PDA

View Full Version : Đề nghị các mod giải quyết thỏa đáng về vấn đề lỗi nạp thẻ

MrVinh85
20-04-2014, 11:15 PM
Mình hiện tại chơi ở server Biện Kinh - Thiên Sơn. Tên nhân vật là MinhTuấn. Thật sự là hiện tại mình đang rất bức xúc về vấn đề này của DUO. Lần này là lần thứ 3 như thế này rồi , hôm qua vào lúc khoảng 18h48' mình có nạp 1 thẻ mobi 100k nhưng trang nạp thẻ báo bảo trì. Một lát sau mình nạp lại thì báo mã số sai hoặc thẻ đã dùng. Mình đã gọi điện lên hotline và gửi yêu cầu hỗ trợ. Nhưng điều đáng nói ở đây là lần này là lần thứ 3 rồi , 2 lần trước mình cũng làm y như vậy và có mail của bên CSKH gửi về là đã tiếp nhận và chờ xử lý nhưng càng chờ càng chẳng thấy đâu. Vì nghĩ 50k cũng chả đáng gì nên thôi cũng không hỏi han gì nữa coi như bỏ ( 2 lần trước mình cũng nạp thẻ 50k và trang nạp thẻ cũng báo bảo trì y như vậy ). Và lần này lại như thế vã cũng vẫn cung cách làm việc như thế không có 1 cái mốc thời gian cụ thể là bao lâu để giải quyết gì cả. Và lần này mình vào diễn đàn thấy có rất nhiều bạn cũng có trường hợp giống mình các mod chỉ vào comment hứa hẹn xong là lặn không sủi tăm. Nếu các mod không làm rõ ràng vẫn đề này mình sẽ làm tới cùng dù rằng số tiền có thể nó chẳng đáng là bao. :mad:Nhưng chính chúng tôi là những người mang lợi nhuận đến cho công ty của các bạn mà các bạn chăm sóc thế này không ổn. Đấy là còn chưa đến vẫn đề trong game. Có vài lời bức xúc nếu có khó nghe mong các mod thông cảm. Các bạn phát hành game thì cùng nên quan tâm tới game thủ 1 chút. Rất mong các mod lắng nghe. Xin cảm ơn.:sad:

VT199x
21-04-2014, 10:24 AM
Chào bạn !
BQT đã tiếp nhận và xử lý,bạn vui lòng kiểm tra lại nhé.Thân !

DanTH
21-04-2014, 10:34 AM
ad oj cho hoi ac cua toi khong vao web lau gj ma sao dang nhap vao game con dung ban phim ao nua ma van bi nguoi ta hach duoc ac no vao pha het ac gjo lam sao day

ca mk ruong cung bi hach dc la sao vay ad

HungKju
21-04-2014, 11:39 AM
tôi up rất nhiều bài về vấn đề hôm qua ngày cuối event nạp thẻ , tôi nạp card mà hệ thống báo đang bảo trì , thẻ đã qua sử dung, sau đó hôm này hoàn lại tiền thẻ , vậy event của hôm qua ai hoàn lại cho chúng tôi , làm ăn mất uy tin , hứa là sẽ giải quyết trong ngày song đợi mãi sáng hôm sau mới có , đã thế up bài thì ko kiểm duyệt , bực cả mình