PDA

View Full Version : Sever Ngân Giang cần giúp

tuanhuy1992
22-05-2014, 04:13 PM
Hiện tại cho mình hỏi có bạn nào chơi sever Ngân Giang còn dư acc clone 6x hoặc muốn bỏ acc ko ạ.
Thằng bạn muốn chơi nhưng giờ trễ quá theo ko kịp.
Ko cần đồ đạc ngon gì hết ạ.
Tks mọi người wan tâm. Post sai mod move giùm nhé đừng del tội e :(

thanhtrung
22-05-2014, 05:29 PM
acc 6x cày 1 ngày là lên,cần gì đi xin hả bạn
tự thân vận động đi

KhươngVũ
22-05-2014, 06:53 PM
còn 4 ngày mới mở cấp, bạn cho nó tạo 1 acc xong nhận bạn làm sư phụ + hồi báo + full nv + kiếm full code là đảm bảo acc của bạn bạn sẽ nhanh chóng đua kịp với người đi trước, dù sao chơi acc không phải do tên mình đặt bạn k thấy chán sao :confuse:

à nhớ kiếm cho acc đó 2 sư phụ nha, hồi báo tính theo cấp thấp chắc cũng được ~ 30 40 triệu exp đó lên được chục cấp

Bạch Phong Vân
22-05-2014, 08:50 PM
Chời ơi hồi đó tới ngày thứ 10 mở server tui mới zô mà j còn theo kịp nữa là

Thiên_Hạ
22-05-2014, 09:01 PM
Tui thì sever mở có 3 tháng rùi tui mới vô sever này chơi với thằng bạn nè , Sever: Lạc Sơn

Bạch Phong Vân
22-05-2014, 09:56 PM
Tui thì sever mở có 3 tháng rùi tui mới vô sever này chơi với thằng bạn nè , Sever: Lạc Sơn
Thà cùi cùi mà vui a bạn nhỉ
:sogood:

HoàngAn1
23-05-2014, 09:29 PM
Hiện tại cho mình hỏi có bạn nào chơi sever Ngân Giang còn dư acc clone 6x hoặc muốn bỏ acc ko ạ.
Thằng bạn muốn chơi nhưng giờ trễ quá theo ko kịp.
Ko cần đồ đạc ngon gì hết ạ.
Tks mọi người wan tâm. Post sai mod move giùm nhé đừng del tội e :(
Đa số các bạn ko biết NPH đã hỗ trợ rất nhìu cho game thủ vào trễ sever.
Nếu bạn vào trễ sever mình sẽ nói 1 số cái lợi sau đây mà mình biết.
Trước tiên, nếu vào trễ lợi đầu tiên cậu nhận khi ăn vip sẽ là 7k5 or 1 vạn/vàng khóa/tuần, so với những ng` chơi đầu chỉ có 5k/tuần và mở hồng phúc 30 túi ngày + ăn quả sẽ được + thêm hoạt.
Thứ 2: Khi bạn vào trễ, bạn sẽ dễ dàng chọn đc sư phụ tiềm năng và kiếm được exp và truyện kí kha khá để ép đồ.
Thứ 3: Thời điểm bạn hành tẩu giang hồ thì đa số đồ đã rẻ, mua vào so với mức giá rẻ hơn nhìu người khác chơi lúc đầu ( có thể chỉ tốn vàng khóa và không tốn 1 đồng vàng thường nào). Vì đồ trong game này mất giá rất nhanh nên khi đó bạn có thể dễ dàng mua trong Trung Tâm Giao Dịch (TTGD).
Thứ 4: Cái này quan trọng, Lúc này nếu bạn Truyền Công sẽ chẵng mất 1 phí gì hết ( vì đa số mọi người đều trên bạn 3 lv) và cũng chẵng khó khăn trong việc rao truyền công mất phí mỏi cả tay mà chẵng ai pm :D Thế là việc rút ngắn lv rất dễ trong thời gian sắp tới.
Thế là chơi trễ bạn vừa được ưu tiên về vàng khóa, lẫn đồ và exp hơn nhìu ng` khác. Vậy đâu cần lý do gì để phải xin acc nữa đâu nhỉ ?
PS: Lợi thì nhiều nhưng mình hiện không nhớ hết :D Khi nào nhớ mình sẽ thêm vào điều thứ 5 và 6 v.v.