PDA

View Full Version : Diss map lúc 4h đến 7h sáng !!!!!!!

Louis_KILL
13-04-2014, 05:21 AM
ngày nào cũng vậy gần 1 tháng nay từ 4h đến 7h sáng ưa có tình trang diss khi chuyển map !! AD khắc phục dùm nhanh với ! sever Linh Giang đã nãn lắm rồi còn bi thêm tình trạng này ai mà chiu cho nổi !!

OBITO
14-04-2014, 10:56 PM
Chào Bạn !
Bạn vui lòng cho mình biết bạn dùng Mạng thuộc Nhà Mạng nào và Khu Vực nơi bạn sinh sống nhé.
Thân !

Louis_KILL
15-04-2014, 05:29 AM
Chào Bạn !
Bạn vui lòng cho mình biết bạn dùng Mạng thuộc Nhà Mạng nào và Khu Vực nơi bạn sinh sống nhé.
Thân !

mình xài mạng FBT . đang sống ở TPHCM ! mà tình trạng diss map này là toàn sever ai cũng bi hết . ko fai riêng 1 mình mình . NPH nên kiểm tra lại đi . chi bi lúc 4h đến 7h sáng thôi , hơn 1 tháng nay rồi , qua biết bao nhiêu lần bảo trì mà vẫn bi . mình rảnh giờ này nên thường onl de HD . game bi như thế sao chơi dc . AD giúp a e ko còn ức chế khi chơi game

manh_quynh
15-04-2014, 05:45 AM
AD kiểm tra lai dùm. sáng nay mình vào cụm Biện Kinh- Tam Sơn hoài mà không được.cái bảng " Đang nghiệm chứng tài khoản,vui lòng đợi" nó cứ treo mãi.mình thử vào các cụm khác thì thấy bình thường.AD kiểm tra lại giúp cho.P/s: Mình xài mạng VNPT Nghệ An. mình sinh sống tại TP-Vinh,mấy ngày trước thì online binh thuong, chỉ có sáng nay là ko vào được.rất mong AD xem xet.

DuConNongThon
15-04-2014, 05:49 AM
biện kinh - kim sơn cũng bi tình trạng như vậy 2 hôm rồi minh dung mạng cáp quang FPT

à quên mình ở hà nội ~~~~~~~~~~~~~~~ 30 kí tự

Egoista
15-04-2014, 05:53 AM
SV nào cũng bị ! tôi ở HN mạng FPT cáp quang mà sáng nào vào chơi cũng tức hộc máu. NPH xem lại giúp

ThuPhương
15-04-2014, 06:00 AM
Chào Bạn !
Thân !

biện kinh - kim sơn cũng bi tình trạng như vậy 2 hôm rồi minh dung mạng cáp quang FPT...mình ở NamĐịnh.NPH nên kiểm tra lại đi..game bi như thế sao chơi dc . AD giúp a e ko còn ức chế khi chơi game

Egoista
15-04-2014, 06:56 AM
VL từ 5h tới 7h vẫn k vào đc sv Lâm giang k hiểu có phải là cho dis mang đi để a,e nản chơi sv mới hay k đây? làm ăn kiểu đéo gì khi mà tiền tao vẫn nạp vào game nhiều hơn tiền ăn :sexy:

OBITO
16-04-2014, 05:35 PM
Chào Các Bạn !
BQT đã tiếp nhận được phản hồi của các bạn.
Mong các bạn cho BQT ít thời gian để kiểm tra.
Thân !