PDA

View Full Version : Mọi Người Chỉ giúp với ? Thẻ đội Bóng Ngẫu Nhiên

Từ Hy Thái Hậu
16-06-2014, 06:22 PM
Even đợt này có thẻ đội Bóng Ngẫu Nhiên nhiều quá ko có chổ để làm cách nào để bỏ vậy . Thanks mọi người chỉ giúp :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

Từ Hy Thái Hậu
17-06-2014, 12:14 PM
GM ơi chỉ giúp với chứ chật gương vậy rồi sao chơi được nữa trời

wolverinepern
17-06-2014, 04:57 PM
nghỉ chơi đi bạn bọn nó ngu lắm éo biết éo sửa đc đâu =)))))))))))))))

Từ Hy Thái Hậu
17-06-2014, 10:22 PM
2 ngày nay không chơi được rồi vì không gương chứa đồ VKL thiệ chẳng lẽ chửi thề chứ . GM giai quyết dùm coi:doubt:

Cai Bang cui bap
17-06-2014, 11:21 PM
Anh chị cho em hỏi trang bị thừa, hiếm , ký khác nhau không ạ,và có anh hưởng gì tói lực chiến không ạ
Em cảm ơn

Thức Oanh
18-06-2014, 12:06 PM
NPH làm ăn như "...."...Người chơi kêu gào, than vãn mấy ngày rồi mà không chịu giải quyết vụ Thẻ đội bóng là sao hả:beatbrick:
Ra event kiểu ép người chơi phải tham gia..rồi ném tiền vào túi mấy người hả, muốn vậy thì đưa số tài khoản đây..gửi thẳng luôn, chứ làm vậy thêm ức chế:beatbrick:
-----
p/s: Có khi nào tụi nó bán bản quyền cho VNG dưới dạng 9K không ta..nghi lắm..nên giở cái trò này cho anh em bỏ chơi:byebye::byebye:

Từ Hy Thái Hậu
18-06-2014, 02:16 PM
NPH làm ăn như "...."...Người chơi kêu gào, than vãn mấy ngày rồi mà không chịu giải quyết vụ Thẻ đội bóng là sao hả:beatbrick:
Ra event kiểu ép người chơi phải tham gia..rồi ném tiền vào túi mấy người hả, muốn vậy thì đưa số tài khoản đây..gửi thẳng luôn, chứ làm vậy thêm ức chế:beatbrick:
-----
p/s: Có khi nào tụi nó bán bản quyền cho VNG dưới dạng 9K không ta..nghi lắm..nên giở cái trò này cho anh em bỏ chơi:byebye::byebye:
Nhiều người cũng đã bán acc và nghĩ game rồi bạn ơi chơi thì cũng chẳng làm được zì vì không có gương . Đây chắc cũng là chiu mới của NPH ép nghĩ chơi để khỏi mang tiếng là đóng cử đó mà . NPH đóng cử thì nói đừng làm trò rồi im lặng thế :choler: