PDA

View Full Version : Xem xét lại dùm điểm sư môn

Thức Oanh
16-05-2014, 08:44 AM
60k cống hiến sư môn đổi lấy skill 110 thật là thốn quá đi đó mà..:cry: thôi thì hẹn 2 tháng nữa có skill 120 cái mình đổi skill 110 :boss:

nga my xinh
16-05-2014, 01:38 PM
Tình hình hôm nay nghe thông tin là cập nhật phiên bản mới và đã ra kill 110 mình rất vui , mình đang đi làm nghe vậy cũng vui và ráng chanh thủ đi làm về sớm đễ vào acc mình để học kill 110 và coi đẹp không , khi về đến nhà và mở mấy cập nhật và vào game liền mở điểm sư môn lên để mua thì nhìn thấy cuốn sách kill 110 điểm sư môn đến 60k điểm thấy muốn choán lun vì diểm sư môn mình chỉ mới được có 15k vì nghỉ cuôn 110 này chắc ko bao nhiêu điểm va giờ thì ai ngờ đến 60k diểm thì không biết khi nào mới dủ đây :stick: . Mà tại sao nó cao đến thế chứ , kill 100 thì có 5k điểm sư môn còn kill 110 thì đến tận trên núi 60k po tay . Mong NPH chỉnh sao cho hợp với , chứ bít đào đâu ra để mua và con thưởng thức nửa :cry:

Bạo Cúc Ma Tôn
16-05-2014, 03:03 PM
Tình hình hôm nay nghe thông tin là cập nhật phiên bản mới và đã ra kill 110 mình rất vui , mình đang đi làm nghe vậy cũng vui và ráng chanh thủ đi làm về sớm đễ vào acc mình để học kill 110 và coi đẹp không , khi về đến nhà và mở mấy cập nhật và vào game liền mở điểm sư môn lên để mua thì nhìn thấy cuốn sách kill 110 điểm sư môn đến 60k điểm thấy muốn choán lun vì diểm sư môn mình chỉ mới được có 15k vì nghỉ cuôn 110 này chắc ko bao nhiêu điểm va giờ thì ai ngờ đến 60k diểm thì không biết khi nào mới dủ đây :stick: . Mà tại sao nó cao đến thế chứ , kill 100 thì có 5k điểm sư môn còn kill 110 thì đến tận trên núi 60k po tay . Mong NPH chỉnh sao cho hợp với , chứ bít đào đâu ra để mua và con thưởng thức nửa :cry:

5k sm là cuốn bí tịch 80 chứ,và nó hỗ trợ thêm,còn cuốn 110 này thêm hẳn 1 skill.

nga my xinh
16-05-2014, 03:31 PM
5k sm là cuốn bí tịch 80 chứ,và nó hỗ trợ thêm,còn cuốn 110 này thêm hẳn 1 skill.

Thì bít là vậy nhưng diểm sm nên coi it lại mốt chút , hay thông báo diểm bao nhiêu để mua được trước khi cập nhật phiên bản

Thức Oanh
16-05-2014, 06:07 PM
Thì bít là vậy nhưng diểm sm nên coi it lại mốt chút , hay thông báo diểm bao nhiêu để mua được trước khi cập nhật phiên bản

đúng rồi..đáng lẽ phải thông báo trước cho người chơi chuẩn bị..cứ như hiện giờ: một người ko có j, mún đủ 60k thì tầm 1 tháng cày cuốc rồi..
game đang "bay" không có lịch trích
----
Hãy hạ giá 1/2 đi NPH + bù lại cho những người đã đổi với 60k

thanhtrung
16-05-2014, 06:28 PM
nghe bảo bên TQ ngta mua bí kíp 110 = vàng khóa,thế éo nào về VN lại fix thành điểm sư môn,hút máu gamer vừa phải thôi

từ con số 0 lên 60k sư môn,nhẹ nhàng cày cuốc cỡ tầm 2-3 tháng,1 khoảng thời gian ko tưởng :stick:

mong NHP sớm xem xét lại,1 là chuyển về vàng khóa,2 là fix xuống,chứ 60k ko ai kiên nhẫn mà gom đc vs tình trạng 1 tháng mở mấy cái sv mới như hiện nay :hellboy:

