PDA

View Full Version : Các pro chỉ giáo Ải Phụ Bản Hưng Long

chuchubi
15-05-2014, 12:40 PM
các bác chỉ dẩn giúp em cách đi ải phụ bản Hưng Long với:sogood:

Bạch Phong Vân
16-05-2014, 12:51 PM
Mình thường đi 1 mình nên chỉ giúp dc team 1 người thôi nha, trước tiên bạn cần cố gắng vượt qua 4 đợt đầu, để cho 3 con NPC đánh cũng dc nếu bạn còn yếu, nếu mạnh thì bạn có thể đánh chung, tới đợt 5 thì boss ra, bạn lại ông NPC gì gì đó triệu hoán ra NPC trợ chiến: Mình thì còn yếu nên triệu hoán ra 3 người: Cái bang, Đường môn, Hoa Sơn vì các phái này dame mạnh và rất nhanh (NPC không bao giờ chết được nên bạn cứ yên tâm), tới lúc này thì chỉ cần bạn ngồi nhìn tụi nó đánh thôi
:kiss:
Lưu ý:
Không được để bản thân chết, nếu trên 5 lần koi như thua.
Ráng kéo mấy con quái sao cho nó không đánh cây cờ, nhất là boss, dụ nó ra xa cây cờ tí là dc

Đây là ý kiến riêng của mình cho những anh em còn yếu. Chiến lực mình 250.Võ đang nên dame chậm. Mấy anh pro ai có cách hay hơn thì mình cũng xin thỉnh giáo.
Thân :smile:

Bạo Cúc Ma Tôn
16-05-2014, 03:02 PM
Đi cái này trừ NM CL cứ gọi hết NPC ra,cuối cùng cũng đc rương bạc thôi.

Bạch Phong Vân
16-05-2014, 07:36 PM
Mình đi toàn rương vàng :boss::boss:

Khương Vũ
17-05-2014, 04:07 AM
mình đi như sau, ngày nào cũng ôm rương vàng với số điểm đạt 89 điểm, mình gọi 4 NPC theo thứ tự như sau: Cái bang - Thiếu Lâm - Tiêu Dao - Đường Môn, tại sao sử dụng CB +TL thì bạn cũng rõ rồi, hút + dame cực chất, còn ĐM thì khỏi nói, dame to như thần, đòn dame đập boss nhanh gọn, và phái chủ lực => Tiêu Dao, cái cờ nó máu giấy, mấy con boss cuối + quái cuối nó đánh cờ chắc 1 2 hit là rớt 3% đến 7% máu cờ rồi, tiêu dao có skill hút vô cùng hiệu quả, cứ lâu lâu nó làm phát kéo quái ra ngoài => giữ máu cờ rất tốt tránh tình trạng đánh gần chết boss thì gãy cmn cờ, à, đối với mấy phái đánh xa + đánh lan thì thích chơi sao chả được, chứ đánh áp sát + dame ít lan như mình là TV thì nên đánh như mình vừa trình bày, đạt 400 cống hiến + rương vàng mỗi ngày :smile:

Bạo Cúc Ma Tôn
17-05-2014, 02:43 PM
mình đi như sau, ngày nào cũng ôm rương vàng với số điểm đạt 89 điểm, mình gọi 4 NPC theo thứ tự như sau: Cái bang - Thiếu Lâm - Tiêu Dao - Đường Môn, tại sao sử dụng CB +TL thì bạn cũng rõ rồi, hút + dame cực chất, còn ĐM thì khỏi nói, dame to như thần, đòn dame đập boss nhanh gọn, và phái chủ lực => Tiêu Dao, cái cờ nó máu giấy, mấy con boss cuối + quái cuối nó đánh cờ chắc 1 2 hit là rớt 3% đến 7% máu cờ rồi, tiêu dao có skill hút vô cùng hiệu quả, cứ lâu lâu nó làm phát kéo quái ra ngoài => giữ máu cờ rất tốt tránh tình trạng đánh gần chết boss thì gãy cmn cờ, à, đối với mấy phái đánh xa + đánh lan thì thích chơi sao chả được, chứ đánh áp sát + dame ít lan như mình là TV thì nên đánh như mình vừa trình bày, đạt 400 cống hiến + rương vàng mỗi ngày :smile:

Để thử xem đc rương vàng ko :U