PDA

View Full Version : Mỹ nhân ngạo kiếm vô song quá xấu

LãngTửViolet
02-06-2014, 08:51 AM
Cuộc thi Mỹ nữ của Ngạo Kiếm Vô Song rất hay, các chị em phụ nữ gửi hình tham dự xinh đẹp và đáng yêu vô cùng. Nhưng do bình chọn theo số lượng hoa hồng được tặng, mà hoa được bán đầy trong Trân, nên thật tội cho các chị em xinh đẹp chỉ được một ít hoa. Xem đi xem lại trong top 10 của NKVS, nếu mấy bạn này đoạt giải thì quả thật NKVS đạt kỷ lục Guiness là Mỹ nhân xấu nhất trong tất cả các game. Thân ái!

NgườiXaXứLạ
02-06-2014, 01:33 PM
Cuộc thi Mỹ nữ của Ngạo Kiếm Vô Song rất hay, các chị em phụ nữ gửi hình tham dự xinh đẹp và đáng yêu vô cùng. Nhưng do bình chọn theo số lượng hoa hồng được tặng, mà hoa được bán đầy trong Trân, nên thật tội cho các chị em xinh đẹp chỉ được một ít hoa. Xem đi xem lại trong top 10 của NKVS, nếu mấy bạn này đoạt giải thì quả thật NKVS đạt kỷ lục Guiness là Mỹ nhân xấu nhất trong tất cả các game. Thân ái!

chinh xac, like cho cmt cua ban nay 1 cai, hehe

ConHeo
02-06-2014, 03:08 PM
BQT chỉ quan tam bao nhiu Hoa hồng dc tặng ( vì mua = vàng ) chứ xấu đẹp quan tâm làm gi :confuse:

Muội
02-06-2014, 04:37 PM
BQT chỉ quan tam bao nhiu Hoa hồng dc tặng ( vì mua = vàng ) chứ xấu đẹp quan tâm làm gi :confuse:

BQT chỉ quan tâm là gamer mua được bao nhiêu hoa hồng -> thu về được bao nhiêu tiền. còn xấu đẹp không quan trọng
P/s: có tiền mua "ma" cũng được :hellboy::hellboy::hellboy:

NgườiXaXứLạ
02-06-2014, 05:08 PM
Chắc BQT NKVS có cái nhìn khác chúng mình, sắp đẹp thế mới gọi là sắc đẹp của mỹ nhân ngạo kiếm vô song nhỉ :v

RòmKaka
02-06-2014, 08:05 PM
mỹ nhân là được dát vàng lên mà :kiss:
dát vàng lên quái nhân cũng thành mỹ nhân :rap:

Phương Yêu
03-06-2014, 11:53 AM
=)) cuộc thi tuyệt sắc giai nhân do NKVS tố chức với mục đích phụ là tìm ra các xấu nữ nhân,giả giai nhân,giúp 1 số thanh niên công khai giới tính thật của mình, tìm ra các đại gia or các thánh có quan hệ rộng trong game này . . .vvv
Còn mục đích chính của mọi cuộc chơi tất nhiên là hút máu thiên hạ :v nhưng quả event này nó có phải chăng là quá trắng trợn
Có hay chăng có dám quảng bá = hình ảnh những mỹ nhân đã đoạt giải? mà chắc quái j chủ acc đoạt giải đã là nữ
Nhiều hoa đâu phải vì đẹp mà đc tặng,chỉ là tự mua tự sướng or kêu gọi ae ng quen ủng hộ => k có chút j mang tính ủng hộ cái đẹp
Suy ra, nên đổi tên event này thành : TUYỆT ĐỈNH ĐẠI GIA - ném hoa qua cửa sổ - trở thành đại mỹ nhân

