PDA

View Full Version : Đề nghị fix skill Phụng Viêm của phái Đường Môn!!!!

DMclassDM
05-05-2014, 10:43 AM
Đề nghị fix skill này của class đường môn vì nó quá đỗi imba.
Mê tung tật bộ khi có skill này bị đánh là ngay lập tức hồi vì thế nếu buff 1 phát ngay từ đầu phái Hoa Sơn hầu như không có cửa ăn đường môn.
Đuổi nó cực kỳ khó chịu vì áp sát là nó tele liên tục.
Làm đéo có cái chuyện phái lồn gì mà tele suốt ngày thì phái tay ngắn khác ăn nó vào cặc ah.
Đường môn đam đã to còn khó giết nói chung là class của mấy thằng rẻ rách hèn nhát cùi bắp trong pk (tôi cũng từng chơi đường môn và chơi nó dễ hơn ăn kẹo).
Nói chung đề nghị fix phụng viêm không còn hồi mê tung tật bộ ngay lập tức. Làm đéo có cái game nào mất cân bằng cho teleport liên tục như game này.
Nói chung chốt DMclassDM.

BiThiếuGia
05-05-2014, 11:00 AM
Lại 1 thằng góp ý ko có tư duy.
Nếu mà nói về fix skill phái thì HS mới là phái người ta kêu ca nhất game này đó bạn.
Dame chí mạng cao + di chuyển nhanh + né đòn thần thánh + solo hội đồng đều ngon hơn phái #.
Nói chung DM có mạnh nhưng thủ lại thuộc dạng yếu.
Mà chưa góp ý làm gì.Cái cách nói chuyện của bạn là pít thành phần trẻ trâu rồi.
Cái gì mà class mấy thằng giẻ rách :)) riêng mình thấy mấy thằng chọn phái HS chẳng qua nó thấy HS dc ưu ái quá nhiều mới chọn phái đó.Đừng có phát biểu ngu nửa kẻo thiên hạ ném gạch.

DMclassDM
05-05-2014, 11:17 AM
Class hoa sơn này y hệt võ đang kiếm trong kiếm thế ngày xưa.
Và tôi chơi võ đang kiếm từ kiếm thế chuyển sang đây.
Ưu ái cái con khỉ sang đây nó đã giảm làm hoa sơn yếu đi nhiều chứ ngày xưa kiếm thế võ đang kiếm skill chồng né né cả hệ mộc chứ bên này hoa sơn đã bị bỏ né kim rồi đấy con gà ạ.
Chưa kể võ đang kiếm kiếm thế tốc đánh còn cao choáng cao và 1 lần ra đến 3 kiếm (có choáng có bị thương) skill áp sát có định thân để có thể áp sát mấy class tay dài thế mà có đứa nào nói gì?
Sang bên này thì hoa sơn cùi rách chí mạng tuổi gì cao bằng võ đang kiếm bên kia?
Chứ không phải bạn chọn đường môn vì nó quá dễ chơi dễ combo dễ giết người dễ chạy trốn sao?
Edit: Thêm nữa võ đang kiếm chính xác cực kỳ cao nhưng bên này hoa sơn combo nhiều khi miss 1 loạt thì ai nói gì?

thanhtrung
05-05-2014, 11:38 AM
cách cmt đủ hiểu trẻ trâu ntn, tay ngắn mà đòi ăn tay dài thì ko có chuyện đó đâu
kêu ĐM bá đạo thì có bọn hệ thủy nó trị rồi
HS né cao ngất ngưởng ai cũng ngán sao ko fix đi,HS bá thì có KiM để trị,game như thế kêu ca gì
xin lỗi có mà gào dạc họng NPH cũng chịu,đây là game mua lại bản quyền từ bên TQ,làm gì có quyền fix skill nhân vật :brick:

