PDA

View Full Version : có 1 chút bức bối khi GD game

gàvipHaoSOn
23-05-2014, 07:34 AM
chả là chơi game nào cung thấy có đại diện trung gian Giao Dịch của game..tu ngay chơi game này..muốn mua cái acc Khủng tý cho nhàn thân mà ko bít GD thế nào..gập người bán acc thỳ toàn o TP HCM...Đà nẵng..nói chung tat cả các tỉnh thành..mình thỳ ở HN....gập dc acc muốn mua vừa ý..giá cả ngon lành..nhưng ko GD dc vi ko trực tiếp GD dc với khoảng cách địa lý....tại sao game ko có ai làm đại diện game trung gian GD cho ae nhàn nhỉ....có thể tính phí % mua bán mà...:boss::boss::boss: mong BQT xem xét đưa 1 trung gian vào game cho ae nhàn hạ dễ mua bán acc....:cry::cry::cry:

Bạch Phong Vân
23-05-2014, 10:16 AM
Chắc cũng thuộc dạng đại gia đây mà. Kêu đến NPH mở thêm văn phòng đại diện cơ đấy
:sogood:
Thôi thì thông cảm cho người k có time mà có tiền

HoàngAn1
23-05-2014, 09:12 PM
chả là chơi game nào cung thấy có đại diện trung gian Giao Dịch của game..tu ngay chơi game này..muốn mua cái acc Khủng tý cho nhàn thân mà ko bít GD thế nào..gập người bán acc thỳ toàn o TP HCM...Đà nẵng..nói chung tat cả các tỉnh thành..mình thỳ ở HN....gập dc acc muốn mua vừa ý..giá cả ngon lành..nhưng ko GD dc vi ko trực tiếp GD dc với khoảng cách địa lý....tại sao game ko có ai làm đại diện game trung gian GD cho ae nhàn nhỉ....có thể tính phí % mua bán mà...:boss::boss::boss: mong BQT xem xét đưa 1 trung gian vào game cho ae nhàn hạ dễ mua bán acc....:cry::cry::cry:
Trung gian chỉ có trung gian là chính NPH game thì được, chứ trước mình có trung gian cho 2 người, 1 người ở Đà Nẵng ( bán acc), 1 người ở Nga mua acc, mình đứng ra giữ tiền, dg xong xuôi đổi thông tin hết ròi, ok và mình giao tiền cho thằng bán acc, nhưng 2 ngày sau vào thì mật khẩu bị đổi, vào mật khẩu wed cũng không đc, ông ấy báo hỗ trợ thì bị báo thông tin đã bị thay đổi hoàn toàn và thông tin hiện tại bạn thông báo không khớp, ông ấy ở Nga thấy lằng nhằng nản nghỉ luôn game :D từ đó cạch ko bao giờ trung gian acc nữa. Nên muốn mua bạn nên lựa ng` bán uy tín vì có trung gian cũng không nói lên được điều gì. Giờ hay có tình trạng bán vàng or bán acc xong báo acc bị hack khá nhiều. Chúc bạn mua được acc tốt của người bán uy tín
PS: nghe ông ở Nga nói là nó báo được thông tin thẻ( seri, mã thẻ ) nó từng nạp vào game( chắc nó giữ lại để đi lừa).

linhnguyenn
28-05-2014, 02:17 PM
chết thật bây giờ mua acc cũng nguy hiểm thật, mong NPH đứng ra làm trung gian việc mua bán acc cho anh em đỡ bị lừa đi, có thể thu phí trung gian nữa :dreaming: