PDA

View Full Version : AE Nào biết cách đi Gia tộc thí luyện kiêu mới chỉ em với

KiếnLửa PhúcGiang
11-04-2014, 10:10 AM
Binh thương đi vào đánh và chia làm 3 đương. tới tế đàn đánh hồn và gọi boss, boss chít là xong
Nhưng ơ phiên bản mới có thêm một mật đạo PVP giũa các gia tộc với nhau,aj biết cách đi chi em vơi
nêu có the em xin chi thêm vê cach danh hon sao cho ra con III sát suất cao nhât.
bt em can toi gjua la goi nhung co lan dk 3 co lan lai dk co 2.
ae nao bít xin chi giáo. em cảm ơn trước!:pudency:

phanngocphi17
12-04-2014, 10:04 AM
cái gia tộc thí luyện này gia tộc phải pro đi nhanh mới mở ra đc mật đạo...phối hợp ăn ý khoảng 15 phút đã giết xong hết quái thì có cơ may mở ra mật đạo khác

Bạch Phong Vân
03-05-2014, 12:26 AM
Muốn ra con III thì toàn tộc phải tập trung cao độ lắm mới được
Đợi nguyên tố tới màu xanh hết rồi mở :haha: Thấy vậy nhưng cực khó :sosad:
Tộc mình ra II là mừng mún chết roài

Khương Vũ
06-05-2014, 11:50 AM
cái này phải chơi ae k auto, ai theo sau thì nó theo sau acc nào thì lấy acc đó kéo ra xa, 1 người canh còn lại đánh tập trung ở giữa
đánh gần đủ 100% thì dừng không đánh nữa, khi nào 5 hệ đều thế thì cho 1 người dame đủ loại xong triệu hồi, sau đó triệu hồi ngũ hành sứ giả khoảng 20 acc onl thả mỗi acc 5 cái lkth triệu hồi 10 con mà phang

Alpenliebe
06-05-2014, 03:35 PM
gia toc thí luyện nghe nó mới mẻ với mấy bạn mới , chứ ở sever cũ thì ............. vào treo acc cho co lệ đến 21h15 thi vào trong đánh boss

Bạch Phong Vân
06-05-2014, 04:57 PM
gia toc thí luyện nghe nó mới mẻ với mấy bạn mới , chứ ở sever cũ thì ............. vào treo acc cho co lệ đến 21h15 thi vào trong đánh boss
Bạn này nói đúng thế nhỉ :byebye:
Giờ nghe rủ đi GTTL toàn dân rảnh, quà cũng chả được nhiêu nên ai cũng chán