PDA

View Full Version : Vấn để lừa đảo lót tay trong NKVS

MrBlood
16-04-2014, 02:53 PM
Giao dịch = lót tay trong NKVS cũng dựa vào thỏa thuận tin tưởng của 2 bên nếu gd thành công thì vui cho cả 2 nhưng có 1 số ng tham lam nhận tiền rồi ko bán vp vào TTGD làm ng mua tổn thất ... Nếu ai từng bị như vậy thì cũng đành cam chịu khó mà kiện tụng gì đc.Nhưng nếu có bằng chứng rõ ràng về đối thoại 2 bên trong quá trình thỏa thuận có thể nhờ ADM kiểm tra xem thời điểm đó có đúng là người kia bán hàng vao TTGD ko nếu đúng thật sự là xui lúc bán zô bị ng đặt giá cao hơn lấy đc thì ko nói mà lúc thỏa thuận lót tay ng mua đã canh đặt giá cao nhất rất khó có điều như vậy xãy ra.
Em mới bị lừa đảo xong có bằng chứng rõ ràng mong ADM xem xét giải quyết giúp em,xin cám ơn

Đây là lúc nó kêu bán zô

Một lát sau nó pm post lên lại cái phi phong nguyên phôi 3 Nam chứng tỏ nó lừa đảo em ko bán vào TTGD và còn nói bỏ acc cũng ko sao vì là acc nhỏ sẽ gd tiền vs đồ qua acc chính chơi ,mong ADM kiểm tra lịch sử giao dịch xử lý nghiêm trường hợp lừa đảo này.

MrBlood
16-04-2014, 11:14 PM
chứng cứ rõ ràng zị có giải quyết đc gì không ADM ?

HoàngLãoTà
17-04-2014, 04:03 AM
:-014 mặc dù còn thiếu hình xác nhận bạn đã đặt giá cao nhất nhưng nó nhận rồi thì cũng chả cần :-014
Mong gm giúp giải quyết ! Sớm quét sạch bọn ròi bọ làm bẩn game này !

MrBlood
21-04-2014, 02:27 PM
lừa đảo trắng trợn có bằng chứng rõ ràng thế mà ADM bức lực ko xử lý acc lừa đảo gì cả...bó tay

AE_TayNinh
02-05-2014, 05:48 AM
_Xin chao cac game thu cua toi...va xin loi cho toi noi 1 vai loi...nhu chung ta cug da biet game la gi ma?

chuyen lua dao xay ra do la qua bthuong,va duong nhu game nao cug deu co truong hop nay cac ban ak.

+Nen khi ae mih da la game thu rui,thi truoc khi lam 1 viec gi do,hay quyet dinh chuyen gi do,can phai co su can nhac chu.vi o

day la kg co su ep buoc cho ben nao ma...ae nghi xem dung kg?

Noi tom gon lai nha "Chap Nhan" hihi nen minh cug kg the trach adm hay BQT lydo kg giai quyet dc van de "Lua Dao" cac game thu ak....thanks

Ah!!! quen nua minh noi nhu vay,kg co nghia mih la 1 tay chuyen lua dao dau nha...minh biet cai goi la (do ban) ma...hihi

*sever: DuongChau-DiaHai

*ten nhan vat: PhoHongTuyet (tieng viet)

_Neu co ai ben do gd buon ban tat ca nhug gi co quyen loi 2 ben pmm tui nha.pp ------> (xin dung cham toi)