PDA

View Full Version : Hỏi Về Gia Tộc !!!

One_Piece_Production
12-07-2014, 07:26 AM
1. Lúc trồng cây làm sao cây từ vạn hạnh thụ thành cây lê rụng lá được vậy???:adore:
2. Cho hỏi mấy con sơn tặc thì làm sao nó xuất hiện trong lãnh địa GT được. Lâu lâu vào làm lại bỗng dưng nó thông báo sơn tặc exp. Cái này mong các pro chỉ giúp.:kiss:
3. Nhiệm vụ tuần GT làm sao để được 20000/20000 được. Vì GT đã cố gắng cày cuốc mà ko bao giờ đủ 20k điểm đó được. Pó tay..:confuse:
4: Làm sao lại có chữ "Thành Viên GT Trác Viêt" hay "Thành Viên GT Kim Bài". Nó làm sao mà có vậy?
GT mình đã có tôn hiệu "Thành Viên Gia Tộc Trác Việt" rồi, vậy làm sao có chữ kia được???
5: Sao không có trồng cây Bang nhỉ? Nếu có chỉ giúp mình..!!:nose:

Ké thêm một xíu thắc mắc ngoài lề:
Làm sao để có được huyền thiết thạch.? Giới hạn 1 ngày nhận được bao nhiêu Huyền thiết thạch nhể??
Vì mua huyền thiết thạch trên TTGD người ta đặt chát quá. Với lại không có vàng mà đặt.:cry:
Kính Mong các gamer nhiều kinh nghiệm giải đáp tí tẹo nhỏ nha.
Server Cửu Giang

Tên nv: One_Piece_1
Gia Tộc : _Da_Lat_
Bang Hoàng.Đế

Acoustic
26-07-2014, 01:23 PM
Sơn tặc theo mình nghĩ nó ngẫu nhiên xuất hiện thôi.
Thành viên gia tộc Trác Việt/Kim Bài thì đi đấu GT
Trông cây Bang thì chờ Admin fix :))

One_Piece_Production
08-08-2014, 06:27 AM
Sơn tặc theo mình nghĩ nó ngẫu nhiên xuất hiện thôi.
Thành viên gia tộc Trác Việt/Kim Bài thì đi đấu GT
Trông cây Bang thì chờ Admin fix :))

Bó tay thật sao.
Còn cái vụ trồng cây bang thì sao nhỉ. Hình như không có cái vụ cây bang... Mấy đứa nó mới chơi bảo Bang có trồng cây không??? Nói thiệt chứ cái vụ trồng cây bang mình chưa thấy mà nhiều đứa thắc mắc nên mình thắc mắc theo.
Mà cái nv tuần GT bạn còn chua trả lời.
Tuần vừa rồi cả GT lầm nv tuần tới 4 cấp, Độ hoàn thành cá nhân hầu như 500/500. Đào Bảo, VT GT đầy đủ. Thế cơ mà đánh giá GT có 1 sao. Thế là thế nào ??? Tuần trước thì làm nv tuần GT cấp 2, Độ hoàn thành có 450/500. thế cơ mà được 2 sao. Quát đờ hợi