PDA

View Full Version : Kết quả event Trao Kẹo Liền Tay - Rinh Ngay Quà Tặng

Sặc Nước
03-06-2014, 03:25 PM
Cảnh Vân gửi lời cám ơn về những viên kẹo ngọt ngào mà quý bằng hữu đã tặng, cô bé cũng nhờ ta gửi các phần quà đến những bằng hữu may mắn có tên trong danh sách sau đây.

Code sẽ được trao qua tin nhắn diễn đàn, vàng khóa sẽ được add gửi vào Thư trong game của nhân vật.

Bài Dự thi
03-06-2014, 03:55 PM
1HitYouDi ^╥HỏaVương╥^ AnhHùngÁoVải NoNamePro123
mình đứng thứ 54 và mình mong ad xem xét lại cho nếu không có những người spam 2 lần như thế này thì mình sẽ đứng thứ 50 thật không công bằng khi mà có những người đã trúng code nhưng spam 2 lần như thế này

Biên Bùi
03-06-2014, 04:49 PM
mình đứng thứ 54 và mình mong ad xem xét lại cho nếu không có những người spam 2 lần như thế này thì mình sẽ đứng thứ 50 thật không công bằng khi mà có những người đã trúng code nhưng spam 2 lần như thế này

nói với bạn nè, thứ nhất lúc gửi bài máy mình lag nên ko biết đã gửi được chưa nên mình gửi lại lần nữa cho chắc ăn, thứ hai lúc mình gửi bài là ngày 1/6 lúc đó chưa biết kết quả ra sao chưa biết bao nhiêu người đã gửi bài trước và sau mình nên ko thể nói là mình spam làm bạn mất vị trí 50 dc, cái này hên xui vui vẻ mà bạn :sogood:

Bạch Phong Vân
03-06-2014, 06:53 PM
Đều là do hên xui mòa bạn, lỡ mấy bạn ấy bị dis mạng hay gặp lỗi gì đó lên gởi lại lần 2 thì sao, chắc là k dc code nên hơi tiếc bạn nhỉ

Nyos
04-06-2014, 04:00 AM
Tham gia 3 4 cái event như vậy mà chưa đc cái gì, bạn ơi đừng trông mong nhiều đến event diễn đàn, nó dành cho ai cực may mắn hoặc spam nhiều mới đc thôi. :boss:

ac_than
04-06-2014, 09:05 AM
lam sao ma minh tham gia dc ma con thoi gian k

BốngVoi
04-06-2014, 09:15 AM
Sao minh gui truoc ma ko dc gi

ThầnLiệu
04-06-2014, 06:28 PM
lấy 2 3 ac tham gia hoài chẳng có lần nào trúng thưởng cả!

Bài Dự thi
06-06-2014, 07:26 AM
Đều là do hên xui mòa bạn, lỡ mấy bạn ấy bị dis mạng hay gặp lỗi gì đó lên gởi lại lần 2 thì sao, chắc là k dc code nên hơi tiếc bạn nhỉ

ừm mình biết mà cơ mà bị vậy ai chả bực :D tại mấy ổng cmt đầu mà cứ thích làm lố chơi 2 lần k lag thì cũng có chừng đây 4 người giống nhau y chang

Bài Dự thi
06-06-2014, 07:29 AM
nói với bạn nè, thứ nhất lúc gửi bài máy mình lag nên ko biết đã gửi được chưa nên mình gửi lại lần nữa cho chắc ăn, thứ hai lúc mình gửi bài là ngày 1/6 lúc đó chưa biết kết quả ra sao chưa biết bao nhiêu người đã gửi bài trước và sau mình nên ko thể nói là mình spam làm bạn mất vị trí 50 dc, cái này hên xui vui vẻ mà bạn :sogood:
ừm hên xui nhưng thấy vẫn cay bạn à mình thứ 44 chứ mà mình nói nhầm event mới ra đc 10 phút mình vào rep rồi mà vậy mà mấy ông kia nhanh quá, còn lag thì mình xài mạng dcom còn up lên nhanh như đúng rồi chã nhẽ mang dây mấy bạn mà sợ lag @@