MạcDanh
03-06-2014, 05:41 PM
=)) cuộc thi tuyệt sắc giai nhân do NKVS tố chức với mục đích phụ là tìm ra các xấu nữ nhân,giả giai nhân,giúp 1 số thanh niên công khai giới tính thật của mình, tìm ra các đại gia or các thánh có quan hệ rộng trong game này . . .vvv
Còn mục đích chính của mọi cuộc chơi tất nhiên là hút máu thiên hạ :v nhưng quả event này nó có phải chăng là quá trắng trợn
Có hay chăng có dám quảng bá = hình ảnh những mỹ nhân đã đoạt giải? mà chắc quái j chủ acc đoạt giải đã là nữ
Nhiều hoa đâu phải vì đẹp mà đc tặng,chỉ là tự mua tự sướng or kêu gọi ae ng quen ủng hộ => k có chút j mang tính ủng hộ cái đẹp
Suy ra, nên đổi tên event này thành : TUYỆT ĐỈNH ĐẠI GIA - ném hoa qua cửa sổ - trở thành đại mỹ nhân

cái em này nói hay nè..like...:dreaming:

cái em này nói hay nè..like...:dreaming:..........

Tear Of Kai
04-06-2014, 08:11 AM
Ngắn gọn...tính tới thời điểm này + tất cả hoa hồng của top 10 thì được hơn 100 ngàn bông...Trừ số bông kiếm được trong hoạt động để tặng thì tầm 5k/1sv vậy thì cho là 50k hoa hồng được mua...giá 100v/1hh vị chi số vàng là 50000x100=5000000= 500vạn...bình quân sv mình bán 20vạn vàng được 5 triệu vnd vậy số vàng kia tương đương 125 triệu vnđ :dreaming: đủ trả cho 2 chuyến đi Sin với Malay + con laptop chưa ta :nose: chưa kể mới vòng loại thui...còn vòng chung kết nữa :oh: => nói cho cùng tổ chức sự kiện xong vẫn lời chán nhỉ :sogood:

Phương Yêu
04-06-2014, 09:49 AM
:3 Thánh tính tiền đã xuất hiện rồi naz. Tổ chức mà bị lỗ thì ngta tổ chức làm j :v
Mỉnh nghỉ game đc time r nhưng vẫn đki tham gia chơi cho vui =)) thực ra là muốn xem liệu có ai thấy trông dễ thương mà tặng cho bông hoa k =)) tại h nghỉ k tham gia đc hoạt động lấy hoa + k kêu gọi đc ng quen tặng cho + k dở mà tự đi mua tặng =>>> nguy cơ cao là sẽ cán đích 0 hoa.
=>> Đó cũng chính là thực trạng chung của các bạn nữ k mua bông tự sướng =>> hóa ra "mưu lược tài trí" "tài năng" mà NKVS nhắc tới chính là tài mua hoa bao nhiêu để có top đaz các đồng chí ạ :look_down::look_down:

Alpenliebe
04-06-2014, 12:04 PM
Kết chủ thớt :)))) phải nói là quá xấu :stick: top 1 2 3 nhìn mà muốn ....................................... phải đổi tên lại là mỹ nhân VND ngaokiem thi mới chuẩn ...................... lên xem top 1 mà muốn ựa ra . Cái này là nói thật lòng :stick:

like like :)))))))))))))))))))))))) bình luận có thể gọi là thánh :kiss:

Phan Kim Lyn
04-06-2014, 04:50 PM
Cũng có thể các mỹ nhân khác đang " ủ boom " đợi ngày cuối bùng nổ để các thánh khác không đỡ nổi :look_down:
Mình thì chắc gãy gánh rồi đua ko nổi hehe

zerokull
04-06-2014, 05:36 PM
Ngắn gọn...tính tới thời điểm này + tất cả hoa hồng của top 10 thì được hơn 100 ngàn bông...Trừ số bông kiếm được trong hoạt động để tặng thì tầm 5k/1sv vậy thì cho là 50k hoa hồng được mua...giá 100v/1hh vị chi số vàng là 50000x100=5000000= 500vạn...bình quân sv mình bán 20vạn vàng được 5 triệu vnd vậy số vàng kia tương đương 125 triệu vnđ :dreaming: đủ trả cho 2 chuyến đi Sin với Malay + con laptop chưa ta :nose: chưa kể mới vòng loại thui...còn vòng chung kết nữa :oh: => nói cho cùng tổ chức sự kiện xong vẫn lời chán nhỉ :sogood:

Bạn nói ko có căn cứ gì thế , thế hoa hồng đi từ hoạt động ra là ít à , bạn thử hỏi những người tặng người ta lấy hoa từ đâu ra rồi mới ngồi phán chứ.

:3 Thánh tính tiền đã xuất hiện rồi naz. Tổ chức mà bị lỗ thì ngta tổ chức làm j :v
Mỉnh nghỉ game đc time r nhưng vẫn đki tham gia chơi cho vui =)) thực ra là muốn xem liệu có ai thấy trông dễ thương mà tặng cho bông hoa k =)) tại h nghỉ k tham gia đc hoạt động lấy hoa + k kêu gọi đc ng quen tặng cho + k dở mà tự đi mua tặng =>>> nguy cơ cao là sẽ cán đích 0 hoa.
=>> Đó cũng chính là thực trạng chung của các bạn nữ k mua bông tự sướng =>> hóa ra "mưu lược tài trí" "tài năng" mà NKVS nhắc tới chính là tài mua hoa bao nhiêu để có top đaz các đồng chí ạ :look_down::look_down:

Vậy là bạn chả dễ thương rồi , như ý trên mình có nói , cày cuốc vẫn có hoa hồng ko nhất thiết đi mua

Phương Yêu
04-06-2014, 08:59 PM
Zerokull có vẻ đọc k kĩ mình đã nói cái j rồi. Mình đã nghỉ game nên đào đâu ra hoa or nhờ ng quen tặng hoa => hoa mà mình có chỉ có thể đợi ng dưng tặng. Nhưng mình xin nói là chẳng có mấy đứa tặng hoa cho 1 thí sinh chỉ vì bạn ấy đẹp,xinh mà bởi vì là ng quen,cùng bang => đây gọi là ủng hộ theo nghĩa đen. Cày cuốc được mấy chục ngan hoa thì cô gái này cũng phải xem lại rồi :v topic nói cái j bạn có thể ngước lên mà đọc,chúng tôi chỉ nc về nguyên nhân dẫn đến mấy cái thảm họa trên top thôi. Bạn là "cô gái" nào trên top mà phản ứng ghê thế :look_down::look_down:
Chúng tôi mong muốn cái event nó đc công = tí thôi, ng nào đẹp thì đc tôn vinh,xứng đáng đại diện cho bộ mặt game. Xứng danh tuyệt sắc thì ai ném đá lgi :sogood:

ĐàoGia
04-06-2014, 11:48 PM
Cũng có thể các mỹ nhân khác đang " ủ boom " đợi ngày cuối bùng nổ để các thánh khác không đỡ nổi :look_down:
Mình thì chắc gãy gánh rồi đua ko nổi hehe
THị Nở vẫn còn dc gọi là Hot Girl Của làng Văn Học thì Mỹ Nhân Của NKVS chắc cũng phải có gì đó ''Khác Người'' chứ...:look_down:
Các bạn cứ chờ xem...:sogood:
Đời nó Bạc
Sống Nhạt Cho Bớt Đau...!

Thạch Phá Thiên
05-06-2014, 05:56 PM
chỉ thi ảnh thì thế thôi , có phải đi đi lại lại trên sàn trước mọi người như audition đâu mà cần gì xấu đẹp !

phanngocphi17
06-06-2014, 10:28 AM
có phải thi hoa hậu đâu mà xoắn lên cả thế :sogood:

Alpenliebe
09-06-2014, 11:47 AM
vượt qua dc vòng loại ....... tốn 1 mớ , rồi lai bỏ phiếu vòng kế .......... lại tốn 1 mớ >>>>>>>>>>>> ...................... ai tiền nhiều thi chắc suất đi du lịch nhỉ .