BiThiếuGia
05-05-2014, 11:40 AM
Class hoa sơn này y hệt võ đang kiếm trong kiếm thế ngày xưa.
Và tôi chơi võ đang kiếm từ kiếm thế chuyển sang đây.
Ưu ái cái con khỉ sang đây nó đã giảm làm hoa sơn yếu đi nhiều chứ ngày xưa kiếm thế võ đang kiếm skill chồng né né cả hệ mộc chứ bên này hoa sơn đã bị bỏ né kim rồi đấy con gà ạ.
Chưa kể võ đang kiếm kiếm thế tốc đánh còn cao choáng cao và 1 lần ra đến 3 kiếm (có choáng có bị thương) skill áp sát có định thân để có thể áp sát mấy class tay dài thế mà có đứa nào nói gì?
Sang bên này thì hoa sơn cùi rách chí mạng tuổi gì cao bằng võ đang kiếm bên kia?
Chứ không phải bạn chọn đường môn vì nó quá dễ chơi dễ combo dễ giết người dễ chạy trốn sao?
Edit: Thêm nữa võ đang kiếm chính xác cực kỳ cao nhưng bên này hoa sơn combo nhiều khi miss 1 loạt thì ai nói gì?
Bạn lại ngộ nhận.
Nguyên lý nào bạn bảo HS giống VD bên Kiếm Thế.
Thế DM bên này giống ai khi nó là hệ hỏa ko mang bản chất hệ mộc như game #.
Mổi người có 1 cách pk + sử dụng skill # nhau.Quan trọng bạn nắm bắt nó thế nào.
Ko cần pít bạn chơi game nhiều tới đâu.Nhưng mở miệng kêu Dm là phái hèn nhát trong pk thì ko hiểu bạn pít gì về DM.
DM thủ yếu quan trọng nhất là di chuyển sao cho hợp lý chứ ko phải con trâu HS mà chỉ pít lao đầu vào trong địch để nhờ việc né đòn mà đánh người.
Nếu có 1 topic bình chọn phái nào mạnh nhất game này.Mình nghĩ HS ko dẩn đầu top mới lạ :))
Mà nói với bạn 1 điều : NPH là người mua bản quyền của TQ.Họ làm gì có quyền can thiệp vào game.Mà game làm ra tất yếu có nguyên lý của nó.Ko phải vì 1 mình bạn mà nó phải thay đổi

ĐậuXanhRauMá
05-05-2014, 02:39 PM
game này của TQ DUO chỉ là NPH lấy quyền j` mà fix skill :angry: nge thằng thớt nc đủ hiểu độ ngu + trẻ trâu ntn :brick:

Bạo Cúc Ma Tôn
05-05-2014, 02:58 PM
Mê tung tật bộ khi có skill này bị đánh là ngay lập tức hồi vì thế nếu buff 1 phát ngay từ đầu phái Hoa Sơn hầu như không có cửa ăn đường môn.
Làm đéo có cái chuyện phái lồn gì mà tele suốt ngày thì phái tay ngắn khác ăn nó vào cặc ah.
Đường môn đam đã to còn khó giết nói chung là class của mấy thằng rẻ rách hèn nhát cùi bắp trong pk (tôi cũng từng chơi đường môn và chơi nó dễ hơn ăn kẹo).
Nói chung đề nghị fix phụng viêm không còn hồi mê tung tật bộ ngay lập tức. Làm đéo có cái game nào mất cân bằng cho teleport liên tục như game này.

Đặc điểm của ĐM là linh hoạt,bù cho việc ko có 1 skill bảo mạng nào là dàn skill hỗ trợ cho độ linh hoạt của ĐM : Xóa hiệu ứng khống chế,lướt,thụ động gây tê địch,dam tầm xa + gây tê.
Game này mấy thằng HS mới gọi là hèn,đánh nhau gì né liên tục,không né xem 1 combo có ngửa bím không ? =))

DMclassDM
05-05-2014, 10:42 PM
Toàn một lũ trẻ ranh chơi class rẻ rách còn ra vẻ ta đây.
Hoa sơn mà né lắm thế sao éo sang mà chơi để xem né đc mấy cái?
Làm địt có cái game lồn nào có class tele đc liên tục.
Toàn những thành phần trẻ ranh đầu óc ngu si chỉ giỏi chơi đc mấy class hèn hạ.
Làm như Võ đang kiếm né nó ít lắm mà ai dám kêu.
Toàn lũ ngu đéo biết game này cũng 1 studio phát triển với Kiếm thế xào nấu tí hình ảnh skill rồi sủa ba lăng nhăng.

Blue_Sky
05-05-2014, 11:01 PM
Có fix fix Hoa Sơn ấy. Đi chiến trường né như điên. Tiềm long nó lao vào cả đống đứa ngạo thế mãi mới chết =))

Khương Vũ
06-05-2014, 07:35 AM
vãi, nó yếu sinh lý thì phải có skill giữ mạng chứ pa, skill Đm có 1 cái mà mình đụng nó 1 phát = tê liệt + phang nó 50% máu nó buff xóa sạch trạng thái + mê ảnh tung, đại khái hoàn toàn là hiệu ứng, chả có skill giữ mạng chuẩn.

Như mình đang TV nè bạn, nói thật trừ mấy thằng ĐM vượt quá mình 30 công chứ k mình áp sát 1 phát thì 20k máu cũng đứt với mình trong 5s, bạn chỉ cần chơi đồ giảm thời gian tê liệt + xác suất trừ tê liệt cao là được, để ý bơm máu liền tay chứ combo bọn nó thấm vãi ra đấy, tuy mình dư sức 1 hit tiễn nó nhưng miss skill 1 phát là 60% chết với nó liền :angry:, còn về hoa sơn thì nói thẳng luôn mấy phái áp sát thì phải có skill giữ mạng tốt (nhưng không có skill nào hoàn hảo hết, có thời gian thi triển skill mà) như thiếu lâm có trừ sát thương, TV có bất tử tăng 600%chí mạng + dồn dame kết thúc khủng, hoa sơn có skill né (hoa sơn mà bỏ skill né đảm bảo yếu sinh lý nhất game) tiêu dao với dàn combo cực yo most + khiên phòng ngự nổ dame (tuy càng lên cao đồ phòng chí mạng nhiều quá, mà skill TD đánh chậm + khó kết thúc nổi với dàn combo delay 10s toàn bộ), côn luân với invi và dàn hỗ trợ phá giáp + choáng như đúng rồi. Bạn thấy rồi chứ, mấy phái áp sát thì bắt buộc phải có skill giữ mạng tốt. Còn như phái đánh xa thì 1 số thiên về phòng thủ hơn tấn công gồm nga my + cái bang + võ đang skill mấy phái này hỗ trợ phòng thủ tốt nhưng skill đánh có vẻ không khả quan lắm, à có võ đang thì phòng thủ ngang với sức tấn công (ý kiến riêng, với skill dame xuyên hàng phòng nhự đối phương - Kiếm phi kinh thiên, cái này đi ct đánh hơi bị đau đó) 2 phái thuần lực chiến như đường môn dứt điểm tốt nhưng yếu sinh lý và đào hoa, phái này phải nói là trùm hội đồng luôn rồi, nhưng theo mình phòng ngự cũng không được tốt, nằm trong nhóm hơi yếu sinh lý, bù lại là phái có tốc độ đánh cực nhanh, skill dồn dame rất khủng, hiện tại mình chỉ hiểu sơ sơ các phái như thế, mình chỉ mới chơi kỹ lưỡng cỡ 6 7 phái mà thôi nên không rõ lắm

Bạo Cúc Ma Tôn
06-05-2014, 03:09 PM
Toàn lũ ngu đéo biết game này cũng 1 studio phát triển với Kiếm thế xào nấu tí hình ảnh skill rồi sủa ba lăng nhăng.

Ờ,nhìn cách nói chuyện của chú mày đủ hiểu trẻ trâu đến mức nào rồi =))
PV đâu phải mất cái nó buff lại ngay,mất 2-3s đấy trâu ạ.
Game này cùng Kiếm Thế 1 bọn nó phát triển,thế nó là Kiếm Thế à ? Thích Kiếm Thế thì tếch về Kiếm Thế mà chơi nhéb-(

DMclassDM
06-05-2014, 04:15 PM
Ờ,nhìn cách nói chuyện của chú mày đủ hiểu trẻ trâu đến mức nào rồi =))
PV đâu phải mất cái nó buff lại ngay,mất 2-3s đấy trâu ạ.
Game này cùng Kiếm Thế 1 bọn nó phát triển,thế nó là Kiếm Thế à ? Thích Kiếm Thế thì tếch về Kiếm Thế mà chơi nhéb-(

Tính chuẩn ra thì buff ngay 1 phát từ đầu và 1 lần hồi free 1 lần buff tiếp theo là coi như tele đc 3 lần liên tiếp sau đó skill hồi tele và hồi cả Phụng Viêm tính ra tầm 2 3s nó tele 1 lần. Nhưng xin hỏi thằng ngu kia là làm đéo có cái phái nào có khả năng áp sát nhanh như thế trong khi tele xa đến 640 range.
Và chưa kể phái đánh xa đã có tốc đánh cao, tê liệt cao (toàn skill tê liệt đã thế còn đánh nó còn có xác xuất tê liệt) né tránh cao thua mỗi hoa sơn (80% / 100% ko tính kiếm trận vì đánh võ đài bé tí môn phái thì chả sao chứ ngoài thì nó chạy tít mẹ mù) và cuối cùng là tốc chạy nó ko kém hoa sơn.
Hoa sơn đéo có khả năng định thân nhào vào nó khinh công tele chạy mất vậy xin hỏi nếu đánh ở ngoài thì ăn nó kiểu cạc gì hả thằng ngu kia?
Đầu toàn bùn còn ra vẻ trí thức vớ vẩn. Châm ngôn của tôi:"Đéo lịch sự với thằng ngu".

Bạo Cúc Ma Tôn
06-05-2014, 07:07 PM
Tính chuẩn ra thì buff ngay 1 phát từ đầu và 1 lần hồi free 1 lần buff tiếp theo là coi như tele đc 3 lần liên tiếp sau đó skill hồi tele và hồi cả Phụng Viêm tính ra tầm 2 3s nó tele 1 lần. Nhưng xin hỏi thằng ngu kia là làm đéo có cái phái nào có khả năng áp sát nhanh như thế trong khi tele xa đến 640 range.
Và chưa kể phái đánh xa đã có tốc đánh cao, tê liệt cao (toàn skill tê liệt đã thế còn đánh nó còn có xác xuất tê liệt) né tránh cao thua mỗi hoa sơn (80% / 100% ko tính kiếm trận vì đánh võ đài bé tí môn phái thì chả sao chứ ngoài thì nó chạy tít mẹ mù) và cuối cùng là tốc chạy nó ko kém hoa sơn.
Hoa sơn đéo có khả năng định thân nhào vào nó khinh công tele chạy mất vậy xin hỏi nếu đánh ở ngoài thì ăn nó kiểu cạc gì hả thằng ngu kia?
Đầu toàn bùn còn ra vẻ trí thức vớ vẩn. Châm ngôn của tôi:"Đéo lịch sự với thằng ngu".

Đầu anh toàn bùn thì chắc đầu chú toàn bùn vàng =))
Thôi xin cho có Hố của CB với skill hút của TD đi cho nó bá,lúc ấy loạn chiến lẫn đơn chiến HS trùm nhé,sướng nhé =))
H cho anh đổi lướt của ĐM lấy skill Thần Tiêu né của HS các chú anh đổi ngay lập tức ấy =))

Khương Vũ
06-05-2014, 07:40 PM
á đù, tưởng có MAT là có thể nhảy thoát hả, trong lúc đang đánh thì độ trễ là làm mất vài giây để thi triển skill, nhắm lúc đó lao zô là được, còn như phái TD á, chạy nó ném 100 1 phát => die, ở gần nó ném Cửu chuyển tiêu dao 1 hit là nó kéo 95% đó cha, 1 combo là ĐM ngủm rồi, ở đó mà tele bá đạo :brick:, mấy thằng ngu không biết thì k nên chém gió, skill tuy tele ngon nhưng không phải không có phái khác khắc chế skill đó, đối với một pk pro thì việc đối phương có skill gì không quan trọng, biết cách đánh là được rồi, hoa sơn chơi áp sát hội động tự nhiên chạy đuổi theo 1vs1 vs Đm chi bảo sao k chết

