PDA

View Full Version : Góp ý về tình trạng lừa đảo ở Sever Dương Châu-Tịnh Hải

HiTlE97
27-06-2014, 05:09 PM
Chào các anh chị trong BQT! BQT phải điều tra lại cái vụ việc này mới được. Bên sever mới Dương Châu-Tịnh Hải dạo này hay xảy ra việc bán code lừa đảo của người khác, họ tự nhận là đi offline của NKVS kiếm được mấy code, bán cho người khác với giá cắt cổ 50k trở lên. Điển hình là 2 thành viên cùng trong sever này là : ChuChỉ-Nhược và Ban.CODE.11 .... 2 thành viên này đã lừa đảo rất nhiều người trong game tất cả danh sách bạn bè em đều nói đã từng bị 2 thành 2 này lừa đảo, họ lừa đảo tổng số tiền cũng phải lên đến 400k rùi đó, trong số bị lừa có em hiến cho tụi nó 50k.
Em thay mặt thành viên trong sever tố cáo 2 thành viên lừa đảo này. Mong Admin&BQT trừng trị thích đáng 2 thành viên này, nhưng theo em là phải treo acc vĩnh viễn để xóa bỏ được bực tức trong lòng người chơi game như chúng em.Những gì em nói trên đều là sự thật, nếu có gì sai xin cứ khóa acc của em....BQT&Các Admin phải loại bỏ tình trạng lừa đảo này ra khỏi game và anh hãy theo dõi chặt chẽ những dòng Chat trên kênh thế giới, để cho những game thủ như chúng em 1 thế giới game sạch sẽ....

Em là thành viên trong sever Dương Châu-Tịnh Hải
Tên nhân vật trong game của em là: ChíKính :hellboy:

ThiênHạKiêuHùng
28-06-2014, 03:17 PM
Chào bạn !
Về vấn đề này , đây là hình thức giao dịch giữa người chơi với nhau nên BQT sẽ không thể can thiệp vào được . Mong bạn cẩn thận giao dịch với những người quen biết để tránh mất tài sãn ngoài ý muốn .
Chúc bạn chơi game vui vẻ ! Thân !

Linh_Jx
17-07-2014, 08:46 PM
chào Admin cũng như mọi người. nếu sai box mong admin chuyển dùm.
mình mới tham gia vào nkvs thấy game khá hay. và ra sức cày cuốt. nhưng chuyện lừa đảo. luôn sức hiện mình cứ thấy mọi người la Truyền Công = Vàng. nhưng có vài người bị lừa nhưng cũng duy nhất bị lừa bởi : Top Đào Hoa cũng đứng top ở server Tâm Giang. vì họ ngĩ top thì sao đi lừa. nhưng chiện vẫn tiếp tục diễn ra thường ngày .hết người này tới người kia . mong admin xem xét cho AE.
:doubt:

Linh_Jx
17-07-2014, 08:48 PM
Chào bạn !
Về vấn đề này , đây là hình thức giao dịch giữa người chơi với nhau nên BQT sẽ không thể can thiệp vào được . Mong bạn cẩn thận giao dịch với những người quen biết để tránh mất tài sãn ngoài ý muốn .
Chúc bạn chơi game vui vẻ ! Thân !
nói như admin. vậy ai lừa đảo cũng dc à. dễ vậy admin :). phải có hình thức sao chứu admin ơi . chứ thấy tụi game ở Tâm Giang toàn bị thằng top lừa .

NhấtTiếu
18-07-2014, 10:08 AM
Chào bạn,
Về trường hợp này là do người chơi trao đổi giao dịch với nhau. Bạn nên tham gia các sự kiện trong game và ngoài game để có cơ hội sở hữu nhưng Giftcode thật sự, không nên quá tin tưởng người chơi khác giao bán Giftcode sai hoặc đã sử dụng.
Hi vọng bạn cẩn thận hơn trong việc giao dịch mà không chắc chắn như vậy.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

quangoiHD
20-07-2014, 04:47 PM
noi vay to cung ok hai long vs bqt d.c ,nhu acc to d.c co nguoi cho may acc clon ,chuyen do qua ,thi bi la to cao hack khoa hon 3 ngay van chua mo , 1 nguoi choi games nhu vay co bi buc xuc ko ,chang le lay acc clon di ccho rui to cao nguoi ta cung d.c ak , nhu nao goi la hack bqt ,tra loi ho em cai ,