PDA

View Full Version : Hỏi về mua họt lực giảm giá khi trở thành vip...

Diệp_Bích
15-04-2014, 06:32 AM
Chào tất cả a ace!
Mình là men mối chơi nên hiểu biết còn hạn hẹp cộng với điều kiện kinh tế eo hẹp nên không có điều kiện nạp thẻ thường xuyên được... mong các pro chỉ giáo vấn đề sau:
Hôm nay lục lại diễn đàn không tìm thấy bài 1 pro hướng dẫn đại loại như sau: sau khi đầu tư 1 cái anh hùng lệnh giá 850k để trở thành vip, mỗi ngày mua hoạt lực giảm giá bán lại cho nguoi chơi khác kiếm ít tiền... hết 1 tuần bù vào 1 ít mua cái AHL khác lại trở thành vip... (mình nhớ đại loại như thế)... Hôm nay mình mua hoạt lực thì nhận được hoạt lực khóa vậy làm sao bán được nhỉ? Không hiểu mình nhớ hướng dẫn nhầm, pro đó hướng dẫn nhầm, mình mua không đúng cách hay nhà phát hành đã fix lại..?
Một thắc mắc nhỏ mong các pro giải thích giùm, cảm ơn đã đọc bài :haha:

HoàngAn1
15-04-2014, 07:29 AM
Chào tất cả a ace!
Mình là men mối chơi nên hiểu biết còn hạn hẹp cộng với điều kiện kinh tế eo hẹp nên không có điều kiện nạp thẻ thường xuyên được... mong các pro chỉ giáo vấn đề sau:
Hôm nay lục lại diễn đàn không tìm thấy bài 1 pro hướng dẫn đại loại như sau: sau khi đầu tư 1 cái anh hùng lệnh giá 850k để trở thành vip, mỗi ngày mua hoạt lực giảm giá bán lại cho nguoi chơi khác kiếm ít tiền... hết 1 tuần bù vào 1 ít mua cái AHL khác lại trở thành vip... (mình nhớ đại loại như thế)... Hôm nay mình mua hoạt lực thì nhận được hoạt lực khóa vậy làm sao bán được nhỉ? Không hiểu mình nhớ hướng dẫn nhầm, pro đó hướng dẫn nhầm, mình mua không đúng cách hay nhà phát hành đã fix lại..?

?? ủa mua hoạt lực = vip ra bình khóa nhưng cắn vào thì ra hoạt ko khóa mà bạn, nếu ra ko khóa thì cậu mua đá tinh luyện or gì chế = hoạt mà bán lấy ít vàng

ĐậuXanhRauMá
15-04-2014, 04:20 PM
Chào tất cả a ace!
theo mình biết là bỏ 850v ra mua cái vip, sau đó mỗi ngày mua HL giảm giá 60% tốn 100v được 2k5 hl ko khóa đem chế đá tinh luyện ko khóa bán kiếm lời :angry:

Acoustic
20-04-2014, 01:35 PM
Cái vụ mà đầu tư VIP mua HL chế bán kiếm lời chỉ dành cho những người siêng năng cày cuốc, chỉ dùng HL bán kiếm lời thì chưa đủ đẻ 1 tuần sau lại có VIP, còn thêm 1 số HĐ nữa....