Alpenliebe
07-05-2014, 01:34 AM
skill của DM đó co gi đâu mà phải fix trời @@

Zeker
07-05-2014, 09:33 AM
Ôi 2` vlua. Đánh ko lại ĐM quay sang chữi ĐM =)) ĐM nó mỏng như giấy ko có skill MTA thì ăn shjt à. HS né thì siêu cao CM thì thôi khỏi nói.Lướt HS 4s chắc có thua MTA của ĐM?
Còn nói ko bằng VĐ Kiếm Thế thì mời bạn về cái chuồng kiếm thế của bạn. 2` vãi cả so sánh =))

BiThiếuGia
07-05-2014, 10:14 AM
Bao nhiều người góp ý mà óc nó ko thông dc.
NKVS vs Kiếm thế tuy cùng 1 nhóm phát triển nhưng nó chỉ mang bản chất từ tính năng + sự kiện game là giống chứ skill + môn phái đều khác biết rõ rệt.
Cái phái HS nó còn bá hơn DM sao ko nói ? Hay là đánh thua thằng DM nên ko bá đạo dc lên đây than.Game phải có phái này khắc chế phái kia.Ko có chuyện phái nào bá đạo cả đâu nhé.Bớt cm nhảm nửa đi bạn chủ thớt.

Tit
07-05-2014, 10:38 AM
tui phải đăng nhập và like cho bác =))

TThiên Tướng
07-05-2014, 10:44 AM
Thế thì thành phần trẻ trâu như bọn mày về kiếm thế mà chơi đi :haha:

MạcHùngPhi
07-05-2014, 12:39 PM
Nghi vấn bác này là BaorBaoKaKa của server Phú Hải, Top 1 Công lực Chí tôn đầu tiên Sv. Hoa sơn K17 max tất tần tật mà hôm bữa solo thua Đường Môn Mạc Hùng Phi K15 CL có 350, mà cách thua quá tức tưởi :byebye:2 ván bị MHP xả 1 combo die trong 2s tỉ thí trước hàng trăm người của Server nên ko chịu nổi đó mà
Bữa thua anh bảo bảo nhà ta còn nói sẽ sang ĐM.mà dám sang ko:brick:
Sang Dmon thì con cái kiểu Chtrg bất tử rượt người ta chạy lòng vòng với trình Pk của chú ak.
Ko có trình Pk thao tác kém,thì lựa phái Hoa Sơn chơi là đúng rồi,chẳng ai bức xúc với các chú,lại còn biện minh kiểu DM là phái núp bắn,xin thưa với các bạn HS đừng nói cái miệng,chuyển hết sang DMon đi nhá,rồi làm đc cái Ltram 100 như MHP bên SV Phú Hải hãy nói.Riêng tôi,từng pt với Dmon MHP đi chtrg mấy lần,cậu ấy toàn ở tuyến đầu,mới 1 trận 30p git đc tầm 140 mang trở lên,các bạn chơi game nên tận hưởng những j game mang lại,ko nên so sánh game này với game khác,
Đây là game kiếm hiệp chúng ta hãy nhớ câu Tiên trách kỷ Hậu trách nhân,:haha:

cần nói thêm, nếu Fix như bạn nói,thì Fix cái buff Phụng Viêm của Dmon,khi nó bị trúng đòn là mất,( buff HS và các phái khác có mất ko) mà mất rồi fai đời delay buff lại 18s sau mới full 6 tầng,sau ko thấy ông Đmôn nào lên khóc vụ này,:haha:

