PDA

View Full Version : Lót tay là sao? (thấy nhiều người nói mà ko hiểu)

LUXUBU22222222
22-05-2014, 11:21 AM
Mình mới chơi thấy mọi người nói từ lót tay mà không hiểu.....vs lại mình không bik làm sao mua đồ khóa của ng khác rao bán ..... Chẳng hạn như mua ngựa Bôn tiêu họ rao bán....mình pm mua....họ bảo đưa tiền trước ùi mới bán(không hiểu tại sao).... ùi mình cũng đưa tiền.....ùi hắn bảo lên TTGD mua.....mà ko thấy j hết.....

Ai hiểu chuyện buôn bán đồ khóa sao xin chỉ giáo.....:cry:

Bạch Phong Vân
22-05-2014, 11:57 AM
Bạn ráng lục lại các topic cũ mà xem, nhiều người hỏi lắm roài.
Giả sử thế này nhé:
Bạn cần mua con BT 54, thằng đó rao bán 500v, bạn pm mua, đưa nó 500v, sau đó bạn lên TTGD đặt mua con BT 54 với giá cao nhất trong list đặt mua (nếu giá cao nhất lúc đó là 100v thì bạn đặt 101v), kêu nó bán con ngựa zô TTGD thế là bạn có con BT 54, vậy thôi

Thiên_Hạ
22-05-2014, 02:12 PM
À! Bạn ơi lót tay có nghĩa như gần giống với đút lót VD: một người có một món đồ bạn cần mua như Ngựa U Minh đã khóa thì bạn cần lót tay cho người đó hay đút lót với một số vàng nhất định mà người đó cần để người ấy bán món đó lên TTGD cho bạn mua sau đó bạn giao vàng, chú ý là không nên giao vàng trước cẩn thận bị lừa và bạn nên xem list đặt mua và đặt mua với giá cao hơn 1v nếu có người đặt mua như có người đạt mua 1v+999v khóa thì bạn dặt 2v+998 vàng khóa như vậy gọi là lót tay

Bạch Phong Vân
22-05-2014, 08:53 PM
Chỉ nên mua bán với người có uy tín trên server, có danh có phận, nếu k đưa tiền trước thì đa số là nó k bán đâu, hix

Thiên_Hạ
22-05-2014, 09:18 PM
Chỉ nên mua bán với người có uy tín trên server, có danh có phận, nếu k đưa tiền trước thì đa số là nó k bán đâu, hix
đưa tiền trước mà nó quỵt là khổ đấy, với lại một số người nằm trong top vẫn đi lừa tiền nên chủ ý gd với người trong gia tộc vs bang mà bạn quen thân thui

Bạch Phong Vân
22-05-2014, 09:54 PM
đưa tiền trước mà nó quỵt là khổ đấy, với lại một số người nằm trong top vẫn đi lừa tiền nên chủ ý gd với người trong gia tộc vs bang mà bạn quen thân thui
Vụ này thì chịu, tụi top mà cũng đi lừa tiền, nhục thế nhỉ.
chỉ tội cho mấy ae nghèo thôi, tiền mất tật mang:confuse:

Thiên_Hạ
23-05-2014, 07:09 AM
Vụ này thì chịu, tụi top mà cũng đi lừa tiền, nhục thế nhỉ.
chỉ tội cho mấy ae nghèo thôi, tiền mất tật mang:confuse:
cái này thì đồng tình nhất, tội cho ae nghèo :look_down:

KhươngVũ
25-05-2014, 01:20 AM
hồi còn chơi bên phú hải có mấy con chó điên top 10 công lực mà vẫn đi lừa như đúng rồi (nó toàn lừa lót toái ngon rồi dùng cái đó lên đồ cho nó) lúc đó là khoảng 1 2 tháng khi sever mới mở thì phải, hàng ngày đăng nhập zô là thấy có người chửi, tên là Hoàng Lão Đại gì gì đó, mấy ku tèo mua của nó bị lừa log acc clone chửi cả ngày nhìn thấy mà tội :nose: