PDA

View Full Version : Sao không đi được thủ vệ phái

Thiên Lý Độc Hành
18-06-2014, 02:32 PM
mọi người cho mình hỏi là sao mình vào chỗ tập kết của thủ vệ phái rồi nhưng hết thời gian thì nó cứ bị out ra, mà vào thấy có mỗi 1 mình à :nosebleed:

Vũ Khuynh Thành
18-06-2014, 02:42 PM
mọi người cho mình hỏi là sao mình vào chỗ tập kết của thủ vệ phái rồi nhưng hết thời gian thì nó cứ bị out ra, mà vào thấy có mỗi 1 mình à :nosebleed:

Thủ vệ phái phải đủ người báo danh nó mới cho đy :v có mình bạn thỳ ko đánh đc boss nên k đy đc đâu =))

Thiên Lý Độc Hành
18-06-2014, 02:44 PM
thế lúc vào mình phải tổ đội với người khác hay sao? thấy trong video vào cả đống mà @@, chẳng lẽ sv mình ko ai vào

Bạo Cúc Ma Tôn
18-06-2014, 03:27 PM

Thường nó tập trung lại 1 thành thị và báo danh,bạn để ý sẽ thấy.
Nếu nó báo ở DC hết mà bạn chạy sang TĐ thì rõ ràng chả có ma nào=))

Thiên Lý Độc Hành
18-06-2014, 06:24 PM
tớ cũng nghĩ thế nên cũng chuyển thành khác rồi mà cũng không có ma nào, mà đi cái này có phải gia nhập bang hay gia tộc gì ko bạn

Bạch Phong Vân
19-06-2014, 08:08 PM
tớ cũng nghĩ thế nên cũng chuyển thành khác rồi mà cũng không có ma nào, mà đi cái này có phải gia nhập bang hay gia tộc gì ko bạn
K cần bang đâu bạn ơi, báo danh thành nào cũng về 1 chổ, chỉ tội k đủ người mà thôi
Tham khảo nhé : http://nkvs.vn/ngao-kiem-ky-thu/huong-dan-co-ban_/thu-ve-phai_.html

NhacLinhSan
23-06-2014, 12:59 PM
hình như khác thành thì thủ vệ phải khác nhau mà bạn mình có 2 acc 1acc thủ vệ cái bang 1 acc bên tiêu dao mà