PDA

View Full Version : Không bán được ngựa lên TTGD

Muội
12-06-2014, 08:34 AM
NPH xem lai giúp!
Tại sao Ngựa PV 7-4 không thể bán lên TTGD được, cho dù vừa mới qua ngày đem ngụa ra bán lên TTGD đều báo là đã đầy không thể bán. Đây là lỗi hay NPH cố ý không muốn cho gamer GD để lên ngựa tiến hóa. Cùng như vậy nhưng U minh HT7 lúc nào cũng bán được. Muốn mua PV đặt giá cũng không ai bán cho, tại chả ai ném được ngựa vào TTGD.
Nếu đây là lỗi mong NPH fix lại, còn nếu NPH cố ý thì mong NPH xem lại cách quản lý của mình
Thân!
P/S: cảm thấy ức chế dần dần!:
hellboy::hellboy::hellboy::hellboy::hellboy:

Jumi
12-06-2014, 09:26 AM
Chào bạn!
Bạn có thể cho mình biết hiện tượng trên ở server nào không để mình kiểm tra và thông báo lại cho bạn.
Thân!

Yến Yến
12-06-2014, 09:39 AM
Mình thấy ý kiến của bạn xung đột với nhau, bạn nói là không thể bán được ngựa lên TTGD do thông báo là đã đầy, nhưng bạn lại nói không thể đặt giá do không ai bán được. Trong lúc ngựa trên TTGD đầy thì bạn có thể mua thoải mái chứ :oh:

HoàngAn1
12-06-2014, 10:10 AM
Vấn đề này xuất hiện lâu rồi, do 1 số acc chuyển 1 con ngựa nhưng chuyển nhiều lần qua nhiều acc làm hệ thống báo đầy nhưng thực chất vẫn còn người đang đặt giá.
PS: Có thể là lừa đảo chuyển acc này sang acc khác để bán.

Muội
12-06-2014, 02:29 PM
Chào bạn!
Bạn có thể cho mình biết hiện tượng trên ở server nào không để mình kiểm tra và thông báo lại cho bạn.
Thân!
Chào bạn!
Bạn có thể trực tiếp vào kiểm tra nhé
Mình chơi Sever Lạc Sơn, thuộc cụm máy chủ Biện Kinh.
Xem thì trên TTGD ko co 1 con ngua 7-4 nao, người có muốn bán không bán được, người mua muốn mua không có mà mua. Lót tay trước hẹn qua 12h mua ngựa nhưng cũng vẫn không bán được.

Mình thấy ý kiến của bạn xung đột với nhau, bạn nói là không thể bán được ngựa lên TTGD do thông báo là đã đầy, nhưng bạn lại nói không thể đặt giá do không ai bán được. Trong lúc ngựa trên TTGD đầy thì bạn có thể mua thoải mái chứ :oh:

đầy thì làm sao mà bán được nữa bạn? trên TTGD báo đầy nhưng xem thì không có con nào, vẫn có người lót nhưng chả có ai bán được ngựa. thành ra không có ngựa để tiến hóa

Bạo Cúc Ma Tôn
12-06-2014, 05:48 PM
Vấn đề này xuất hiện lâu rồi, do 1 số acc chuyển 1 con ngựa nhưng chuyển nhiều lần qua nhiều acc làm hệ thống báo đầy nhưng thực chất vẫn còn người đang đặt giá.
PS: Có thể là lừa đảo chuyển acc này sang acc khác để bán.

Kaka,ta tẩy skill KL = cách đó,nó báo đầy nhưng đầy với acc đó thôi,chứ đâu ảnh hưởng acc khác ?

Bạch Phong Vân
12-06-2014, 06:30 PM
Kaka,ta tẩy skill KL = cách đó,nó báo đầy nhưng đầy với acc đó thôi,chứ đâu ảnh hưởng acc khác ?
Đầy cả server lun ấy, ngựa khác mấy thứ kia (thủy tinh, vật liệu,...), hôm qua mình k có mua bán gì nhưng TTGD vẫn báo đầy đây này

Muội
13-06-2014, 07:52 AM
NPH kiểm tra sao rồi? đêm qua 00h02 mình log lại acc lên TTGD xem ngựa phiêu vũ 7-4 vẫn không bán được. nó hiện chữ M to lù lù, trong khi TTGD ko co 1 con ngựa 7-4 nào

ThanhND
13-06-2014, 08:40 AM
Qua ngày mà ngựa nó không reset thì có thể là do lỗi còn việc TTGD báo chữ M nhưng không có con ngựa nào thì không phải ro lỗi đâu.
Cái này là TTGD nó giới hạn số lần bán lên đó.
VD thế này nhé: 1 ngày TTGD cho bán lên 100 con ngựa 7-4 và mình có 1 con ngựa 7-4. Mình cho clone đặt giá ngựa 7-4 100v rồi mình cho acc chính bán lên như thế TTGD tính là 1 lần bán. Tiếp mình lại làm ngược lại, cứ như thế đến khi đủ 100 lần thì dù trên TTGD không có ngựa nhưng nó sẽ bảo Max.

Muội
13-06-2014, 08:52 AM
Qua ngày mà ngựa nó không reset thì có thể là do lỗi còn việc TTGD báo chữ M nhưng không có con ngựa nào thì không phải ro lỗi đâu.
Cái này là TTGD nó giới hạn số lần bán lên đó.
VD thế này nhé: 1 ngày TTGD cho bán lên 100 con ngựa 7-4 và mình có 1 con ngựa 7-4. Mình cho clone đặt giá ngựa 7-4 100v rồi mình cho acc chính bán lên như thế TTGD tính là 1 lần bán. Tiếp mình lại làm ngược lại, cứ như thế đến khi đủ 100 lần thì dù trên TTGD không có ngựa nhưng nó sẽ bảo Max.
Bạn đọc mình viết gì không đó? 00h02 thì bao nhieu người bán ngựa 7-4? Chỉ riêng Phiêu Vũ 7-4 không reset thôi nhé, còn lại ngựa HT7 khác và U minh đều bán được

ThanhND
13-06-2014, 09:21 AM
Thế bạn có đọc của mình không thế bạn ?
Mình đã ghi là Qua ngày mà ngựa nó không reset thì có thể là do lỗi rồi còn gì.
Còn bạn nói nó hiện chữ M to lù lù, trong khi TTGD ko co 1 con ngựa 7-4 nào. Cái này theo ý bạn là TTGD phải có ngựa để mua kiểu như Lam Thủy Tinh là 9999 thì mới được phép hiện chữ M (vd thôi chứ bao nhiêu thì không biết).=> Cái vd trên của mình chính là để trả lời cho việc không có ngựa để ấn Mua nhưng TTGD báo M.
Còn bạn nói 00h02 thì bao nhiêu người bán sao. ZZZZZZ thế bạn biết NPH nó giới hạn số lượng bán lên của ngựa PV 7-4 là bao nhiêu ko. Nhỡ đâu chỉ có tầm 10 con thôi thì sao. Mà 10 con thì thì chỉ cần 10 đứa bán lên cái là Max luôn rồi và bạn nghĩ 00h02 thì không có người chới chắc. (Chúng nó mua bán 10 con lúc 00h01 đó :D) Còn nếu bạn canh lúc vừa mới qua ngày cái ấn TTGD xem mà vẫn báo chữ M thi quay lai dòng đầu tiên mình viết nhé.

Alpenliebe
14-06-2014, 02:35 PM
có chữ M vòng tròn màu xanh , tức là giới hạn bán cái vật phẩm đó đã max , vi du toi co 2 acc , acc phụ có 10 con 7-4 cần chuyển qua acc chính , acc chính dat giá acc phụ bán qua , đến cái gioi han cho phép tối đa của con 74 ko cho phép mua bán tren TTGD nữa thi no se hiện chữ M

Muội
14-06-2014, 02:59 PM
có chữ M vòng tròn màu xanh , tức là giới hạn bán cái vật phẩm đó đã max , vi du toi co 2 acc , acc phụ có 10 con 7-4 cần chuyển qua acc chính , acc chính dat giá acc phụ bán qua , đến cái gioi han cho phép tối đa của con 74 ko cho phép mua bán tren TTGD nữa thi no se hiện chữ M

Ý của mình là muốn GM kiểm tra lại xem có phải lỗi hay không, còn cái hiện chữ M vòng tròn màu xanh thì ai cũng biết là không bán được vật phẩm đó nữa. Lỗi ơ đây là ngựa 7-4 ở sever Lạc Sơn nó hiện chữ M từ ngày này qua ngày khác không có tg nào để bán ý, mới qua ngày mới reset nhân vật lên TTGD xem đã hiện chữ M rồi.
P/S: Tôi cần 1 câu trả lời từ NPH là lỗi hay là sao thôi.

Alpenliebe
15-06-2014, 02:24 AM
cách nhanh nhất lên trang hổ trợ của DUo mà gỡi , ko thi qua bên phần báo lỗi ấy .

Chu Thị
18-06-2014, 08:36 PM
sever song giang cũng bị tình trạng tương tự đây