PDA

View Full Version : cách chia cặp đấu trong đấu gia tộc và HSLK có công bằng không

xNever
24-06-2014, 09:47 PM
mình chơi ở server phú hải đã qua 2 mùa HSLK và đấu gia tộc đi hslk thì toàn gặp team top 1 đi gia tộc 2 ngày thì toàn gặp tộc top 1 top 2 2 ngày 4 trận gặp 2 tộc khủng nhất server (1 tộc nó sát nhập top công lực để đi đấu). 2 mùa liên tiếp toàn thế mình ko hiểu đấu vòng tròn mà toàn gặp nhau liên tục đề nghị sửa lại ko phải đấu vòng tròn nữa mà đấu theo công lực đi
PS : cho mình hỏi bác nào nghĩ ra cái xếp đội đấu thế mình xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng đến bác ý !##$!%&!%$%!&#%&

ThiênHạKiêuHùng
28-06-2014, 03:50 PM
mình chơi ở server phú hải đã qua 2 mùa HSLK và đấu gia tộc đi hslk thì toàn gặp team top 1 đi gia tộc 2 ngày thì toàn gặp tộc top 1 top 2 2 ngày 4 trận gặp 2 tộc khủng nhất server (1 tộc nó sát nhập top công lực để đi đấu). 2 mùa liên tiếp toàn thế mình ko hiểu đấu vòng tròn mà toàn gặp nhau liên tục đề nghị sửa lại ko phải đấu vòng tròn nữa mà đấu theo công lực đi
PS : cho mình hỏi bác nào nghĩ ra cái xếp đội đấu thế mình xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng đến bác ý !##$!%&!%$%!&#%&

Chào bạn!
Việc bắt cặp thi đấu trong GTQH và HSLK là do hệ thống tự động ngẫu nhiên bắt cặp bạn nhé.
Hệ thống sẽ dựa vào các tiêu chí như: Điểm công lực - Thành tựu - Thành viên tham dự... và rất nhiều các yếu tố khác, sau đó mới chọn cặp thi đâu

DarkPine
11-07-2014, 06:57 PM
chỉ có chọn cặp đấu gia tộc là có nhiều sơ hở ko hay thôi,hslk thì hên xui...tộc số đông CL cao thì gặp ngang nhau,hèn gì top 1,2 thì 2 tộc mạnh server đúng rùi,top 3-5 toàn những tộc clone và tộc yếu vì báo danh vừa đủ Cl thấp nên gập yếu 3 trận dễ danh lên top,còn hạng 6,7,8 trở đi là những tộc thực lực mạnh thứ 2,3,4 thực sự của server trở đi,do mạnh nhưng ko = top 1 nhưng vẫn đông cl vẫn cao nên toàn gập top 1 và thua đến thua...xếp kiểu này nói thiệt ko ổn...server Thái Sơn bị rùi...tộc hạng 6,7 chung cuộc chỉ cần 3 acc có thể đánh toàn bộ tộc hạng 3...nhưng lại chung cuộc hạng như thế...bó tay cách xếp của NPH...ngay cả trong bóng đá khi vào vòng 2 thì hạng 1 còn đụng hạng 2 để ra cái lợi của người mạnh,chứ đụng ngang Cl vậy tộc càng mạnh càng đông càng khó rùi

Viêm Băng
13-07-2014, 12:30 AM
di hslk 1 lan va muon khoc, ai doi duong mon dau voi hs~ may chu be pk ga`, van 2 thi 1 minh minh dau voi 2 chu hs+dm~ .......khoc khong ra nuoc mat