PDA

View Full Version : mấy thánh cho em hỏi về danh vọng đai tân xuân

BaloBoLa
22-06-2014, 02:36 AM
hiện bây giờ em đang chơi lại ở server mới và cũng mới biết cái món đồ đồng màu vàng là lấy từ danh vọng đai tân xuân, em thì nuốt chỉ mới được 2410 điểm thôi, thấy nuốt tốn thời gian mà còn phải tìm kiếm khó khăn nữa, có thánh nào biết ngoài nuốt lệnh bài còn làm gì để lên điểm danh vọng nữa không chứ nuốt lâu quá biết khi nào mới được cái đai

Truy Tam Tien
29-06-2014, 05:01 AM
Đã ai sở hữu Bao Tay ở Tiệm Danh Vọng < Cầu Chúc > chưa ? mình đã hết 7tr rồi nhưng mới đc có 6487 điểm .. híc .... ai chỉ giùm cách nào có thể <tốn thêm 3tr đến 5tr nữa> để sở hữu đc chiếc bao tay đó mình xin cảm ơn.

Vũ Khuynh Thành
29-06-2014, 06:21 AM
Đã ai sở hữu Bao Tay ở Tiệm Danh Vọng < Cầu Chúc > chưa ? mình đã hết 7tr rồi nhưng mới đc có 6487 điểm .. híc .... ai chỉ giùm cách nào có thể <tốn thêm 3tr đến 5tr nữa> để sở hữu đc chiếc bao tay đó mình xin cảm ơn.

1 phần do may mắn :)) quay ra khoảng 3 -4 or 5 1 ngũ hành nào đó thỳ đc nhiều điểm... không thì cứ chờ lên từ từ thôi, vội làm j.

NhacLinhSan
22-07-2014, 01:05 PM
:smile: mọi người cho mình hỏi chút cái đai lưng tân xuân mình đi hỏi kiếm ở đâu thì mọi người nói ăn max event là có. Thông tin này có chính xác không vậy ?

phanngocphi17
28-07-2014, 09:48 AM
:smile: mọi người cho mình hỏi chút cái đai lưng tân xuân mình đi hỏi kiếm ở đâu thì mọi người nói ăn max event là có. Thông tin này có chính xác không vậy ?

cái này chơi event hoặc mở hộp quà hồng phúc hên xui nó ra đó bạn ak

MVS
30-07-2014, 02:37 PM

đúng rồi, ăn max event sự kiện đồng tâm có 50 LB Đai tân xuân, bỏ tiền mua thêm 50 cái nữa nhai là đk cái đai đồng

khổngkim
06-08-2014, 05:12 PM
máy cái đó hơi bị hút máu ... chỉ có đại gia đc sờ vào thôi