PDA

View Full Version : Cảm nghĩ về NKVS SAU 6 tháng online

thanhthanhbaby
28-06-2014, 10:30 PM
1/ các hoạt động chủ yếu là đi BC + TVP + đấu phái + TC nhiều cái nữa chưa nói ra

đồ thì đồng phục có tiền thì mua hoạt lực để chế đồ + lên hiếm... wa lv 100 thì phải rèn lên hiếm

nói chung có tiền thì mạnh ko tiền thì cùi bắp

ngày trk sv ra thì cũng đông vui thật .. nhưng dần dần thì cung vắng hoe

game k0 có j đặc sắc ngoài chế đồ + cường hóa đồ

cái hay nhất ở game này là cày tàng bảo đồ + cày vàng ko khóa

mà cày vàng ko khóa đâu fai ai cũng biết ,,,,hết

ps/ đã nghi game và ko chơi game nào nữa.. hiện đang chơi game offline vs xem bóng đá

NPH nên kiếm thêm chút nữa rùi đóng cửa là các ae hoàn toàn nhất chí:sogood:

Ray
29-06-2014, 01:08 AM
:)) tôi thực sự bất ngờ khi đọc đến câu " có tiền thì mạnh không tiền thì cùi bắp , game ko có gì đặc sắc ngoài chế đồ + cường hóa " và tôi xin phán bác 1 câu " bác chẳng hề biết cái quái gì sau 6 tháng chơi NKVS " và tôi chắc chắn bác chỉ biết nạp card vào game mà chẳng tìm hiểu :

1) Xin thưa với bác chỉ với 30k tôi đã có thể leo lên top 300 + vip vô tư + kiếm vàng bán gd ngoài đời mỗi tháng tôi kiếm tầm đc 1tr nhờ nó
2) Ai bảo chỉ biết đập đồ cường hóa và chế thưc chất là lười tìm hiểu nên chỉ biết có vậy ?? Ngoài ra game còn có even đặc sắc
3) Bác xin đưa ra 1 game kiếp hiệp 2D mà ngoài những thứ kể ở trên : bí cảnh , chế đồ , cường hóa sẽ có những thứ khác cho tôi xem !
4) Game này hệ thống cân bằng trừ phi nạp vào trên 5 6tr may ra mạnh còn lại 1 số nạp vào phá đập tứ lung tung nên mới nói câu " có tiền đập nhiều thì mạnh "

P/s : tôi chơi chắc hơn 4 tháng :)) còn bác chơi 6 tháng chẳng khác gì mới biết chơi !! và khuyên chân thành bác chơi game offline mà tự sướng :)) chứ game onl ko tìm hiểu lại phán nghe như đúng rồi

NguDữBay
29-06-2014, 02:41 AM
Chơi 6 tháng mà phát biểu ngu dữ bay. Chơi lâu mà đầu vẫn trâu ak :shot: