PDA

View Full Version : Mình có 1 vấn đề nhỏ giúp anh em đề phòng

StrikeBack
08-04-2014, 07:54 PM
Mình hiện đang chơi bên SV Túy Giang - Nhân Vật : LONGBK . Hồi sáng đang onl game thì thấy có người rao bán 5 vạn vàng tại đà nẵng, mình PM hỏi mua và thỏa thuận ổn thỏa giá 5 vạn vàng = 1tr VND ... sau đó mình có nhờ người bạn ở đà nẵng đến GD giúp ( tại mình ở HN mà ).. mình cho acc LONGBK về nhận vàng và tiền nong GD xong xuôi. Đến khoảng đi xong TTL là 17h23 phút mình mới mua cái even mới để dùng thì ko mua đc, tưởng bị lag nên out ra vào lại, nhưng khi đăng nhập thì thấy báo " tài khoản đã bị khóa " mình liên gọi điện cho đường dây nóng 19007186 thì đc họ cung cấp thông tin là tài khoản mình dính đến 1 vụ hack nên bị khóa để điều tra :sad:. Mình muốn hỏi các bạn xem họ làm thế đúng hay sai ... giờ mọi người đi mua vàng có ai hỏi nguồn gốc của vàng từ đâu ra không ... đây mình gọi điện hỏi hỗ trợ họ bảo do acc mình GD với acc hack nên khóa ( thật là vô lý ) đã thế chỗ vàng mình mua về có chia cho đứa em 1 vạn và acc của nó cũng bị khóa luôn . Thật sự mình không biết game này làm ăn kiểu gì ... mình hỏi địa chỉ của công ty ở 19 Bùi Xương Trạch đúng ko để mình lên trực tiếp thì nhận được câu trả lời " xin lỗi bạn công ty ko còn ở địa chỉ đó nữa và công ty không giải quyết trực tiếp :angry: )

Zeker
09-04-2014, 04:41 PM
game này làm ăn càng ngày càng chán.Mua vàng xong, thằng bán vàng cho mình nó bảo bị hack.Xong NPH khóa tài khoản của mình.Xong xuôi hên thì còn giữ đc vàng xui thì mất mẹ vàng vì lý do số vàng đó ko hợp lệ hay hợp lý cái vẹo j đó.Còn thằng bán vàng bảo là bị hack acc của mình thì nhận đc lại số vàng.

P/s: dự đoán game này tầm 3-4 tháng nữa thì nghẻo.