PDA

View Full Version : Góp í vấn đề Thi Đấu Gia Tộc

shop001s
27-06-2014, 03:46 AM
Mình chơi sever Định Hải tên nhân vật oThànhNgốco.
Hiện nay có vụ đấu gia tộc mình cả thấy rất hay vì phần thưởng trong game lần ngoài game phong phú. Nhưng theo mình thấy cũng gây nhiều bức súc và thất vọng cho các game thủ :sad:
Chả là lần thi đấu gia tộc trước tộc mình được tốp 3 mà lần thi ddaaus này ae chuẩn bị kĩ về lực lượng lẫn chiến thuật mà chỉ được hạng 8. Lí do là thi đấu 3 ngày tộc mình lần nào cũng gặp tốp 1 và tốp 2 sever lên tỉ lệ toàn 2 thua 1 thắng mà theo mình nghĩ tộc mình rất mạnh ít nhất cũng lọt vô tốp 3 đấu gia tộc sever và kết quả khiến mình và các ae khác trong gia tộc rất thất vọng. Mình không biết là việc sắp sếp đấu gia tộc là radom hay là theo chiến lực nữa.
Vì vậy mình xin đóng góp í kiến mong muốn ban quản lí game điều chỉnh lại vấn đề thi đấu tộc. Theo mình lên điều chỉnh trước ngày thi đấu tộc hàng tháng tầm 1 đến 3 ngày thì cho các tộc trưởng báo danh thi đấu gia tộc. Sau đó thi đấu sẽ radom thi đấu vòng bảng tính điểm như kiếu thi đấu môn phái sau đó sẽ sắp sếp thi đấu tốp 16,8 bán kết và chung kết. Như vậy sẽ hay hơn và hợp lí hơn các game thủ sẽ hào hứng hơn để game mình phát triển. :sexy:
Phía trên là í kiến của mình, mong ban quẩn li đọc và được thông qua. Xin chân thành cả ơn !!!!

ThiênHạKiêuHùng
28-06-2014, 03:47 PM
Chào bạn!
Rất cám ơn bạn đã có những góp ý chân thành và nhiệt tình để Ngạo Kiếm Vô Song ngày càng trở nên phát triển hơn.

Về việc các đội tham gia thi đấu: Hệ thống tự động bắt cặp thông qua các chỉ số liên quan bạn nhé.
Ví dụ như: Trong lúc chờ đợi để thi đấu, hệ thống sẽ dựa vào số thành viên của mỗi gia tộc - Công lực toàn gia tộc... và một số yếu tố khác để chọn cặp thi đấu cho cân sức cân tài.

Về hình thức báo danh cũng như thi đấu, thì BQT cũng đã và đang xem xét như thế nào cho các bạn tham gia dễ dàng nhất và thuận lợi nhất. Nhằm tránh những sai sót không đáng có xảy ra. Vì vậy, bạn hãy cứ yên tâm nhé

Chúc bạn chơi game vui vẻ và thoải mái

Ba Con Mèo
29-06-2014, 07:14 PM
Trích "Để chọn cặp thi đấu cho cân tài cân sức".
Nghĩ sao top 1 2 3 ko gặp nhau =))

Tear Of Kai
29-06-2014, 11:35 PM
Bạn nói như vậy là ko đúng rồi...đánh cái này cũng có chiến thuật chứ...ví dụ tộc mình top 1 sv vào đấu luôn luôn trên 30 acc đánh cả 9 trận ko đụng tộc top 2 sv 1 lần...lý do đơn giản là tộc đó báo danh chỉ có 12~15 acc CL mạnh nhất...đó là QHGT tháng 5. Tháng này tộc top 2 sv mới gộp với tộc khác onl đánh số lượng acc tăng lên vào gặp tộc mình đều đều :vip: .Mình thích cái ý kiến của bạn là đánh vòng loại rùi tới tứ kết, bán kết, chung kết...như vậy thì những tộc yếu cũng có cơ hội dù nhỏ vào top cao :haha:
P/s: cho mình hỏi thêm là tại sao 2 tháng trước việc nhận giải thưởng QHGT diễn ra khá nhanh...tại sao tháng này tới giờ vẫn chưa thấy nói năng gì tới việc bổ sung thông tin nhận thưởng?

