PDA

View Full Version : Đấu gia tộc - Xếp cặp đấu ko công bằng như vậy thì làm sao chứng tỏ đc thực lực gia tộc ?

DarkPine
20-05-2014, 09:47 PM
Dou xếp cặp đấu gia tộc kiểu này thì chết người wa...server Thái Sơn giờ gôm lại hết có 3 tộc mạnh nhất server còn các tộc kia chỉ còn le que vài người và acc clone...khi vào báo danh đấu gia tộc thì ko hiểu xếp kiểu gì tộc top 1,2,3 toàn gặp nhau...nên 2 tộc top 1 và 2 luôn thắng và hạng 1,2 điều này ko nói...tộc có thực lực top 3 lại luôn gặp 2 tộc top 1,2 nên thua thê thảm,còn các tộc nhỏ kia và các tộc clone lại nhẹ nhàng gặp nhau để kết quả hạng 3 và 4 là 2 tộc clone còn tộc top 3 server lại lọt xổ hạng dưới...giá như tộc top 3 đc gặp 2 tộc clone đang hạng 3,4 kia thì bản xếp hạng ko bất ổn vậy rùi....admin và ae vào server xem là biết...xếp đấu gia tộc ko công bằng kiểu này giống như 1 cái lỗi nhỏ của đấu gia tộc rùi mong admin xem lại...nên đấu theo vòng tròn thì công bằng hơn phân rõ thực lực hơn và các tộc đều đc gặp nhau,mong admin xem xét và fix cách chọn cặp đấu kiểu này

Ba Con Mèo
21-05-2014, 12:31 PM
Yếu mà cứ tự cho mình là top 3:look_down:

thanhtrung
21-05-2014, 10:01 PM
chơi vui thôi,chứ muốn ngon qua bang top tộc top đỡ cay cú =))

DarkPine
22-05-2014, 05:42 PM
baconmeo là đứa nào ngon vậy...ngu vừa thôi...vào xem tình hình hiện tại đi...xem tộc đang hạng 3,4 có vé chăng ??....ngu

Ba Con Mèo
23-05-2014, 02:12 AM
Tháng trước đấu giá tộc, tộc mày thua tộc tao cả 2 trận mà tộc mày vẫn đứng hạng 3 không thấy nhục à. Những thằng ngu chỉ biết sủa và ngồi chỉ tích trong khi mình không bằng ai. Haha. HSLK mình tao giết cả team mày nha thằng ngu chỉ biết ngồi sủa.:look_down:

DarkPine
23-05-2014, 04:38 PM
thì tao treo acc pine để đánh acc 9 mà nên ko giết thì nghĩ cho rùi,ngu kinh,đấu gia tộc mày ko biết tính điểm hả,2 tộc gặp nhau 2 tộc giết nhau nhiu thì tộc win dc 4333 điểm tộc thua cũng 3333 điểm cách nhau có 1k điểm dù 2 trận cũng 2k,nhưng sau đó tộc tao gặp tộc khác giết nhiu hơn nên điểm cao hơn lại...tổng điểm tính ra hơn có tí xiu...còn cái này tộc DaiHan hơn tộc -=Friend=- 4k điểm...khó tin...trong khi chỉ cần 3 acc bên Friend chấp hết cả tộc Đại Hãn dư sức...ngu mà cứ thích sủa...với cái loại chỉ biết chơi theo kiểu cả tộc 40 acc cao lắm dc 5,6 thằng cầm hết thì biết gì mà nói,cả tộc ae chơi đông vui nhiu người cầm mới gọi là tộc,kiểu đó đập tiền vào tự chơi 1 mình hả...ngu kinh

Andreiy
28-05-2014, 04:45 PM
Tháng trước đấu giá tộc, tộc mày thua tộc tao cả 2 trận mà tộc mày vẫn đứng hạng 3 không thấy nhục à. Những thằng ngu chỉ biết sủa và ngồi chỉ tích trong khi mình không bằng ai. Haha. HSLK mình tao giết cả team mày nha thằng ngu chỉ biết ngồi sủa.:look_down:

cái thằng loz này ở tộc nào vậy, nói mấy câu nghe ngứa đít quá :oh: