PDA

View Full Version : Mong giúp đỡ !!!

AnaHuly1608
23-04-2014, 11:56 AM
Tình hình là mới biết chơi và chơi sau nên đợt nhận code song kiếm hợp bích gì đó không có nhận được
Quà trong code thì không có cũng không sao nhưng cái chữ màu hồng trên đầu nhân vật "Song kiếm hợp bích" nhìn thích quá... mong admin giúp set cho nhân vật của mình được ko ??? hoặc ai bán code đó thì pm mình với uy tín tí nha chứ trong game chẳng dám giao dịch ... bị chém 2 lần sợ lắm rồi :sosad:

Caosun
27-04-2014, 09:51 AM
Tình hình là mới biết chơi và chơi sau nên đợt nhận code song kiếm hợp bích gì đó không có nhận được
Quà trong code thì không có cũng không sao nhưng cái chữ màu hồng trên đầu nhân vật "Song kiếm hợp bích" nhìn thích quá... mong admin giúp set cho nhân vật của mình được ko ??? hoặc ai bán code đó thì pm mình với uy tín tí nha chứ trong game chẳng dám giao dịch ... bị chém 2 lần sợ lắm rồi :sosad:
Cái này bạn nên thường xuyên theo dõi trên FB của NKVS vì 1 ngày đều có trò chơi để phát code. Còn chữ " Song Kiếm Hợp Bích" thì phải nạp code Song Kiem Hop Bich thì mới có nha bạn. Vụ mua code thì PMM in game hoặc lên FB mấy thằng bán code ấy rồi PMM mua. Mà giá code này cũng rẽ thôi, 1 cái tầm 80-100v.