PDA

View Full Version : Mong mở chức năng train quái rớt vật phẩm

HungMN
24-04-2014, 05:11 PM
Hiện tại server rất chán, map nào cũng đều vắng hoe , mn đi train thì chỉ để lấy kinh nghiệm chứ cũng chẳng cần đến 1 vài túi vật liệu khi đánh boss Tinh Anh cả. Và cũng chỉ 1 vài nhóm train như vậy chứ đa số toàn ủy thác, điều phái ... chẳng còn gì cuốn hút trong game. Chờ giờ đi hoạt động thì chẳng lẻ đi hoạt động cả ngày , nhiều người đâu có thời gian để ngồi cả ngày để tham gia tất cả các hoạt động , những lúc như vậy chỉ có thể ủy thác, lâu dần cấp yếu đồ cùi (chán nên chẳng muốn nạp vì trước sau gì cũng nghỉ) thành ra đa số anh em nghỉ game hết. Tôi thấy nên cho mở train quái rớt vật phẩm , có thể đồ cùi nhưng may mắn thì sẽ ra được đồ Hiếm , thủy tinh cấp cao, toái phiến ... Như vậy sẽ tạo điều kiện cho nhiều người không phải là đại gia có khả năng sở hữu vật phẩm tốt ... Game hay nhưng có 1 cái dở là chỉ toàn tiền tiền .. không có bất kỳ hy vọng cho nhưng người kinh tế thấp , chơi game vì đam mê nhưng không đủ khả năng nạp thẻ sll như mấy đại gia server :sosad:

Hy vọng admin luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu chứ đừng lâu lâu mới hiểu :sosad:

Thanks,

NKoĐiVềĐâuo
26-04-2014, 12:40 AM
xin thưa với bạn, ban không thay ae đã nói game hút máu so 1 trong làng game hiên tại a, cho rớt lấy gì nhà game hút hả bạn. Mình 116 cấp công lưc 360 h nói thiệt không muốn chơi nữa vì quá nãn game, bạn bè nghỉ hết rồi chỉ còn lại mấy chú đã vứt vào vài chục chai không nở bỏ game...chịu ngay tận thế của NKVS sắp tới rồi bạn ạ nên Nhà game đang tranh thủ gom được gì thì gom ý mà. even ra liên tục toàn phải nạp card không đấy chịu nói với nhà game như nước đổ lá môn. Rõ ràng lúc đắng ký chơi game các chú đã đọc hết cái quy định chưa, nên game thích đóng cửa khi nào thì đóng không bồi thường đâu.....:hungry:
Thu đủ tiền đóng cửa nghỉ game đi NKVS à để ae đỡ phải luyến tiếc...làm cái bản đò hình lưỡi bò ý giống như Chinh Đồ 2, đóng cữa có ly do chính đáng..chúc game sớm thu đủ sô tiền quy định nhé

HungMN
26-04-2014, 11:26 AM
Ừa mình cũng biết thế, nhưng mình nghĩ game muốn phát triển lâu dài hơn (để tiếp tục hút máu gamer nữa) thì nên có những chức năng nhầm thu hút, lôi kéo nhiều người chơi hơn nữa, mà người chơi chính thì đại đa số là những tầng lớp trung bình chứ không phải đại gia, nếu cứ mãi ra event bắt nạp thẻ vậy thì y như bạn nói ... chỉ có mấy thằng lở vứt vào vài chục chai mới không nở bỏ game này.

Mong admin cứu lấy 1 game hay, tạo đk cho tất cả mn cũng chơi chứ không tạo đk cho những đại gia nạp thẻ để thu đủ số tiền.

Thanks,