PDA

View Full Version : Mất Vàng trong game

Legends
18-05-2014, 07:23 PM
AD xem lại cho mình cái
TK: kell_love_exi09
NV: ۣۣۜۜLegend
sever: Tương Dương - Ngân Giang

mình vào game nạp thẻ, chơi nên cấp 45 thì thoát game, độ 2h sau vào lại thì nhân vật bị chuyển về Lưu Ly Đảo (Đảo cho tân thủ mới vào game) và mất hết vàng, vàng khóa, thế là bị làm sao, fixx lại cho mình cái

Jumi
18-05-2014, 11:27 PM
Chào bạn!
Trường hợp này bạn vui lòng đăng nhập vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn) gửi yêu cầu lỗi gặp phải để BQT có thể dễ dàng kiểm tra và hỗ trợ lại cho bạn nhé!

Legends
19-05-2014, 08:21 AM
ạc cái hỗ trợ chưa có sever Ngân Giang, vậy phải chờ ak :adore: sever mới mà cùi bắp thì làm ăn được gì

HoàngAn1
20-05-2014, 03:19 AM
ạc cái hỗ trợ chưa có sever Ngân Giang, vậy phải chờ ak :adore: sever mới mà cùi bắp thì làm ăn được gì
cứ chọn đại 1 sever nào thuộc cụm máy chủ đó ròi ghi trong trình bày là Sever Ngân Giang, tên nv v.v. cái này chắc bị hack ròi @@

Legends
20-05-2014, 06:19 AM
cứ chọn đại 1 sever nào thuộc cụm máy chủ đó ròi ghi trong trình bày là Sever Ngân Giang, tên nv v.v. cái này chắc bị hack ròi @@

sax acc mình mới tạo để lấy code kỳ duyên, mới chơi dc có một chút mà đã bị hack thì game này bảo mật không phải quá kém sao:confuse:

mightnight
20-05-2014, 07:01 AM
vấn đề bạn có dùng auto ko nếu dùng auto thì bị hack 100%

Trường Giang
24-05-2014, 07:04 AM
bạn đừng có nói bừa nếu như bị hack sao ko hack những acc top hack mấy đứa lắt nhắt làm gì ? mà trong khi đó lại hack đúng lúc đường truyền ngạo kiếm bị lỗi sao

zerokull
24-05-2014, 03:47 PM
bạn đừng có nói bừa nếu như bị hack sao ko hack những acc top hack mấy đứa lắt nhắt làm gì ? mà trong khi đó lại hack đúng lúc đường truyền ngạo kiếm bị lỗi sao

ACc top biết cách ko bị lừa đảo vì mấy đường link vớ vẩn , chả lẽ hack acc top mới đc tính là hack à , hack những acc cùi như acc mình gọi là lỗi à , nói tào lao

Trường Giang
24-05-2014, 06:09 PM
ACc top biết cách ko bị lừa đảo vì mấy đường link vớ vẩn , chả lẽ hack acc top mới đc tính là hack à , hack những acc cùi như acc mình gọi là lỗi à , nói tào lao

nếu là bạn bạn có hack mấy cái acc ko có tiềm năng ko, tôi cũng mất vàng và một số vật phẩm như tín vật tinh anh, hộp quà hồng phúc vào đêm qua bây giờ cứ đổ cho hack à tôi năm nay cũng 25t chơi game cũng đc gần 10 năm rồi tôi cũng đủ biết link nào nên vào link nào không nên vào