PDA

View Full Version : giúp em vs

30BHMH10
04-05-2014, 09:17 AM
cho em hỏi là giờ e lên cấp 60 rồi thì có cần mua 1 set đồ ở trong tùy thân không và em thấy trang bị có màu hồng vs màu tím là sao vậy, ai giải thích giùm e vs

Bạch Phong Vân
05-05-2014, 08:00 PM
Việc lựa chọn đồ đạc cho mình thì do mình tự quyết định thôi bạn :haha:
Theo mình biết thì nếu dưới cấp 90 thì đồ đạc đều có quy định cấp rất khác nhau.
Nếu muốn ngon thì chế đồ xài, còn nếu chưa có money thì quất trong tịm tùy thân cũng được
Còn cái vụ màu là do cấp của đồ thôi : trắng, lục, lam, tím, hồng, cam, vàng (từ thấp đến cao) Tất nhiên là màu đứng sau vip hơn màu đứng trước :byebye:

HoàngAn1
06-05-2014, 01:11 AM
cho em hỏi là giờ e lên cấp 60 rồi thì có cần mua 1 set đồ ở trong tùy thân không và em thấy trang bị có màu hồng vs màu tím là sao vậy, ai giải thích giùm e vs
cấp 60 cứ xài đồ tùy thân đi cậu vì nó úp lv 8x nhanh lắm với lại cái chiến trường vào nó cũng cho đồ ngang nhau nên ko nhất thiết phải sắm đồ xịn lúc này :D còn dư dã thì cứ xài thôi, xài xong khi nào có đồ lv cao hơn thì phi shop lấy vàng khóa or khi nào lên 8x hãy sài đồ thừa or hiếm, còn ko cứ chịu khó lướt TTDG liên tục có đồ tồn thì sút về sài cũng đc.