PDA

View Full Version : Tổng hợp các kinh nghiệm kiếm vàng thường và vàng khóa

thanhthanhbaby
09-05-2014, 10:16 PM
Chia sẻ những kinh nghiệm sau mấy tháng chơi game NKVS:haha: bài viết này co' thể giup ích 1 chút cho mem mới ,
vì vậy nếu chú nào biết những kinh nghiệm ở dưới rui

mà vào đây ném đá a . thì a xin phép ỉa vào mặt . vì a đã ghi rõ ..bài viết có thể giúp ích mem mới ... nhé nhé

yêu cầu : gamer ol 8/24 off 12/24 hoặc chơi được đêm thì quá tốt

có sự đầu tư . tùy từng người đầu tư nhiều ăn nhiều .ít ăn ít

máy cấu hình đủ mạnh để log 1 team hoặc 1 người chơi chung cùng

1/ kiếm vàng khóa : ngày đầu mở sv tạo acc chính là cái bang vì thằng này co' quạt rồng + hố lửa tiện cho việc đaò bảo.
sau khi chay hết nv + đi hết PB thì train đến 12h cho hết ngày

wa ngày mua tu luyện đan rùi uy thác. bắt đầu công cuôc cày kéo lâp acc clone cày tàng bảo đồ

mỗi 1 tài khoản lập 5nhan vat <lưu ý tất cả là phái nga my>

lập tầm 50 đến 100 acc tùy vào sức khỏe của bạn .chạy đến cấp 20 rùi cứ 1 đến 2 ngày vào nhận exp + mua

tu luyên đan .dự là 21 ngày sẽ lên 8x. nếu co' ban chơi chung thi chia nhau ra lập off với sl nhiều hơn

và nhớ lập thêm 5 đến 10 acc uy thác đến 6x thui. để ngaỳ ngày trả lời đố vui nhé / 1acc= 1k2 hoạt lực 1 ngày đo'

clone lên 8x căn giờ co' hành cước thương nhân thì đặt tàng bảo đồ .sau đó wa 18h hằng ngày log acc clone vào giam định

tất cả bản đồ giam định sẽ ra cùng 1 map như vậy kéo xe dễ và nhanh hơn

lưu ý : khi đào nhớ log 1 team clone hoặc chơi chung thi chia ra mỗi thằng log 3acc nhé vì cày tàng bảo đồ team càng đông

thì quái ra càng nhiều và xác suất ra tử thủy tinh càng lớn . acc chinh là cái bang cứ bấm F ngồi ỡ chỗ đào bảo.

clone cho đứng 1 chỗ gần chỗ đào .acc nào co' đào ở đó thì đào rui khinh công ra..cứ thế và cứ thế....:sexy:

1 ngày đào tầm 10 đên 20 acc đào hết 5 ngày thì lại quay lai những acc hum đầu tiên mình đào .

1 ngaỳ mình đào thường thì đc 4 đến 6 tử. lam thì tầm 12 đến 15viên, luc với bạch bán TTGD ko đc nữa thì lấy 1 đồ

ký ra cường hóa đến +3 +4 rùi tách ra bán TTGD / 1 ngày kiếm 2 đến 3van vàng khóa ngọt sớt . mình chỉ cách này

vì chả có cáh ẹt nào kiếm vàng khóa free nhiều = đào bảo đâu các ban a`

/còn những acc trả lời đố vui 1 tháng đc tầm 30k đến 35k . acc chính chuyển vàng thường sanng .clone đặt toai' rùi hợp thành

linh thạch 4 5 rui ban cho acc chính mua hoặc clone đặt những linh thạch 4 5 hiếm vì biết đâu bất ngờ những thằng

đập xịt vũ khí no' nghỉ no' tách hết ngọc với đồ ra bán lấy vàng khóa để mua thuy tinh no' phang vu khi tiếp..

2/ kiếm vàng thường: cày này thì cực dễ chi cần bỏ ra 300 đến 500k

là 1 tuần ban lại co' 3 đến 5 vạn vàng mà xài tùy vào su đầu tư nhiều hay ít

trước tiên:

VangKhoaSGKS
13-05-2014, 11:27 PM
trước tiên : :adore: sao lại nữa đường đứt gánh vây bạn ơi

Hận Đời
17-05-2014, 05:29 AM
sv mở tầm 51 ngày nạp vip càng nhiều acc càng tốt 1 ngày bỏ 6v (giá căng 150v/10vbạc) ăn 3 Hồng Phúc Lệnh bán đi 90v/1 + ăn hoạt lực giảm 60% mất 100v chế gia công 3 bán đi đc tầm 190 200v rồi thì tiến cử vip bèo cũng 50v / 1 lần ;)) 1 ngày đc 2 cái chúc phúc chi vũ . quay BC hên xui đc nguyên liệu TTT. FF2 FF3 KK

có phải cách này k thanhthanhbaby ^^ . ae thấy oke thì like cho phát

VangKhoaSGKS
17-05-2014, 06:23 AM
sv mở tầm 51 ngày nạp vip càng nhiều acc càng tốt 1 ngày bỏ 6v (giá căng 150v/10vbạc) ăn 3 Hồng Phúc Lệnh bán đi 90v/1 + ăn hoạt lực giảm 60% mất 100v chế gia công 3 bán đi đc tầm 190 200v rồi thì tiến cử vip bèo cũng 50v / 1 lần ;)) 1 ngày đc 2 cái chúc phúc chi vũ . quay BC hên xui đc nguyên liệu TTT. FF2 FF3 KK

có phải cách này k thanhthanhbaby ^^ . ae thấy oke thì like cho phát

Sv mình 61 ngày bạc ít lắm củng 250, gia công thì thấy nhiều người bán k bik có ai mua hem,bí cảnh chắc e xui hay sao toàn ra gì đâu k( cơ mà tvp hay bc là ngon).

Mà a có biết kiếm bạc kk ở đâu ko, có người nó 1 ngày kiếm đc 200 300v @@

NhocVip
17-05-2014, 08:57 AM
cho mình hỏi là acc 9 có trong pt teem đào bảo ko hay là để ngoài pt để KS vậy thank