PDA

View Full Version : Kinh Nghiệm ép đồ đã Test qua nhiều Sever

LệnhHồTây
04-04-2014, 01:27 PM
Chào Các Bằng Hữu:byebye:
Cường hóa là một trong những tính năng được quan tâm hàng đầu trong ngạo kiếm vô song phải không nào:sogood::sogood:
Dẫu biết là may rủi nhưng mình vẫn xin chia sẻ 1 số kinh nghiệm ép đồ của mình
Bước 1
Cần phải chuẩn bị nguyên vật liệu.thủy tinh đủ sắc.bạc đầy chum(1 số trường hợp đang căng thì đứt dây đàn:sosad:)
nói chung càng nhiều càng tốt:byebye:
Bước2
Chuẩn bị tâm lí.hãy luôn nhớ rằng Thắng không kiêu.thua không nản.và nếu có ép xịt thì hãy tự nhủ rẳng" nhiều thằng ép 9x% mà còn miss.mình đã là cái gì:brick:"
[bước 3
chọn 1 nơi Phong thủy hữu tình.lưu ý không nên ép ở map PK
không nên ép vũ khí hay áo trước
ép những món trang bị thấp trước thường là phòng cụ trừ áo.với mình hay để tỉ lệ 50.55% với khiên 9 cho nó trưng chắc:byebye:
nếu có trượt ta lại tiếp tục nhưng hãy đợi 6 đến 10 giây.đừng ép luôn.rất có thể là miss thông 4 đến 5 phát là chuyện bình thường
nếu như ép với tỉ lệ thấp tầm 32% thành công.bạn có thể làm 2 3 nháy nữa (cảm giác mạnh).với mình đã từng lên 3 phát liên tiếp từ 9 lên 12 với mũ
nếu như với tỉ lệ tầm trung từ 48 đến 64% mà thất bại tầm 1 đến 2 phát thì dí luôn vũ khí mà ép.tỉ lệ thành công sẽ rất cao.còn cao như thế nào còn phụ thuộc vào số thủy tinh của bạn:byebye:
cứ để thấp thấp tý tạo cảm giác mạnh với những ai nhiều xiền
1 vẫn đề rất quan trọng là bạn ép đồ như những điều mình chia sẻ ở trên mà tiêu hao quá nhiều đạn mà không không ăn thua thì thật sự là bạn quá đen.bạn có thể xin dừng cuộc chơi.để cho an toàn.mai đập tiếp.nhưng tâm lí game thủ lúc này đang căp đét lên thường tất tay .đã đen cho đen thể:what:
Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình.nếu cảm thấy nhảm xin đừng gạch đá
LanQuếFường-KimSơn

NhatVietNam
05-04-2014, 07:56 AM
Minh cung dang choi sv moi ne .hom qua dap cai mu +6 xit 2lan voi ti le 64% the la mang vk ra dap len +7 voi ti le 48% ma van xit