PDA

View Full Version : Cho em hỏi 1 số kill của côn luân

Thanhđức
25-05-2014, 02:09 PM
1.Đầu tiên cho em hỏi về chiêu "băng phong ấn nguyên"
Đọc sơ sơ thì hiểu dc là khi thi triển "phản nghi trận pháp" nếu đối thủ ra khỏi vòng thì bị choáng 1 thời gian nhất định. Kill 1 là choáng 2s vậy nếu max kill này là khoảng 20s. đối thủ đứng yên cho mình đánh 20s cơ à @@

2.Thứ 2 là chiêu "Tuý tiên thác cốt"
Tại sao lúc em thi triển " phản nghi trận pháp" chính xác nhưng time hồi " phản nghi kiếm pháp " và " Ngự tuyết ẩn " vẫn không đc hồi

Bạo Cúc Ma Tôn
25-05-2014, 06:18 PM
Đọc sơ sơ thì hiểu dc là khi thi triển "phản nghi trận pháp" nếu đối thủ ra khỏi vòng thì bị choáng 1 thời gian nhất định. Kill 1 là choáng 2s vậy nếu max kill này là khoảng 20s. đối thủ đứng yên cho mình đánh 20s cơ à @@

Tại sao lúc em thi triển " phản nghi trận pháp" chính xác nhưng time hồi " phản nghi kiếm pháp " và " Ngự tuyết ẩn " vẫn không đc hồi

1.Nhìn thông số skill đó cấp 2 nó tăng mấy s choáng mà đòi max skill 20s:brick:
2.Giết đc người thì mới hồi giãn cách tàng hình.

zerokull
26-05-2014, 03:33 PM

Đối với Côn Luân bạn cần nghiên cứu skill thật kỹ , quan trọng nữa là kiên nhẫn phối hợp skill túy tiên thác cốt , nếu bạn canh time tốt thì bạn có thể giữ mạng rất là tốt.
Ví dụ : bạn dùng skill tàng hình Ngự tuyệt ẩn đi loanh quanh tầm 15 s rồi chọn 1 mục tiêu , khi bạn hạ được mục tiêu đó thì skill túy tiên thác cốt sẽ kích khởi bỏ 30s hồi phục , lúc này bạn lại được sử dụng skill tàng hình lại rồi , bạn bình tĩnh tàng hình tránh nơi nguy hiểm chờ khoảng 20s nữa lại chọn mục tiêu , cứ duy trì như vậy bạn giữ mạng rất tốt , và tùy tình hình xử lý nhé bạn .

Mình từng cầm acc Côn Luân hạng tầm 150 sv nhưng đi CT luôn top 10