ConHeo
09-06-2014, 04:45 PM
Bỏ công sức ra lay clone tặng hoa = vàng , Xin xỏ mọi người tặng hoa để dc gì trời :confuse: danh hiệu ảo vs mấy món vp sao ?? thử tính xem mình bỏ tiền ra mua Hoa vs cai Vp đó có lời dc hok :go: trong khi nhìn mấy tóp xấu như quỷ , người xinh thi dc vài hoa:cry: tiếc thay .....

3 Bích Pro
09-06-2014, 08:14 PM

1 nhát Like nè :)
Đủ 30 char nhé :)

Kunlazy
30-06-2014, 10:57 AM
Hồi giờ bức xúc giờ mới vô đây.

Đào mộ cũng được.

Đầu tiên cứ nghĩ liên sever mới được vô xong theo dõi thì được biết cho là chỉ cần top 10 của 1 cum máy chủ.
Hên quá cũng đứng hạng 6 của Kim Sơn. => Lot top.
Vào chung kết theo cái kiểu vớt cùng 190 bạn khác nhưng không có 1 lá thư thông báo của BQT.
Ừ thì vui vẻ tham gia tiếp - bỏ qua chuyện đó.
Hô hào bạn bè cũng được 6 -7k hoa hồng gì đó (rớt top 10 liên sever).

Kết thúc cuộc thi - kHông đạt giả - ừ thì ko đủ máu chỉ có bạn bè ủng hộ nên không đạt giải. ok. Thi có thắng, có thua mình chấp nhận.

Nhưng BQT cũng ko gửi được 1 lá thư thông báo hay cảm ơn gì đó => Bị coi thường hết mức.
Không nhận được 1 viên bạch thủy tinh làm quà chia sẻ luôn trong khi mấy đứa tặng hoa cho mình tử, cam, hồng la liệt.

Gửi hỗ trợ hỏi bị xóa luôn bài gửi.

Thử hỏi BQT làm việc coi như thế nào? Ngta tham gia cuộc thi mà đối xử với ngta kiểu như vậy. Quá nản

ĐườngVươngNhân
30-06-2014, 09:43 PM

quá đúng luôn, xem thất vọng về game

oOStarAngelOo
14-07-2014, 04:07 AM
Lâu lắm vô tham quan game thấy dạo này vắng vẻ thế, chán nhẩy... Nhưng vẫn phải cố log acc vô Like cho chủ topic có bình loạn quá vui :beauty:

Các bạn đừng thắc mắc mấy cái event kiểu này vì nói thẳng ra đây chẳng qua cũng chỉ là 1 phương tiện kiếm tiền của NPH thôi. Như mình bên Chinh Đồ của VNG, là giai 100% nhé nhưng vẫn cứ lấy Siêu Hót, Thiên Sứ, Mỹ Nhân Chinh Đồ như ai... May mà có dàn Việt Kiều USA nó bơm hoa cho bằng Visa Card, có đêm cả chục chai VNĐ nên dù cả gái lẫn giai của sever nhiều đứa nó Akay nó chửi mình là BD, là Cú Có Gai, là ĐIÊN, là v.v. Tiên sư cả cái thằng tặng bông cho mình nó còn Xỏ Lá mình là "Sỉ Nhục Top SIÊU HOT" thì mình cứ mặc kệ. Dù gì cũng được NPH ủng hộp nhiệt tình mà :embarrassed:

Túm lại, game này có lẽ cũng chỉ đến vậy; NPH cũng chỉ đến vậy chứ chả khác gì VNG hay VTC cả. Cũng là 01 loài động vật hút máu mà Kotex phải gọi là "SƯ PHÒ" :byebye: