PDA

View Full Version : Lỗi hiện thị ngày giờ,lịch sự kiên và đi TVP vs BC,các NV khác không được thẻ chữ

Phong Lưu
15-04-2014, 08:04 AM
AD xem dùm từ chiều qua tới h vẫn bị lỗi

OBITO
15-04-2014, 10:30 AM
Chào Bạn !
Về lỗi hiện thị ngày giờ, bạn chỉnh lại thời gian Zone trên Máy Tính của bạn về lại múi giờ UTC +07, thoát hết Client rồi vào lại.
Còn Sự Kiện đi TVP và BC không nhận được Thẻ Chữ thì chỉ Quay thưởng thêm thì mới nhận được bạn nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Phong Lưu
15-04-2014, 06:09 PM
Cảm ơn AD nhiều na :byebye: :byebye:

VịtTiểuThư
16-04-2014, 11:28 AM
Em cũng đang thắc mắc về vấn đề không được thẻ chữ. Ad nopis quay thưởng thêm mới đc nhận nghĩa là sao ạ? em chưa hiểu rõ lắm mong Ad giải thích giùm với ạ. Cảm ơn Ad nhìu nhìu >.<!!!!

OBITO
16-04-2014, 01:30 PM
Em cũng đang thắc mắc về vấn đề không được thẻ chữ. Ad nopis quay thưởng thêm mới đc nhận nghĩa là sao ạ? em chưa hiểu rõ lắm mong Ad giải thích giùm với ạ. Cảm ơn Ad nhìu nhìu >.<!!!!

Chào Bạn !
Tức là khi bạn dùng Chúc Phúc Chi Vũ để Quay Thưởng thêm vì mặc định sẽ có 1 lần Quay Thưởng miễn phí sau khi hoàn thành 1 Phó Bản.
Thân !

VịtTiểuThư
16-04-2014, 04:15 PM
Vậy tại sao em làm nhiệm vụ lịch luyện cũng không nhận được thẻ chữ ạ?

em có đi cả xi vưu mộ nhưng cũng không nhận được thẻ chữ, sau đó em có hỏi bạn bè mọi người nói vẫn nhận được, lúc đó em có log 2 account nhưng cả 2 acc đều không nhận được thẻ chữ vì vậy em mới thắc mắc ạ.

OBITO
16-04-2014, 05:31 PM
Vậy tại sao em làm nhiệm vụ lịch luyện cũng không nhận được thẻ chữ ạ?

em có đi cả xi vưu mộ nhưng cũng không nhận được thẻ chữ, sau đó em có hỏi bạn bè mọi người nói vẫn nhận được, lúc đó em có log 2 account nhưng cả 2 acc đều không nhận được thẻ chữ vì vậy em mới thắc mắc ạ.

Hi, Nhiệm Vụ Lịch Luyện sau khi hoàn thành 1 vòng mới được nhận, tức là 10 nhiệm vụ(6 thẻ chữ).
Còn các hoạt động như Xi Vưu Mộ, Danh Khí Chi Tranh, Võ Lâm Cao Thủ khi đánh bại Boss chỉ có xác xuất nhận được thôi bạn nhé.
Bạn vào đây http://nkvs.vn/su-kien/hanghiemraider.the-le.nkvs đọc rõ lại nội dung Sự Kiện nhé :)

VịtTiểuThư
16-04-2014, 05:56 PM
Cảm ơn Ad nhìu ạ. =.= Phải tìm đúng bác sĩ mới bắt đúng bệnh được :))