BùiKiên_Thiên Sơn
07-05-2014, 02:53 PM
Fixx fixx cái lồng. ĐM bị thằng TV + TL áp sát lao vào còn chết.
Còn mày đánh vs ĐM k đánh đc thì mày xem lại cách khảm ngọc của mày đi.
ĐM đánh thắng các phái khác chủ yếu nhờ 1 combo. Chắc mày chết vì hỏa liên nó nẩy dame nên không hiểu vì sao đúng k ???? Gà vkl

Bạo Cúc Ma Tôn
07-05-2014, 03:01 PM
Ờ nhắc Kiếm Thế mới nhớ,trc cầm con ĐM Bạo Zú bên KT,lướt gần như liên tục luôn vì skill MTCC hồi toàn bộ giãn cách lướt :brick:

Lướt xong thì đc buff :

MTTC 12 skill : Tăng 120% sát thương gây ra,giảm 120% tổn thương phải nhận ( gần như bất cmn tử) trong 2s.
Skill 120 hỗ trợ 14 skill : Tăng 365 chí mạng cho tất cả đồng đội và bản thân trong 10s :aboom:

Cầm con đó xả dam lên cm là có chú nằm :haha: Dam sơ sơ 20k :hungry:

DMclassDM
07-05-2014, 09:45 PM
Ờ nhắc Kiếm Thế mới nhớ,trc cầm con ĐM Bạo Zú bên KT,lướt gần như liên tục luôn vì skill MTCC hồi toàn bộ giãn cách lướt :brick:
Lướt xong thì đc buff :
MTTC 12 skill : Tăng 120% sát thương gây ra,giảm 120% tổn thương phải nhận ( gần như bất cmn tử) trong 2s.
Skill 120 hỗ trợ 14 skill : Tăng 365 chí mạng cho tất cả đồng đội và bản thân trong 10s :aboom:
Cầm con đó xả dam lên cm là có chú nằm :haha: Dam sơ sơ 20k :hungry:
Gần như liên tục nghe đã biết chơi cặc đâu loại ngu xuẩn bày đặt ẳng.
Mật tịch cao cấp là skill tấn công chủ động hồi hồi cc.
Nói ra biết toàn lũ ngu ẳng vớ ẳng vẩn.
Bye bye ở lại gặm cứt với nhau đi.
Hèn hạ phế nhân pk ngu nói mẹ ra còn bày đặt.
Thử hoa sơn có skill giảm delay nhân kiếm xem chúng mày còn to mồm ko hay lại bảo bá quá? =)) =))
Giờ hoa sơn né cáo cặc gì ngựa với ngọc giảm né đến thê thảm còn lắm mồm.
Đúng là não tàn chỉ nghĩ đc đến thế =)) =))

Bạo Cúc Ma Tôn
08-05-2014, 02:58 PM
Gần như liên tục nghe đã biết chơi cặc đâu loại ngu xuẩn bày đặt ẳng.
Mật tịch cao cấp là skill tấn công chủ động hồi hồi cc.
Nói ra biết toàn lũ ngu ẳng vớ ẳng vẩn.
Bye bye ở lại gặm cứt với nhau đi.
Hèn hạ phế nhân pk ngu nói mẹ ra còn bày đặt.
Thử hoa sơn có skill giảm delay nhân kiếm xem chúng mày còn to mồm ko hay lại bảo bá quá? =)) =))
Giờ hoa sơn né cáo cặc gì ngựa với ngọc giảm né đến thê thảm còn lắm mồm.
Đúng là não tàn chỉ nghĩ đc đến thế =)) =))

Nói thật đầu chú đúng toàn bùn vàng chuẩn cmnr,khả năng đọc hiểu cũng có vấn đề nốt :brick:

Kiếm Thế skill Xuyên Vân Tiễn MTCC 100 của ĐM khi dùng xóa bỏ hoàn toàn giãn cách Mê Ảnh Tung nhé con trâu,a cầm acc +4 kỹ năng rồi a biết chứ,ngu mà còn to mồm :brick:

Nghi vấn bác này là BaorBaoKaKa của server Phú Hải, Top 1 Công lực Chí tôn đầu tiên Sv. Hoa sơn K17 max tất tần tật mà hôm bữa solo thua Đường Môn Mạc Hùng Phi K15 CL có 350, mà cách thua quá tức tưởi 2 ván bị MHP xả 1 combo die trong 2s tỉ thí trước hàng trăm người của Server nên ko chịu nổi đó mà
Bữa thua anh bảo bảo nhà ta còn nói sẽ sang ĐM.mà dám sang ko
Sang Dmon thì con cái kiểu Chtrg bất tử rượt người ta chạy lòng vòng với trình Pk của chú ak.
Ko có trình Pk thao tác kém,thì lựa phái Hoa Sơn chơi là đúng rồi,chẳng ai bức xúc với các chú,lại còn biện minh kiểu DM là phái núp bắn,xin thưa với các bạn HS đừng nói cái miệng,chuyển hết sang DMon đi nhá,rồi làm đc cái Ltram 100 như MHP bên SV Phú Hải hãy nói.Riêng tôi,từng pt với Dmon MHP đi chtrg mấy lần,cậu ấy toàn ở tuyến đầu,mới 1 trận 30p git đc tầm 140 mang trở lên,các bạn chơi game nên tận hưởng những j game mang lại,ko nên so sánh game này với game khác,

Hóa ra chú là thằng ngu,về móc lốp cha mẹ đc ít tiền lên acc Vip rồi tinh tướng à =))
Đã ngu thì cầm acc Vip cũng thế thôi =))

thanhtrung
08-05-2014, 08:53 PM
cơ bản là trẻ trâu trẻ bò hiếu thắng
đánh solo ko lại ĐM thì kêu fix skill :))
nói thật HS solo đơn thân chắc chả thắng đc ai,trừ 2 thằng kỵ hệ
HS nên nhớ,chỉ phũ và báo đạo khi hỗn chiến
game này đại đa số là team,đồng đội,nên HS rất là siêu nhân @@,thế nên chơi HS hãy tự biết thỏa mãn đi

KenDu
09-05-2014, 09:25 AM
nhìn là biết 1 thằng trẻ trâu. bạn đc nhiêu tuổi mà chữi người này người nọ. mỗi phái đều có cái hay riêng. fix theo ý bạn thì lấy ai chơi DM nữa ? DM k có skill lướt thì 2s là lên bàn thờ ngắm con gà khỏa thân. quánh HS thì chỉ có nước chờ cho nó hết combo mới quánh đc k thì cũng phải chạy chứ quánh có thấm nó đâu. lúc bạn làm trùm ct sao bạn k nghĩ ngta thấy quánh bạn mà toàn né đòn có ức chế k ? mình xin bỏ skill tăng né đòn của bạn nhá. xin lỗi. bạn là thằng có não nhưng não chả có nếp nhăn.

KimDiệnPhật
09-05-2014, 10:17 AM

Xác định là con bò này solo với DM thua quá nhiều đâm ra ức chế =))
Lên đây thấy ai cũng cắn bậy.
Xin phép anh em cho tôi địt thẳng vào mồm con súc vật này :))

BiThiếuGia
09-05-2014, 10:21 AM
Nói thẳng chủ topic ko có tư cách nào nói phái DM là rẻ rách cả.
Chơi game mà ko có tư duy,góp ý thì như ông nội thiên hạ thích là văng tục chửi bậy.
Nếu là người thông minh có đầu óc chẳng bao h họ phát biểu như thế.
Đời sợ nhất mấy thằng ngu còn nguy hiểm.
Thua keo này ta bày keo #.Ko hẳn DM nào pk cũng ăn dc HS.Mổi người cầm acc pk # nhau.
Riêng mình thấy bạn pk thiên về mồm hơn đó :angry:

Zeker
09-05-2014, 10:26 AM
xin đc cười vào mặt thằng chủ thớt 1 cái à ko 1 chục cái về độ ngu cũng như trẻ trâu bá cmn đạo của m.
Đc bà con cô bác cho ít đá xây nhà mà vẫn chưa thông não =))
Chơi KT pro thế mà sang NK ngu thế thì về mẹ cái chuồng của m đê.
Thân ái và dí dái zô cái mặt l.. của m =))