PDA

View Full Version : Yêu cầu nph xem lại skill 110 của cái bang

Long Thiên Tứ
16-05-2014, 07:32 PM
Tình hình là mới sài được chiêu 110 của Cái Bang, chỉ có một thứ duy nhất gây ấn tượng là nó khá đẹp mắt, nhìn hùng hổ, hoành tráng. Tuy nhiên, phát chiêu ra thì không có hiệu ứng, không ném được vào đối thủ mà nó tự đổ vào đầu chính nhân vật của mình. Mình nâng skill lên 8/10 rồi mà nói thật dame vào quái còn thấy chưa thấy thía gì chứ nói là người. Mà trong PK thì liệu có thằng nào nó đứng yên cho mấy ông CB đứng cạnh rồi thả vào đầu nó không nhỉ??? Trong khi đó, người anh em cùng hệ là Đường Môn thì như Hổ mọc thêm Cánh, đã linh hoạt thì chớ rồi, giờ thêm 1 chiêu 2 cánh phượng hoàng nữa. 1 Combo của ĐM kém hơn CB chục Công lực cũng đủ tiễn chú CB về làng.

Nói thật gắn bó từ đầu đến giờ với CB, không muốn bỏ dù có như thế nào, nhưng giờ chúng tôi rất mong muốn NPH nghiên cứu và sửa hộ chúng tôi cái skill 110. Chả nhẽ CB muôn đời chỉ đi hoạt động với train quái thôi sao :nose:

Kính cẩn chờ hồi âm! mong Mod đăng giùm cho AE cùng vào góp ý :stick:

Bạch Phong Vân
16-05-2014, 07:38 PM
Nếu có trải nghiệm mấy skill 110 rồi thì cho mình hỏi ngoài lề xíu: skill 110 võ đang là sao thế bạn, dame liên tục hay là chỉ dame 1 lần
:adore:

Long Thiên Tứ
16-05-2014, 07:41 PM
Nếu có trải nghiệm mấy skill 110 rồi thì cho mình hỏi ngoài lề xíu: skill 110 võ đang là sao thế bạn, dame liên tục hay là chỉ dame 1 lần
:adore:

Skill 110 Võ Đang mạnh lắm, tất nhiên là có Delay nhưng nó cũng tầm nhiệt như chiêu 100 ấy, 2 mảnh kiếm 2 bên ốp vào đối thủ

Bạch Phong Vân
17-05-2014, 02:27 PM
Skill 110 Võ Đang mạnh lắm, tất nhiên là có Delay nhưng nó cũng tầm nhiệt như chiêu 100 ấy, 2 mảnh kiếm 2 bên ốp vào đối thủ
Mới 105 thôi mà đã hóng rồi này. Mong VĐ sẽ có bước chuyển lớn :dreaming:

ChânGiòLuộc
23-07-2014, 12:52 AM
Mình cùng quan điểm với bạn Long Thiên Tứ, và có cảm giác chiêu 110 của CB quá lộ liễu, chẳng ai dại gì mà đứng gần cho mấy ông CB quạt chả cả, chứ đừng nói là thả lửa chiêu 110 từ trên trời rơi xuống.

Lúc trước solo với ĐM ngang đồ ngang CL mình gần như nắm chắc phần thắng đánh 3 thắng cả 3, vậy mà khi lên 110 thì đúng là thua ngược 3 set trắng mà ko có cách nào lý giải nổi, thậm chí thua trong 1 nốt nhạc.

110 thấy ĐM và VĐ quá khủng, đánh vào VĐ như đánh vào 1 hòn đá tảng nó ko giống như trc nữa rồi. Hy vọng NPH xem lại cái chiêu 110 của CB đừng để những ae tâm huyết coi đó là 1 skill đẹp mã và dễ nhìn :(

Tình hình là mới sài được chiêu 110 của Cái Bang, chỉ có một thứ duy nhất gây ấn tượng là nó khá đẹp mắt, nhìn hùng hổ, hoành tráng. Tuy nhiên, phát chiêu ra thì không có hiệu ứng, không ném được vào đối thủ mà nó tự đổ vào đầu chính nhân vật của mình. Mình nâng skill lên 8/10 rồi mà nói thật dame vào quái còn thấy chưa thấy thía gì chứ nói là người. Mà trong PK thì liệu có thằng nào nó đứng yên cho mấy ông CB đứng cạnh rồi thả vào đầu nó không nhỉ??? Trong khi đó, người anh em cùng hệ là Đường Môn thì như Hổ mọc thêm Cánh, đã linh hoạt thì chớ rồi, giờ thêm 1 chiêu 2 cánh phượng hoàng nữa. 1 Combo của ĐM kém hơn CB chục Công lực cũng đủ tiễn chú CB về làng.

Nói thật gắn bó từ đầu đến giờ với CB, không muốn bỏ dù có như thế nào, nhưng giờ chúng tôi rất mong muốn NPH nghiên cứu và sửa hộ chúng tôi cái skill 110. Chả nhẽ CB muôn đời chỉ đi hoạt động với train quái thôi sao :nose:

chymtoqua
23-07-2014, 10:26 AM
Skil 110 CB ko có gì đáng để chê bài hay cả ! CB la môn phái sock dame rất khủng và khó Pk nen cần người Pk phải canh combo 1 cách chuẩn nhất ! nếu kết hợp tot thi skil 110 giúp ích rất lớn ! solo 1-1 ngang công k thua ai ! đanh hội đồng thi khỏi nói ! tất nhiên CB farm quái là vô cmn đối r ! skil 110 CB mà chê thì wa Td xem :)) chắc khóc luôn wa

NhấtTiếu
23-07-2014, 02:34 PM

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét, phản ánh với bộ phận GM và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !