PDA

View Full Version : vấn đề hotro.duo.vn

tan3504
05-05-2014, 09:14 AM
Vấn đề hack TK tan3503 hôm nay đã là ngày thứ 3 mà vẫn chưa xong , trong khi đó mình đã tìm được email zero.boy_fbi@yahoo.com.vn,BQT chỉ nói (BQT đã trả lời ở yêu cầu số 29430 , bạn vui lòng không spam trang hỗ trợ nhé)yêu cầu số 29430 mỗi ngày trả lời được 1 câu xong chẳng thấy đâu ,không thấy trả lời mình lại gửi yêu cầu thì lại kêu là spam, chỉ mong BQT trả lời đứt khoát để mình còn biết đường chơi trò khác cứ chời đợi hoài nản lắm rồi

OBITO
05-05-2014, 11:45 AM
Chào Bạn !
Bạn vui lòng theo dõi ở mục Thông Tin Phản Hồi nhé, BQT đã có Phản Hồi cho bạn.
Thân !

Alpenliebe
06-05-2014, 02:36 PM
Vấn đề hack TK tan3503 hôm nay đã là ngày thứ 3 mà vẫn chưa xong , trong khi đó mình đã tìm được email zero.boy_fbi@yahoo.com.vn,BQT chỉ nói (BQT đã trả lời ở yêu cầu số 29430 , bạn vui lòng không spam trang hỗ trợ nhé)yêu cầu số 29430 mỗi ngày trả lời được 1 câu xong chẳng thấy đâu ,không thấy trả lời mình lại gửi yêu cầu thì lại kêu là spam, chỉ mong BQT trả lời đứt khoát để mình còn biết đường chơi trò khác cứ chời đợi hoài nản lắm rồi

bản thân tôi thấy bộ phận hổ trợ bên phía BQT làm viec tốt rồi ! tôi từng gỡi hổ trợ rất nhiều và rất là nhiều bên sever Châu Giang !!!
Những vẫn đề tranh chấp tài khoản rất là căng thẳng vì đụng đến nhiều quyền lợi riêng và tư bạn à :byebye:

Corei7
06-05-2014, 05:35 PM
Trường hợp của bạn tan3504 đã xong từ 13h ngày 5/5 và đã có phản hồi. Do liên quan đến hack, mất thông tin nên thời gian xử lý và hỗ trợ lại có kéo dài (Vì cũng cần đối chiều thông tin giữa các bên liên quan)
Bạn chú ý cẩn thận hơn trong việc bảo vệ tài khoản, tránh xảy ra các trường hợp tương tự.