PDA

View Full Version : Sự kiện Tuyệt Sắc Giai Nhân đa số là cú có gai hoặc mấy anh đi thái mới về

BồNhí
25-05-2014, 01:46 PM
:look_down: như tiêu đề thì kiếm đâu ra em mỹ nhân đây.
toàn mấy em cú có gai hoặc đi thái về thôi. :oh:
"nhìn ảnh có cả ảnh đám cưới, ảnh photoshop, cam 360 ...:ops:
thế mà BTC đưa được:sogood:
tuyệt thế giai nhân game ngạo kiếm chắc sẽ là 1 trong những anh đưa ảnh bồ tham gia dự thi đây :stick:

ConHeo
27-05-2014, 11:30 AM
Đa số la lấy ảnh mạng + ảnh chị or e gái úp lên ! còn thằng chơi game thi đéo lien quan gi đến mỹ nhân :sogood: đứa gái chơi game that sự thi quá xấu hoac dung 360 độ :go: đứa nào choi acc nhân vật nữ thì có ăn thôi :go: nhân vật Nam thi đánh chịu !

phanngocphi17
27-05-2014, 02:00 PM
tạo 1 char nữa đưa con em nó chơi...nhờ bạn bè mua bông tặng thiếu gì cách để kiếm 1 chuyến du lịch hè khữa khữa

Diệp Anh
28-05-2014, 07:44 PM
:look_down: Thứ 1:Không nên bán vật phẩm Hoa trong TBC_(lý do:mặc dù tăng doanh thu cho GM -Liệu có thành Mỹ Nhân thật hay Mỹ nhân Tiền)

:look_down:Có quá nhiều Zai tiên sinh biến thành gái (cũng có thể để bạn gái làm hình tượng,,)

:dreaming:ai có muốn loading cafe vs e để xác thực độ woman^^ thì alo theo số đt.0123456789.(xếp hộ e nhé)

Hà_Tiểu_Thư-biện Kinh-Kim Sơn
:boss:

Phan Kim Lyn
04-06-2014, 05:29 PM
Thi ảnh thì PTS hay 360 là cần thiết để ảnh được đẹp hơn, sáng và nét hơn. Nhưng mà đừng PTS hay 360 quá tay như vuốt mặt vline, mũi dọc dừa, kéo to mắt thì được cả mà :dreaming:

phanngocphi17
04-06-2014, 05:41 PM
thử hỏi giờ có đứa nào đưa ảnh lên facebook hay mạng xã hội mà để mặt mộc chưa.huống gì đây là 1 cuộc thi nữa...cái này chủ yếu có thể là bạn gái có thể là vợ...vợ góp hình chồng góp sức hô hào kiếm chuyến du lịch không vui sao hehe :sogood:

Phương Yêu
04-06-2014, 09:10 PM
Top thì mấy thánh trông k xinh + nhiều gái bị nghi vấn là có cú or ảo k rõ thực hư thế nào :sogood: vuông mà nói nếu chẳng gặp ng thật + nc vs họ thì chả bik thật giả thế nào cũng k ai kiếm chứng đc. Tình trạng chung của mấy cuộc thi sắc đẹp online r các đồng chí ak :nose:
Mình chỉ có thể kết luận 1 câu : cũng giống như tình trạng like tràn lan, câu like, bán like trên fb, con số hoa hồng mà mỗi thí sinh nhận đc chẳng nói lên đc độ đẹp và thật của họ. Chấm !

Alpenliebe
05-06-2014, 01:56 AM
Top thì mấy thánh trông k xinh + nhiều gái bị nghi vấn là có cú or ảo k rõ thực hư thế nào :sogood: vuông mà nói nếu chẳng gặp ng thật + nc vs họ thì chả bik thật giả thế nào cũng k ai kiếm chứng đc. Tình trạng chung của mấy cuộc thi sắc đẹp online r các đồng chí ak :nose:
Mình chỉ có thể kết luận 1 câu : cũng giống như tình trạng like tràn lan, câu like, bán like trên fb, con số hoa hồng mà mỗi thí sinh nhận đc chẳng nói lên đc độ đẹp và thật của họ. Chấm !
bé này là girl à :D a để ý lời bình của bé rồi :)) cứ phải nói là chuẩn :kiss:

XiaoHàThu
05-06-2014, 05:07 AM
Nói gì thì nói, Tung sơn là nhiều cú có gai lắm :)) có em mai ca ca nửa đực nửa cái xàm xàm trên kênh thế giới, mà khiến bao anh bấn loạn lên :))

Thạch Phá Thiên
05-06-2014, 05:52 PM
Thi ảnh thì PTS hay 360 là cần thiết để ảnh được đẹp hơn, sáng và nét hơn. Nhưng mà đừng PTS hay 360 quá tay như vuốt mặt vline, mũi dọc dừa, kéo to mắt thì được cả mà :dreaming: em có pts chưa mà anh thấy em cũng Cằm Vline mũi Sline rồi nè ,

Phan Kim Lyn
05-06-2014, 05:54 PM
em có pts chưa mà anh thấy em cũng Cằm Vline mũi Sline rồi nè ,

Em cam đoan chỉ chỉnh màu thôi nha anh :look_down:

Thạch Phá Thiên
05-06-2014, 05:58 PM
Em cam đoan chỉ chỉnh màu thôi nha anh :look_down:
muốn ủng hộ em quá mà anh tận sever bên châu phi không qua sever châu á để ủng hộ em đc he he

Phan Kim Lyn
05-06-2014, 05:59 PM
muốn ủng hộ em quá mà anh tận sever bên châu phi không qua sever châu á để ủng hộ em đc he he

vừa vui vừa buồn nhĩ :sogood:

Thạch Phá Thiên
05-06-2014, 06:00 PM
coi đi coi lại mấy Mỹ Nhân anh chỉ thấy em là dễ thương thôi ! @};-

Phan Kim Lyn
05-06-2014, 06:04 PM
coi đi coi lại mấy Mỹ Nhân anh chỉ thấy em là dễ thương thôi ! @};-

Anh quá khen rồi * nở mũi * :dreaming: