PDA

View Full Version : Nạp thẻ mobiphone 200k mà bị lỗi đã qua sử dụng là sao ???????

HungKju
20-04-2014, 06:14 PM
cho mình hỏi sao nạp card 200k của Mobi vào tài khoản game thì máy báo hệ thống đang nâng cấp , sau đó kiểm tra lại thì báo là thẻ cào đã qua sử dụng và ko thấy đĩnh trong tài khoản đâu , cho hỏi trường hợp này thì sau bao lâu đc giải quyết ?????/ , mình gọi lên số hotline thì tò tý te , các DTV đang bận , mà phí gọi lên thì 2k/phút , nói thật mình làm bên CSKH viettel , mình thấy các bạn làm ăn thế này mất uy tín quá , mình mong các bạn giải quyết nhanh vấn đề này giúp mình ! Thân

OBITO
20-04-2014, 08:05 PM
Chào Bạn !
Trường hợp này bạn vui lòng vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/) gửi yêu cầu kèm số Serial và Mã thẻ để BQT kiểm tra cho bạn.
Mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này.
Thân !

HungKju
20-04-2014, 09:18 PM
mình gửi hỗ trở từ 18h mà đến h vẫn chưa được , liệu bao h thì có , qua 24h hôm nay là hết event quà nạp thẻ rồi

vodanh123456
21-04-2014, 07:33 AM
thực sự là quá mất uy tín. riêng acc tôi gặp trường hợp này rất nhiều lần. mỗi lần đều phải gủi yêu cầu hỗ trợ và ngồi đợi. lắm lúc tự nhủ, đíu thèm ăn event, mua mịa vàng cho nó nhanh mà đíu phiền phức. các ông làm ăn thế này mất khách lắm. 1 2 lần còn chấp nhận được. đằng này, làm mất cả event của gamer. chán mịa nó game luôn.

HungKju
21-04-2014, 09:46 AM
sáng nay thông báo là hoàn đĩnh trong khi nói là sẽ hoàn lại ngay trong ngày 20/4 , làm ăn thiếu trách nhiệm , thề từ h ko bao h chơi hay nạp card cho cái game này nữa , nạp vào tham gia event thì lỗi , h hết event mới hoàn lại card cho người ta , ko có đền bù hay giải thích gì chính đáng , làm ăn như trò trẻ con , bực cả mình