Tổ
16-05-2014, 09:08 PM
NPH nghĩ 1 ngày cày tối đa đc bao nhiêu cống hiến sư môn mà các bác chơi hản 60k cống hiến mới có 110!
ngày truy nã 2 lần đc 140 điểm, hên thì đc vài cái cống hiến lệnh, mong xem lại giùm cái

Alpenliebe
16-05-2014, 11:41 PM
60k cống hiến sư môn đổi lấy skill 110 thật là thốn quá đi đó mà..:cry: thôi thì hẹn 2 tháng nữa có skill 120 cái mình đổi skill 110 :boss:

vậy còn đơ đấy chứ đá rèn phòng cụ 60k .1 vien / 1 lỗ trong 4 món của 1 món đồ @@ chua ác chiến.

nga my xinh
16-05-2014, 11:46 PM
Mình đồng ý với bạn , ngồi từ chiều tới giờ kiếm mãi cái nv nao de làm ra diểm sư mon ma ko ra , lam nv 10 cái lich luyện cũng ko bao nhiêu và truy nã cung xong , còn chế thiết thạch thì chế được 5 lần mỗi lần 1k điểm thế là hết , và ngồi mõi mòn cung ko bit lam gi để có tiếp

Jumi
17-05-2014, 10:10 AM
Chào các bạn!
Mình sẽ ghi nhận lại các ý kiến này, gửi tới các bộ phận liên quan để có những sự thay đổi phù hợp hơn trong các bản cập nhật sau, các bạn có ý kiến xin vui lòng để lại comment.
Thân!

Thức Oanh
17-05-2014, 11:10 AM
chế thiết thạch là làm j zậy bạn
Mình đồng ý với bạn , ngồi từ chiều tới giờ kiếm mãi cái nv nao de làm ra diểm sư mon ma ko ra , lam nv 10 cái lich luyện cũng ko bao nhiêu và truy nã cung xong , còn chế thiết thạch thì chế được 5 lần mỗi lần 1k điểm thế là hết , và ngồi mõi mòn cung ko bit lam gi để có tiếp

Alpenliebe
17-05-2014, 11:15 AM
Chào các bạn!
Mình sẽ ghi nhận lại các ý kiến này, gửi tới các bộ phận liên quan để có những sự thay đổi phù hợp hơn trong các bản cập nhật sau, các bạn có ý kiến xin vui lòng để lại comment.
Thân!
thấy như vậy cũng binh thường , thà làm nên mấy cai tính năng như truy nã hồng hay là thêm vai lần truy nã gì ấy, chứ giá 1 số người cũng mua rồi , giờ mà đổi kiểu này thấy nó ................ thà là làm ra may cai event như truy nã hồng gì ấy , chứ kiểu mua đồ sale made in TQ thì chẳng khác gì game offline !

nga my xinh
17-05-2014, 02:08 PM
thì quay rút thưởng đó , rùi mình ngồi canh sao vào được điểm sư môn , hên thì được nhiều xui thì được 500 điểm

Tuyetthekiem
17-05-2014, 03:07 PM
Game kiếm hiệp skill võ công là thứ cơ bản nhất mà gamer nào cũng phải có,những game khác chỉ bắt làm nv tương đối khó tí (vltk) hoặc bỏ 1 số tiền rật nhỏ(kiếm thế) là có skill cao nhất rồi.còn cái game này muốn có skill mà phải bỏ 1,2 tháng cày cuốc như ae đã nói,còn ko thi phải chịu hút máu trên từng centimet..chán :oh:

Bạch Phong Vân
17-05-2014, 03:47 PM
Cái gì cũng có cái giá của nó mấy bạn ak, dù hơi mắc nhưng có là ok

ĐàoGia
18-05-2014, 02:24 AM
Mình thấy Game này càng ngày càng Đánh Đố người chơi...
các Game khác như Kiếm thế Làm nhiệm vụ để lấy skill còn Game này thì phải mua:oh:
60K cống hiến sư Môn Đào đến bao giờ cho đủ...:cry:Đang nản Game trông chờ skill 110 thì...Sự kiện nào cũng Móc túi người chơi thế này thì ai Dám chơi với mấy ông nữa...Đại gia thì càng thêm mạnh...nghèo thì chờ 1... 2 tháng.
Đúng là mua Game của mấy thằng tàu Khựa có khác...Sặc Mùi "Nhân Dân Tệ":go:
Mong BQT Giảm giá xuống tầm 10k là dc rồi...tạo điều kiện cho người chơi gắn bó với Game...Chứ ra sự kiện nào cung để Gamer Khóc hết cả hơi...Như Vậy Game Có Tồn tại Được ...????????

Cái gì cũng có cái giá của nó mấy bạn ak, dù hơi mắc nhưng có là ok
Ai chả biết phải có giá...Nhưng cũng vừa phải thôi để còn sống dc nữa chứ...Nói chuyện kiểu Đại Gia:look_down:

Bạch Phong Vân
18-05-2014, 10:30 PM
Mình thấy Game này càng ngày càng Đánh Đố người chơi...
các Game khác như Kiếm thế Làm nhiệm vụ để lấy skill còn Game này thì phải mua:oh:
60K cống hiến sư Môn Đào đến bao giờ cho đủ...:cry:Đang nản Game trông chờ skill 110 thì...Sự kiện nào cũng Móc túi người chơi thế này thì ai Dám chơi với mấy ông nữa...Đại gia thì càng thêm mạnh...nghèo thì chờ 1... 2 tháng.
Đúng là mua Game của mấy thằng tàu Khựa có khác...Sặc Mùi "Nhân Dân Tệ":go:
Mong BQT Giảm giá xuống tầm 10k là dc rồi...tạo điều kiện cho người chơi gắn bó với Game...Chứ ra sự kiện nào cung để Gamer Khóc hết cả hơi...Như Vậy Game Có Tồn tại Được ...????????

Ai chả biết phải có giá...Nhưng cũng vừa phải thôi để còn sống dc nữa chứ...Nói chuyện kiểu Đại Gia:look_down:
í tui là có cái skill 110 ấy, đỡ hơn lúc mỗi phái có 1 skill đánh mãi, lên 120 cũng chả có gì mới. hix

Alpenliebe
19-05-2014, 03:37 PM
thấy giá hiện tại là binh thường , nên cũng không có gi gọi là đại gia đâu ông ơi , nhìn đục lỗ đá rèn kìa mới nản , chứ cái bk này đâu có thấm

Thức Oanh
20-05-2014, 01:48 PM
Game kiếm hiệp skill võ công là thứ cơ bản nhất mà gamer nào cũng phải có,những game khác chỉ bắt làm nv tương đối khó tí (vltk) hoặc bỏ 1 số tiền rật nhỏ(kiếm thế) là có skill cao nhất rồi.còn cái game này muốn có skill mà phải bỏ 1,2 tháng cày cuốc như ae đã nói,còn ko thi phải chịu hút máu trên từng centimet..chán :oh:
Chuẩn!!!
Khi đã có được skill rồi thì: phái thì bá đạo..phái thì tuyệt chủng...cái đó gọi là tiền nào của nấy trong tư duy làm game của tụi NPH game này:beatbrick:

nga my xinh
21-05-2014, 02:09 PM
Thấy đóng gốp ý kiến a e thì nhiều mà sao NPH ko có 1 chút ý kiến gì thế nhĩ , hay là ra biển đông hết rùi ta

thanhtrung
21-05-2014, 02:25 PM
Thấy đóng gốp ý kiến a e thì nhiều mà sao NPH ko có 1 chút ý kiến gì thế nhĩ , hay là ra biển đông hết rùi ta

nghe hay ko là quyền của họ,1 núi góp ý trong này rồi đã thấy đả động gì đâu
về cơ bản chắc họ chỉ fix lại nếu như là lỗi game,còn mấy cái kiểu này chắc ko bao giờ fix :hellboy: