PDA

View Full Version : Vấn đề đảo bảo

tuanhuy1992
23-04-2014, 12:40 PM
Mình mem mới nên chưa rành. cũng có 2 acc clone để đào bảo
Cho mình hỏi sao lấy acc phụ đào bảo r` dắt ra chỗ khác con đoạt bảo nó cứ chạy theo acc phụ r` nó đập acc phụ mún chết luôn. Mà theo đấu thì acc phụ nó ks của acc 9.
Ai biết chỉ mình với mình cám ơn nhiều
Mình mới 6x :(

Sặc Nước
23-04-2014, 01:52 PM
cho nó chạy thật nhanh, thật xaaaa còn acc chính thì đánh con đào bảo để nó chạy tới chỗ acc chính :haha:

tuanhuy1992
23-04-2014, 04:26 PM
à còn có cách nào để hạn chế máu ko. Tớ đánh boss acc 9 dame 1 mình mất máu nhiều wá. Toàn mém die @@

Nga My Tập Chơi
27-04-2014, 10:09 AM
kéo 1 acc nữa là NM cho dễ thở bạn ơi :))

Caosun
27-04-2014, 10:13 AM
Cho mình hỏi sao lấy acc phụ đào bảo r` dắt ra chỗ khác con đoạt bảo nó cứ chạy theo acc phụ r` nó đập acc phụ mún chết luôn. Mà theo đấu thì acc phụ nó ks của acc 9.
Vô hầm thì cho acc chính solo, out tổ đội hoặc cho clone chạy ra xa cũng đc vì trong hầm có Đoạt bảo tặc Tinh anh. đánh rớt ra rất nhiều thủy tinh, hên xui có TTT . Còn đào bảo bình thường thì cứ cho team bẹm, chứ cứ chỉnh cho chạy ra chạy zô 2 3 acc rất mất thời gian và khi chỉnh xong quay lại acc chính thì tử vong cmnr. Gặp mở rương thì 2 acc phụ mở đầu tiên, acc chính mở cúi cùng. còn chìa khóa mở rương thì mua trong tịm tạp hóa.

Bạo Cúc Ma Tôn
27-04-2014, 02:54 PM

Đào ra đoạt bảo tặc rồi thoát pt,bem hết rồi pt lại đào tiếp.