PDA

View Full Version : HSLK SongKhắc + Đổi về phái chủ tu

thuanthan
22-04-2014, 10:52 AM
adm và mấy bạn cho mình hỏi chút. Mình đã phụ tu 5 phái, giờ mua phụ tu lênh có đổ phái phụ tu dc nữa không.:sosad: giá phụ tu lệnh đắt vãi chưởng:angry:
:sosad:

YoungUk
22-04-2014, 03:23 PM
adm và mấy bạn cho mình hỏi chút. Mình đã phụ tu 5 phái, giờ mua phụ tu lênh có đổ phái phụ tu dc nữa không.:sosad: giá phụ tu lệnh đắt vãi chưởng:angry:
:sosad:

Mình nghĩ vẫn được bạn, bạn có thể phụ tu bao nhiêu tùy, chủ yếu Bác Hồ có cho phép không :D

LuanBH
22-04-2014, 06:02 PM
dc chuyen hapi song tu bao nhju lan vay ad. minh chuyen 3 lan roi gio mun wa DHD ko dc. co cach nao wa ko ad?

NicoRobin
08-05-2014, 12:22 PM
1/ HSLK SongKhắc thì trong pt fải có 2 fái kị nhau - mình HS mún đi chung với bạn mình là HS thì mình chuyễn về fái chủ tu là TV lập pt đăng kí HSLK - x0g mình chuyễn về HS thì có dx coi là hợp lệ k ?
2/ mình phụ tu HS mún đổi về chủ tu TV thì thấy nó để 1 lần 1 tuần tức là tính theo 1 tuần bình thường hay vd : mình đổi về chủ tu TV thứ 3 thì fải để thứ 3 tuần sau mới dx về HS ?
- Tks mn - mong dx câu tl sớm nhất -

Bạch Phong Vân
09-05-2014, 02:10 AM
Cái vấn đề 1 thì mình thật sự k bik là có được hay k
Vấn đề 2 thì mình biết: Mỗi tuần bạn được đổi phái 1 lần, tức là dù bạn chuyển sang TV thứ 3 thì thứ 2 tuần sau là có thể đổi lại rồi

Stard
09-05-2014, 09:42 AM
"1/ HSLK SongKhắc thì trong pt fải có 2 fái kị nhau - mình HS mún đi chung với bạn mình là HS thì mình chuyễn về fái chủ tu là TV lập pt đăng kí HSLK - x0g mình chuyễn về HS thì có dx coi là hợp lệ k ?"

mình xin trả lời là k dc bạn nhé, bạn đăng kí thiên vương thì phải đánh tv, nếu về hs thì bạn k dc đánh đâu