PDA

View Full Version : Mong nph cho ra 1 sever mới của phiên bản big update ! Và 1 tháng ra sv 1 lần !!!

Tí_kaka
06-04-2014, 09:25 AM
MÌNH NGHĨ CŨNG NHƯ MONG MUỐN CỦA BAO NHIÊU GAME THỦ NKVS KHÁC !!! ( CẢ NEWBIE VÀ GAME THỦ LÂU NĂM )
ĐỀU MONG MUỐN NHƯ MÌNH : MỖI 3 THÁNG MỚI CHO RA 1 SEVER ĐỂ CÁC SEVER CŨ KHÔNG BỊ CHẾT YỂU !!!
MÌNH BIẾT CÁC NEWBIE CŨNG MONG CÓ SV MỚI ĐỂ CHƠI CÁC MEM SV CŨ KO ĐUA LẠI Ở SV CŨ THÌ CŨNG MUỐN RA SV MỚI ĐỂ ĐUA TOP LẠI TỪ ĐẦU NHƯNG NẾU CỨ RA SV VÔ TỘI VẠ THẾ THÌ MÌNH ĐẢM BẢO KHOẢNG 6 THÁNG NƯA THÔI HOẶC CÙNG LẮM LÀ 1 NĂM NỮA GAME NKVS SẼ CHẾT !!!:what::what:
BẢN THÂN MÌNH LÀ 1 NGƯỜI RÂT THÍCH GAME NKVS NÀY !!!:stick::stick::stick::stick:
NÊN CÓ ĐÔI LỜI GÓP Ý CHO NPH !!
XIN ĐC NPH LẮNG NGHE !!!
P/S : ĐỀ NGHỊ NGÀY 14/4 NÀY RA 1 SEVER TÊN LAM SƠN NỮA RỒI TỪ ĐÓ TRỞ ĐI CỨ 3 THÁNG HÃY RA 1 SEVER BẢO ĐẢM GAEM NÀY SẼ PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG !!!!
THÂN ÁI !!! :brick::brick::brick:

toannhau
07-04-2014, 08:57 PM
up , Mình cũng ý kiến như bạn . Ra sever liên tục + even nhiều game sẽ nhanh tàn .

NhatVietNam
07-04-2014, 09:22 PM
vaĩ 1 tháng ra 1 sever thôi sao ít vậy,

Heineken
08-04-2014, 11:56 AM
toàn mấy cha cày tiền đòi ra sever

Tí_kaka
08-04-2014, 01:55 PM
up , Mình cũng ý kiến như bạn . Ra sever liên tục + even nhiều game sẽ nhanh tàn .

:beauty::beauty::beauty::beauty:

vaĩ 1 tháng ra 1 sever thôi sao ít vậy,

:what::choler::choler::choler: vậy sever mới lâu tàn bạn à !!!

toàn mấy cha cày tiền đòi ra sever

BẠN CÓ ĐỌC KĨ KO THẾ !! BẠN NÓI AI CÀY TIỀN ĐÒI RA SV !!!
RÕ RÀNG LÀ MONG MUỐN LÂU LÂU HÃY RA 1 SV ĐỂ TRÁNH TÌNH TRẠNG SV BỊ CHẾT YỂU !!!
MONG BẠN ĐỌC KĨ LẠI BÀI VIẾT CỦA MÌNH VÀ NHÌN NHẬN LẠI 1 CÁCH ĐÚNG ĐẮN !!!
THÂN ÁI !!!
CÒN NẾU BẠN VẪN NÓI THẾ THÌ MÌNH BIẾT BẠN CÓ NÃO VÀ NÃO BẠN CHẢ CÓ NẾP NHĂN !!!!:beatbrick::beatbrick::beatbrick::beatbrick::b eatbrick::beatbrick::beatbrick::beatbrick::beatbri ck:

BulaBeTe
08-04-2014, 11:49 PM
xin 10/4 ra sv mới???? xem lại sv mới nhất mới ra cách đây bao lâu mà mới tý đã đòi sv mới? Thời gian khai mở máy chủ Kim Sơn: 10h00 ngày 31/03/2014
việc bây giờ là gộp để các sv cũ không chết chứ không phải 1 thang xin 1 sv đâu bạn hiền. nói người khác không có nếp nhăn, riêng tôi nghĩ bạn còn đ' có não :)

ArmyUSa
10-04-2014, 10:45 AM
Tôi đề nghị mỗi quý 1 sv, hoặc một năm 2 cái :angry:

LờiAnhNói
13-04-2014, 05:45 PM
Nếu Lâu thì 3 tháng hãy ra sever hoặc 6 tháng , cứ hàng tháng ra sever những mem cũ chuyển dần sang mới thì những ng trụ lại bắt buộc chuyển theo nếu ko nằm trong Top (ở lại thì ko đánh đc ai , sever it ng chán nản) còn nếu cứ hàng tháng ra sever liên tù tì thì sr NPH game này cũng chả khác nào VNG , ra để hút máu chứ chẳng để làm j sau tgian 1 năm thì ắt hẳn game cũng như bao game web khác , dần dần chán chê
Game NKVS này nó ảnh hưởng 80% từ game VLTK mong NPH hãy giúp nó trở thành 1 game như VLTK ngày xưa hãy giữ những người khách hàng trung thành chơi game 3-10 năm chứ đừng hút máu họ để họ nghĩ game trong vài tháng