PDA

View Full Version : Mất vàng không khóa sau khi mất kết nối liên tục sever Ngân Giang

Trường Giang
24-05-2014, 07:02 AM
Xin ad kiểm tra lại giúp tôi.
Cụ thể là đêm ngày 24/5 sau khi sever Ngân Giang mất kết nối liên tục thì sau khi đăng nhập ổn định tôi đăng nhập vào game vận tiêu, tôi cũng không chú ý đến số vàng thường. Sáng nay khi nhìn lại thấy số vàng thường từ gần 3000 trở thành 0, mà lúc thoát game là đứng tại vị trí tiêu đầu Dương Châu sáng nay đăng nhập lại ở Ly Ưu Đảo (map xuất phát tân thủ)
Số vàng thường của tôi ko nhớ cụ thể nhưng vào khoảng 2k7-2k9, nếu như có mua nhầm gì đó thì cũng không thể nào hết sạch về 0 được trong khi số vàng của tôi là số lẻ vì tham gia Trung Tâm Giao Dịch (TTGD)
Mong AD xem xét tình huống của tôi tuy số vàng đó không nhiều nhặn gì nhưng cái chính là tính an toàn cho gamer 1 lần mất đi như thế không chắc lại không mất lần thứ 2
Chỉ vì mất kết nối đêm qua mà gamer nói chung bản thân tôi nói riêng đã khá tổn thất vì mất thời gian tu luyện châu, bây giờ lại như thế này nữa thử hỏi làm sao có thể tâm huyết với NKVS
Tài khoản game:supercup02
Tên nhân vật: __Dream__
Email: truonggiang_0201@yahoo.com

Jumi
24-05-2014, 08:48 AM
Chào bạn!
Trường hợp này bạn vui lòng đăng nhập vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn) gửi yêu cầu lỗi gặp phải để BQT có thể dễ dàng kiểm tra và hỗ trợ lại cho bạn nhé!
Thân!

Trường Giang
24-05-2014, 02:17 PM
Giờ vào lại game mới để ý lại còn mất cả tín vật tinh anh,hộp quà hồng phúc nữa chứ :oh: Cứ nghĩ NKVS là game phát triển tốt thế mà... :confuse:

danghoi
20-06-2014, 09:32 AM
mình cũng bị mất Vàng khi mở lại acc, có phải đã bị ăn trộm không? làm cách nào để bảo vệ tài sản tốt hơn?

quyvongkiem
21-06-2014, 03:29 AM
Mình thì mất hơn 200 cái HPL khi quăng lên dau giá

TinhLaBien
21-06-2014, 01:14 PM
tot deo j lag mat con me nick toan bao tai khoan dang su dung vao hao huu deo thay ol the moi ba dao gio t cung chan kien nghi rui ke me chung may muon lam j thi lam nap tien zo top 1-2 chang dc tick su lo n j cai game cui nay

Tit
21-06-2014, 01:25 PM
Mình Cũng bị tình trạng treo HPL len đấu giá bi mất. Đã gửi hổ trở máy ngày rồi hôm, qua săn boss gd đồ cho chủ key cung bi mất may viên TTT, ngày càng lỗi nhiều ko biết có nên tiếp tục với game nay nữa ko nếu không khắc phục sớm tình trạng này :angry: