PDA

View Full Version : Góp ý về song tu phái!

DocCoNo
29-04-2014, 06:19 PM
Tôi muốn góp ý 1 chút về việc song tu phái. Như các bạn đã biết, hiện nay đa phần hầu hết ở các ser thường là có tình trạng theo về 1 MP hot, vì vậy việc pk thường trở nên rất nhàm chán, có thể là ức chế nữa. Vì vậy việc phụ tu sang 1 phái khác có thể giúp tăng sự hứng thú 1 phần trong những trận pk. Nhà phát hành game cũng đã có tính năng phụ tu phái khác. Nhưng tôi thấy vẫn còn 1 vấn đề ở đây đó là:1 nv chỉ phụ tu phái đc 3 lần,vì vậy đòi hỏi phải nghiên cứu, suy nghĩ rất là kĩ khi chọn sang phái khác.Có ít lắm không?Còn về đổi giữa chủ tu và phụ tu thì phải tốn thời gian 1 tuần mới đổi lại được, quá lâu không?Thứ 2, vấn đề ở trong game khi dịch chuyển 1 món vk đã rất tốn kém, vậy mà đối với những game thủ đã hết lần phụ tu phái phải bỏ ra tới 9k8 vàng tương đương hơn 300k vnd. Cái này chắc chỉ phù hợp với các game thủ có tài chính tốt mà thôi. Vậy còn 1 bộ phận game bình dân thì khi bỏ ra 1 số tiền như vậy cũng phải suy xét rất là nhiều.Như tôi thấy game Kiếm thế nếu ko nhầm thì thời gian đổi phái hình như là 30p-1h thì phài (do lâu rồi không vao) và cái phụ tu phái cũng không quá mắc đễn vậy. Nên hôm nay tôi mạo muội viết bài này mong NPH xem xét lại giá cả cái phụ tu lệnh, cho giá cả nó vừa phải(giá đề nghị của tôi là cỡ khoảng 3k là vừa). hoặc NPH có thể cho vật phẩm này vào các event, tôi thấy cũng là 1 động lực để kích thích game thủ đó. Đồng thời thời gian chuyển đổi cũng nên rút ngắn lại sẽ hay hơn (đề nghị 1 ngày là đẹp). Trên đây chỉ là những góp ý của tôi, mong NPH xem xét. Xin chân thành cảm ơn!

Tuyetthekiem
30-04-2014, 11:58 AM
Tui ung ho rut ngan thoi gian doi phai, them cai nua la cai game nay ban vat pham nao gia cung tren troi..

xSiMon
01-05-2014, 12:26 PM
tôi ủng hộ nên giảm giá phụ tu lệnh

DocCoNo
01-05-2014, 12:47 PM
Nếu ko giảm giá thì có thể đưa ra cái hoạt động hay event ji đó để có vật phẩm đó cũng được. Thà bán 5c 3k còn hơn là bán 1 cái 9k đó ..

Vương Minh
05-05-2014, 10:37 AM
Tôi cũng thấy là giảm giá phụ tu lệnh hoặc ra event được thêm một lần phụ tu nữa là hợp lý. Mong NPH xem xét :pudency:

Bạch Phong Vân
06-05-2014, 12:56 AM
1 like cho chủ thớt :byebye: :byebye:

Alpenliebe
06-05-2014, 02:38 PM
giá vậy là dc rồi , cho 3 lần free ae phải sử dụng hợp lý , chứ giảm nữa thi kiểu đổi phái theo phong trào ! Riêng tôi vẫn chưa đổi phái lần nào :sexy:

Sakura Asato
10-05-2014, 09:37 AM
game gianh cho nha giàu mà....sinh vien va cac cau thieu nien nong thôn..di ăn trộm,,ăn cắp mà chơi,,,,hi,,,theo em nghi la nhu vay,,vi khu thi tran nha e.tui no toan di ăn trộm..de lay tioen cho nkvs thoi..vi mua do,..mua thuy tinh,.,mua vang bac...dat lam,,tinh ra tien viet,,thi bang bố mẹ em lam 2 tháng tien luong...vi bo me đi phụ xây,,,mà e noi thuc ,,neu game ma ko ban hang ntn thi lay tien dau cho may anh quan li...roi vo con anh y...mua vàng,,mua xe...hii,nen cac a leu ko dc gi dau...vi game ko bat buoc ai choi ma///

Bạch Phong Vân
10-05-2014, 07:29 PM
game gianh cho nha giàu mà....sinh vien va cac cau thieu nien nong thôn..di ăn trộm,,ăn cắp mà chơi,,,,hi,,,theo em nghi la nhu vay,,vi khu thi tran nha e.tui no toan di ăn trộm..de lay tioen cho nkvs thoi..vi mua do,..mua thuy tinh,.,mua vang bac...dat lam,,tinh ra tien viet,,thi bang bố mẹ em lam 2 tháng tien luong...vi bo me đi phụ xây,,,mà e noi thuc ,,neu game ma ko ban hang ntn thi lay tien dau cho may anh quan li...roi vo con anh y...mua vàng,,mua xe...hii,nen cac a leu ko dc gi dau...vi game ko bat buoc ai choi ma///
Ăn trộm ăn cắp nghe có vẻ hơi cuồng game nhỉ. Chơi cho vui thôi mà...

Alpenliebe
11-05-2014, 11:22 AM
klakak trước khi đọc cmt . a toàn xem hinh em trước :sexy: game thi vui vẻ choi đúng khả năng của mình thôi , game onl mà