PDA

View Full Version : Cảm ởn NPH đã cho mình 1 lần huy hoàng

Bún Bò
21-04-2014, 04:32 PM
Các bạn đã biết đó , tính năng tinh vẫn thao trường giúp những kẻ yếu như mình có cơ hội thể hiện kỹ năng pk để có thể lên bảng chiến trường, điều mà ko ai trong số những người cùi bắp như mình nghĩ có thể làm được trong thời điểm hiện tại, vỡ òa khóc trong cảm xúc mất :sosad:

zerokull
21-04-2014, 04:37 PM
có lẽ như thế này mới biết được trình pk của từng người , theo mình nhận thấy có nhiều người muốn mang set trang bị hiện tại vào chiến trường này, nếu đem vào chắc những tầng lớp như chủ topic ăn hành , ko có được cảm xúc như hôm nay nhỉ ^^

Bún Bò
21-04-2014, 04:38 PM
có lẽ như thế này mới biết được trình pk của từng người , theo mình nhận thấy có nhiều người muốn mang set trang bị hiện tại vào chiến trường này, nếu đem vào chắc những tầng lớp như chủ topic ăn hành , ko có được cảm xúc như hôm nay nhỉ ^^

Chính xác cậu à , chiều nay hơi bị vui hehe

MRChao
21-04-2014, 04:40 PM
Đánh NM thì hơi dễ nhỉ , chọn mấy phái khác up ảnh vào xem thử đc top 5 ko :byebye:

Bún Bò
21-04-2014, 04:41 PM
Đánh NM thì hơi dễ nhỉ , chọn mấy phái khác up ảnh vào xem thử đc top 5 ko :byebye:

Ải bảo dễ thì chứng minh bằng hình ảnh xem nào , đừng chém gió nhé , tự tin vào kỹ năng bản thân đê :))))