BUI111
29-06-2014, 11:47 PM
Ad ơi cho m ? Là sao mình tải game về xong đy trichhs tinh lâu thì mannf hình đen xì ! Ko mua đc mâm bạc tạp hóa k bán vậy mình khắc phực ntn !

vuachoang
01-07-2014, 01:05 AM
đơn giản hơn là tổ chức 2 tuần 1 lần chứ ko 1 tháng 1 lần như hiện nay

DarkPine
11-07-2014, 06:57 PM
chỉ có chọn cặp đấu gia tộc là có nhiều sơ hở ko hay thôi,hslk thì hên xui...tộc số đông CL cao thì gặp ngang nhau,hèn gì top 1,2 thì 2 tộc mạnh server đúng rùi,top 3-5 toàn những tộc clone và tộc yếu vì báo danh vừa đủ Cl thấp nên gập yếu 3 trận dễ danh lên top,còn hạng 6,7,8 trở đi là những tộc thực lực mạnh thứ 2,3,4 thực sự của server trở đi,do mạnh nhưng ko = top 1 nhưng vẫn đông cl vẫn cao nên toàn gập top 1 và thua đến thua...xếp kiểu này nói thiệt ko ổn...server Thái Sơn bị rùi...tộc hạng 6,7 chung cuộc chỉ cần 3 acc có thể đánh toàn bộ tộc hạng 3...nhưng lại chung cuộc hạng như thế...bó tay cách xếp của NPH...ngay cả trong bóng đá khi vào vòng 2 thì hạng 1 còn đụng hạng 2 để ra cái lợi của người mạnh,chứ đụng ngang Cl vậy tộc càng mạnh càng đông càng khó rùi

quangoiHD
20-07-2014, 11:41 PM
dau gt chien thuat luc nao chang co top ,ae ko tim cai loi dau gia toc ak :brick: tat don gian la bao danh 10 ac , 9 acc clon 1 acc con luan , vip 1 ti la co top ngay thoi :byebye: gap doi the manh hay yeu chi can thoat het acc clon ra ,de acc chinh giet dc. 1 ten doi phuong la thang tran do thoi , bi mat ae hoc hoi nhe ,ae day la cack tot nhat lot top 23 dung ko :haha: , to mong day la cai sai cua dau gia toc . ad xem lai cack dau gia top nhu kieu dau phai la hop ly nhat do ?

Alpenliebe
21-07-2014, 04:17 AM
vụ này chắc phải bi fix thôi , :brick: , còn cai vụ out hết ra ma van được xét thắng nữa , mong lần này ko để tình trạng này xảy ra

NhấtTiếu
22-07-2014, 10:51 AM
dau gt chien thuat luc nao chang co top ,ae ko tim cai loi dau gia toc ak :brick: tat don gian la bao danh 10 ac , 9 acc clon 1 acc con luan , vip 1 ti la co top ngay thoi :byebye: gap doi the manh hay yeu chi can thoat het acc clon ra ,de acc chinh giet dc. 1 ten doi phuong la thang tran do thoi , bi mat ae hoc hoi nhe ,ae day la cack tot nhat lot top 23 dung ko :haha: , to mong day la cai sai cua dau gia toc . ad xem lai cack dau gia top nhu kieu dau phai la hop ly nhat do ?

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

Tiếu Thiên
10-08-2014, 11:09 AM
mong AD điều chỉnh lại đi chỉ cho thành viên chính thức đánh thôi chứ kiểu tân tú đánh cũng được thì gần tới giờ đánh nó gộp các tộc lại thì k được, với lại tộc nào k đủ 10 người thì bị xử thua giết cách biệt bao nhiêu mạng đó nếu không các tộc yếu vào gặp tộc mạnh out ra hết thì đánh kiểu gì.