PDA

View Full Version : Yêu cầu BLĐ sửa đổi đôi chút sự kiện Gia Tộc Chiến

kuinui01
05-06-2014, 07:00 PM
Sự Kiện Gia Tộc Chiến rất hay nhưng trong đó có một số tộc chơi không đẹp. Cụ thể là 1 tộc chỉ đưa ra 1 pt lực chiến mạnh nhất để giảm độ chết và thế là bên kia thì chết nhiều. Mình yêu cầu BLĐ game nên cho thời hạn tự động ra sân thi đấu có thời gian đỡ phải gian lận. BLĐ nên sửa đổi vào lần Gia Tộc chiến kỳ sau. cảm ơn !!! :boss: :boss: :boss:

Jumi
06-06-2014, 09:36 AM
Chào bạn!
Mình ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn và sẽ đề xuất lên BQT để có hướng điều chỉnh nhằm phục vụ cho người chơi tốt hơn. Cảm ơn bạn.
Thân!

Nghịch Phá Thiên
06-06-2014, 09:58 AM
Sự Kiện Gia Tộc Chiến rất hay nhưng trong đó có một số tộc chơi không đẹp. Cụ thể là 1 tộc chỉ đưa ra 1 pt lực chiến mạnh nhất để giảm độ chết và thế là bên kia thì chết nhiều. Mình yêu cầu BLĐ game nên cho thời hạn tự động ra sân thi đấu có thời gian đỡ phải gian lận. BLĐ nên sửa đổi vào lần Gia Tộc chiến kỳ sau. cảm ơn !!! :boss: :boss: :boss:
chuẩn , có 1 số tộc dìm hàng nhau , cứ đứng ở trong không ra đánh , cho nên cứ 15s nếu đứng ở trong thì tự động đẩy ra sân

MRChao
06-06-2014, 10:54 AM
Đứng ở trong lâu quá thì tự đẩy ra map mà bạn , có đứng trong được mãi đâu. còn ra xong vào lại thì quyền của gamer rồi :v , đâu cấm đc vào mua máu lại v.v...

DarkPine
10-06-2014, 11:46 PM
cái lỗi của đấu gia tộc ko phải là vậy mà là: chia bảng đấu ko hợp lý...1 tộc đánh bán sống bán chết ko lọt top 3 dc,vì luôn thua 2 tộc khủng 1 của server do các ae gộp lại lấy 5tr,hạng 3 cũng ko lấy dc vì còn 1 tộc còn lại rơi vào bảng tộc clone,ko cần đánh đấm chỉ win win và win nhẹ nhàng ẩm top 3,vào xem server Thái Sơn,server mạnh 1 của server Sơn vừa rùi là thấy cái lỗi đó