PDA

View Full Version : cac bac chi minh cach mua do lot tay voi

GaMo
18-06-2014, 10:25 AM
nhu tieu de mong moi nguoi chi dum voi thank nhiu:cry::cry:

ChơiChoVui
19-06-2014, 12:36 AM
Cách an toàn nhất là mua lót với ae trong tộc, trong bang, đỡ bị mất tiền oan.
Đầu tiên bạn vào Trung tâm giao dịch tìm đến món đồ cần mua lót (nên search từ khóa cho nhanh) xem giá hiện hành là bao nhiêu vàng khóa, và đã có ai đặt mua chưa.
Nếu chưa có người nào đặt mua thì bạn chỉ cần để 1 vàng ko khóa vào ô Đơn giá đặt là đc.
Nếu đã có người đặt mua (ví dụ cao nhất trong là 100 vàng) thì bạn đặt mua với giá cao hơn (101 vàng ko khóa trở lên). Số lượng đặt mua tùy vào số lượng bạn cần. Khi bạn bấm xác nhận đặt hàng thì bảo người bán bán luôn. Như vậy món đồ khóa sẽ rơi vào tay bạn.

tradaa
22-06-2014, 08:49 AM
nếu ko quen là dính lựa đảo mất tiền oan ngay, lót tay nghĩa là bạn muốn mua 1 toái phiến,linh thạch,đồ hiếm...vvv. Nhưng đặt giá mua mà ko ai bán..nếu có người muốn bán .... cái mà bạn cần mua, bạn phải mất 1 ít vàng theo thỏa thuận của người muốn ban..đồ bạn cần mua rồi nhanh tay đặt giả cao nhất, rồi họ sẽ bản cho bạn,họ sẽ nhanh bán vật phẩm đó, vì bạn đặt giá cao nhất và thời điểm họ sẽ bạn vật phẩm đó thì bạn sẽ mua đc nhanh nhất. Nhưng thường thì theo kinh nghiệm chơi của mình, mình k mua đồ lót tay này bao giờ, thường thì nếu có acc phụ nhiều HL tý thì chế ra Linh Thạch 4, rồi để acc chính tự mua acc fu coi như tự lót tay mình

Gà còn thể hiện
22-06-2014, 11:12 PM
nói chung là lot tay người ngoài là dễ ăn lừa ngay