PDA

View Full Version : Biện Kinh- Vạn sơn mong NPH gộp với sv nào hợp lý

masterchick
17-04-2014, 07:57 AM
AE đều chán và bán acc + bỏ game hàng loạt rồi. Ai ai trong sever đều nói NPH làm ăn chán. Giờ sv chả còn mấy mống nữa mình nghĩ căng đét chỉ còn gần 100 mạng. :pudency: Lãnh thổ có 30 map thì 1 bang ăn trọn cả 30 map rồi thì đánh đấm gì đây. Mong NPH gộp sever với Biện kinh- Thiên sơn để game sôi động trở lại ( ý kiến riêng)

CuTeo
18-04-2014, 02:07 AM
ae đều chán và bán acc + bỏ game hàng loạt rồi. Ai ai trong sever đều nói nph làm ăn chán. Giờ sv chả còn mấy mống nữa mình nghĩ căng đét chỉ còn gần 100 mạng. :pudency: Lãnh thổ có 30 map thì 1 bang ăn trọn cả 30 map rồi thì đánh đấm gì đây. Mong nph gộp sever với biện kinh- thiên sơn để game sôi động trở lại ( ý kiến riêng)

mình bên bk thái sơn cũng vậy nè bạn ơi...
Nph chu yếu làm sv mới hut mem mới de nap card nhiều
còn sv cữ thì nói chung là" đéo" có quan tâm... Nên thôi bạn cứ chờ ae nghi het đi nhé

___CCR___
21-04-2014, 01:14 PM
Hiện tại sv Thái sơn đã chết , người chơi thì vài mạng , bán acc thì nhiều ... Chẳng có ai đánh nhau , khẩn cầu NPH gộp sv nhanh .

___CCR___
21-04-2014, 08:34 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

Ngô Kinh
21-04-2014, 08:44 PM
Đúng rồi đó, server 1 chiều rồi mong nph chập với châu giang ấy, nhìn châu giang với thái sơn cân đó về ae lại thi nhau lên đồ nạp thẻ bem nhau :))

masterchick
22-04-2014, 01:16 AM
mình bên bk thái sơn cũng vậy nè bạn ơi...
Nph chu yếu làm sv mới hut mem mới de nap card nhiều
còn sv cữ thì nói chung là" đéo" có quan tâm... Nên thôi bạn cứ chờ ae nghi het đi nhé

Giờ bỏ 1 đống tiền vào game này rồi chả nhẽ lại bỏ. Chán. Mong NPH đọc được pic này thì khảo sát dùm mình

Pains đẹp trai
22-04-2014, 08:44 AM
tôi nói thật là tôi rất bức xức, sau khi có khảo sát gộp sever Thiên Sơn với sever nào đó, tưởng là sắp gộp nên mọi người còn động lực chơi tiếp, ai dè NPH khảo sát cho vui ah, giờ sever chán game bán acc hoặc bỏ acc quá nhiều. thất vọng với cái cách làm an của NPH.
p/s: xin NPH hãy cho chúng tôi, những gamer có niềm tin và động lực để chơi tiếp, xin hãy gộp sever thiên sơn.

masterchick
24-04-2014, 06:57 AM
AE ai đọc được bài này mong gọi điện vào hot line của NKVS phản ánh đi. Như vậy sẽ được gộp sv nhanh. Mong game này ko bị chết

masterchick
24-04-2014, 06:58 AM
up cho ae gộp sv nhanh.... này thì ko đủ kí tự

ProShow
24-04-2014, 04:34 PM
Ké ... up cho ae gộp server nhanh

Lăng Vân
24-04-2014, 04:40 PM
Gộp với sv nào bây giờ nhỉ :hungry: