PDA

View Full Version : Lỗi bí cảnh

ThanhVân
14-05-2014, 12:20 PM
Sao mình đi bí cảnh xong không nhận thưởng được vậy? Cứ nhấn "Bắt Đầu nhận" thì nó chả quay luôn, bị từ hôm qua đến giờ, mình ở sv Tung Sơn acc: ::TưĐồThanhVân::

OBITO
14-05-2014, 01:48 PM
Chào Bạn !
Trường hợp này rất có thể bạn còn 5 lần Phó Bản chưa nhận thưởng nên Hệ Thống không thể nhận tiếp vì Mặc Định chỉ Lưu 5 lần gần nhất, bạn vào giao diện VIP chọn dòng Quà Đánh Giá và nhận hoặc tới NPC Bí Cảnh hoặc Thanh Vân Phong nhấp chọn Nhận Thưởng để quay 5 lần trước đi nhé.
Chúc bạn thành công.

TaoLàGirl
15-05-2014, 05:03 PM
Tình hình là sau khi bị lỗi "TÀI KHOẢN ĐÃ ĐĂNG NHẬP" xong. 2 ngày nay em điều phái BC vs2 TVP nhưng không đc quay phần thưởng. Đã kiểm tra ở NPC báo danh TVP để nhận thưởng nhưng vẫn không có. Adm xem xét và giải quyết giùm gấp:doubt::doubt::doubt::doubt::doubt::doubt::do ubt::doubt::doubt::doubt::doubt::doubt::doubt:

TaoLàGirl
15-05-2014, 05:06 PM
e cũg bị như thế. đã kiểm tra ở NPC để nhận thưởng nhưg vẫn k có. em chơi ở sv An Hải. tên nhân vật TaoLàGirl . adm xem xét giải quyết zùm

Khương Vũ
15-05-2014, 09:59 PM
OBITO cái đó không phải là do max 5 lần chưa nhận, cái này mới chỉ có 1 cái bí cảnh bấm vào không nhận được luôn mà, lâu lâu bị thế ức chế lắm