PDA

View Full Version : Hỏi về cách sở hữu Dinh thự

KhôngTênTuổi
02-07-2014, 10:22 AM
Theo minh biết thì Dinh thự có được cơ bản qua đấu phái và TDLT. Lần bình chọn đầu mình có 1 dinh thự rồi sau đó mình bán và đến tháng thứ 2 mình vẫn là Đại sư huynh nhưng lại không được dinh thự. Cả sv không ai được dinh thự ở lần tranh cử thứ 2. Ai chơi lâu trả lời giúp mình với không lẽ dinh thự chỉ tặng ở lần tranh cử đầu tiên thôi sao. Nếu thực sự như vậy thì NKVS chỉ là trò chơi ngắn hạn.

Lăng Vân
02-07-2014, 02:37 PM
chỉ lần đầu đại sư huynh sư tỷ và TDLT nhận thành thôi nhé, ngoài ra còn có các Event mở cuối cùng ra hên xui có mà, như cái event đền ơn vua hùng ấy, chứ Dinh Thự đào đâu ra nhiều mà trao hả bạn :brick:

Clary
02-07-2014, 02:37 PM
Theo minh biết thì Dinh thự có được cơ bản qua đấu phái và TDLT. Lần bình chọn đầu mình có 1 dinh thự rồi sau đó mình bán và đến tháng thứ 2 mình vẫn là Đại sư huynh nhưng lại không được dinh thự. Cả sv không ai được dinh thự ở lần tranh cử thứ 2. Ai chơi lâu trả lời giúp mình với không lẽ dinh thự chỉ tặng ở lần tranh cử đầu tiên thôi sao. Nếu thực sự như vậy thì NKVS chỉ là trò chơi ngắn hạn.

Như kiễu của bạn 1 tháng tặng 10 dinh thự 10 phái thì giá trị của cái dinh thự nó nằm ở đâu.
Chưa kể mỗi thành mình đếm được có 15 cái dinh. 5 thanh 75 cái. Thế 1 tháng 10 cái thì chơi 6 tháng sau dinh đâu nữa mà trao tặng =))

phanngocphi17
02-07-2014, 02:38 PM
:brick::brick::brick: nhận gạch nhé

KhôngTênTuổi
02-07-2014, 03:49 PM
vậy thì dẹp luôn cái bình chọn đại sư huynh sư tỷ đi. Không cho dinh thi bầu làm gì nữa. thảo nào cứ đưowcj 1 tháng là các SV lại vắng tanh. Càng ngày càng thấy game này không có tính lâu dài. Bỏ