PDA

View Full Version : Tách cường hóa

Stard
19-05-2014, 10:15 AM
từ khi úp bản mới mình mún tách đồ để chuyển sang đồ khác thì mỗi lần tách phải mất tới 3h chờ tác:cry: trong khi k thấy thông báo có chức năng mới này
trong khi đó mình hỏi ae trong tộc+ bang thì k ai bị như zị, mong ad cho mình câu trả lời gấp, chứ k chuyển mấy món đồ phải ngồi canh thì chết:cry::cry::cry::cry::cry:

Jumi
19-05-2014, 11:05 AM
Chào bạn!
Hiện tại trong game trang bị cường hóa +12 trở lên khi tách cường hóa sẽ đợi 3h, không ngoại trừ ai cả.
Thân!

Alpenliebe
19-05-2014, 03:29 PM
kinh gỡi BQT , những thứ ko được nêu len trong bản update thì đừng nên thêm thắt vào làm gì BQT à !!!!! làm ơn bỏ cái vụ này đi. Những thứ cần làm thì nên làm còn những gì ko nên thì hạn chế đi , 1 tính năng không đươc thông báo gì hết và tự động cập nhật vào chẳng khác nào làm người chơi thêm phản cảm !!!!!!!!:oh:

thanhtrung
21-05-2014, 10:08 PM
toàn giấu diếm như mèo giấu cứt,làm mà chả thèm thông báo :hellboy:

small2205
22-05-2014, 12:26 PM
Tôi kô thể nào hiểu đc tại sao NQL lại ra cái luật tách đồ cường hóa + 12 trở nên cần thời gian chờ là 3h đồng hồ làm j kô biết trong khi đã có " an toàn tài khoản " :stick:. Bản thân tôi nghĩ đây là một cản trở tương đối lớn đối với gamer ( tương đối thôi vì đối với các đại gia thì kô quan trọng cho lắm). Chơi game để vui chứ cái kiều này thì chẳng thấy vui nữa rồi :stick:

LãoQuảnGia
23-05-2014, 06:28 PM
Các bác ko biết đấy thôi:sogood: hiện giờ có rất nhiều bạn trẻ tách đồ ra đập lại với % thấp để kiếm vàng khóa,mình nghe nói là cũng lãi ra phết nhưng chưa thử vì đồ bjo toàn 14 vs 15 hết rồi.BQT ra cái trò tách đồ cần 3h là để cấm các bạn trẻ ấy tách đồ kiếm vk mà phải chịu khó nạp VND thần chưởng vào game:stick:Nhưng BQT ơi nhiều bạn sinh viên ko có tiền thì có đc chơi game ko vậy,làm như này game ko tồn tại đc đâu.Hãy nhớ là người giàu thì ko bjo nhiều=người nghèo nhé!

hhson
24-05-2014, 03:06 PM
mình đã trình đơn 5 lần mà vẫn chưa tách để chuyển phái được. thật là .....(từ mất lịch sự)

Bạch Phong Vân
24-05-2014, 08:22 PM
Các bác ko biết đấy thôi:sogood: hiện giờ có rất nhiều bạn trẻ tách đồ ra đập lại với % thấp để kiếm vàng khóa,mình nghe nói là cũng lãi ra phết nhưng chưa thử vì đồ bjo toàn 14 vs 15 hết rồi.BQT ra cái trò tách đồ cần 3h là để cấm các bạn trẻ ấy tách đồ kiếm vk mà phải chịu khó nạp VND thần chưởng vào game:stick:Nhưng BQT ơi nhiều bạn sinh viên ko có tiền thì có đc chơi game ko vậy,làm như này game ko tồn tại đc đâu.Hãy nhớ là người giàu thì ko bjo nhiều=người nghèo nhé!
Cái vụ đập đồ rồi tách ra bán kiếm vàng khóa chua lắm bạn ak. Zới lại hên xui, có khi tiền mất tật mang.
Mình nghĩ NPH ra cái vụ này chắc chắn là có lí do khác

tbo2808
25-05-2014, 07:22 AM
chỉ ~ ng dư hơi mới đi tách đồ mặc, bán lấy vk=))....tính già ra non:boss:
cái delay 3h để troll famers đây mà:))

Zeker
25-05-2014, 12:08 PM
thực sự là k hiểu cái 3h này nữa.Hôm qua 1h sáng mình tính tách cái giày hiếm +17 ra để chuyển qua acc mới thì nó bảo xin 3h mới tách đc.Mình xin tách xong đi ngủ sáng hôm sau tầm 6h tính vô tách thì nó lại yêu cầu xin tách 3h nữa.Cái này mình k hiểu chẳng lẽ phải canh đúng thời gian xin 3h mới tách đc sao?

phanngocphi17
27-05-2014, 02:05 PM
thực sự là k hiểu cái 3h này nữa.Hôm qua 1h sáng mình tính tách cái giày hiếm +17 ra để chuyển qua acc mới thì nó bảo xin 3h mới tách đc.Mình xin tách xong đi ngủ sáng hôm sau tầm 6h tính vô tách thì nó lại yêu cầu xin tách 3h nữa.Cái này mình k hiểu chẳng lẽ phải canh đúng thời gian xin 3h mới tách đc sao?

3h sau khi xin tách sẽ có thêm 1h30 để bạn tách trong 1h30 đó bạn không tách thì nó sẽ quay lại về từ đầu

thanhthanhbaby
27-05-2014, 03:24 PM
game này h như webgame . hút được nhiêu nữa thì hút thui

chắc sắp giải tán rùi . tiếc cho 1 game hay mà NPH làm ăn kiểu ăn xổi ...

cộng đồng game đa phần ích kỷ . lúc đẹt nào cũng mún vào G mạnh. thành ra thằng yếu nghi game off chuyển sv

rùi lại lên đây than vãn sv vắng tanh .. rao bán acc ầm ầm ...VvV ..

Bạch Phong Vân
27-05-2014, 10:35 PM
game này h như webgame . hút được nhiêu nữa thì hút thui

chắc sắp giải tán rùi . tiếc cho 1 game hay mà NPH làm ăn kiểu ăn xổi ...

cộng đồng game đa phần ích kỷ . lúc đẹt nào cũng mún vào G mạnh. thành ra thằng yếu nghi game off chuyển sv

rùi lại lên đây than vãn sv vắng tanh .. rao bán acc ầm ầm ...VvV ..
Nói cho bạn biết, game này hoàn toàn khác webgame nhé. Tại bạn k tâm huyết, k bik cái hay của game thôi.
Không phải cộng đồng game ít kỉ mà là đó là điều tất yếu, game nào cũng có hết, k ngoại trừ bất cứ game nào.
Như mình cl chả là bao so với mặt bằng server, rủ mấy ae lập tộc cùi chơi rất vui, chém gió rất đã, thậm chí còn có người mới chơi vào nữa
Chủ yếu là vui vẻ, server vắng thì chịu, bán acc cũng bình thường, có nhiều người cày chỉ để bán lại kiếm lời thôi (số ít)
Ý kiến trên là suy nghĩ của mình, ai k đồng tình cứ ném đá, nhưng ném ít thôi k thì vỡ diễn đàn

anh van
01-06-2014, 08:11 AM
làm ăn kiều gì nản d thể đỡ nổi :oh: xin tách cây vk chuyển phái mà chờ đúng 3h zô tách đéo cho tách bắt chờ 3h nữa .:confuse: rảnh đéo có gì làm mấy cái này để chơi gamer à

anh van
01-06-2014, 11:22 AM
:go: lại chờ 3h và đã tách dc
6h cho 1 món đồ . :stick: dkm chúng mày quá là mệt mỏi

Alpenliebe
04-06-2014, 12:17 PM
nói chung vụ này chi bực mình nhất là 1 tính năng ko thông báo mà lại tự thêm vào sau khi update ! 1 người chơi lâu năm nhìn vào không bực mình cũng phí , giống như kiểu vợ thằng bạn nó đi ngủ với mình .............. rồi thằng bạn nó sẽ nghĩ như thế nào ????