PDA

View Full Version : Lỗi mỗi lần đăng nhập lại mất hết cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto!

Hoàng_Huy
12-07-2014, 02:41 PM
:hellboy: Từ ngay bản cập nhật ngày 12/7 mỗi lần mình đăng nhập đều phải thiết lập lại cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto, như thế quá bất tiện khi hành tẩu :hellboy: mong adm xem xét và fix lỗi sớm nhất!
Thân!

KhaiTanSang
12-07-2014, 04:21 PM
Sau khi update phiên bản mới ngày 12/7
Mỗi lần vào lại game là bị mất hết kĩ năng ở ô kĩ năng... lại phải lấy xuống và cài đặt lại rất mất thời gian:sad:
Mong NPH fix lại lỗi này, để anh em khỏi mất thời gian cài đặt lại:embarrassed:

MVS
12-07-2014, 04:48 PM
Ngày 12/7 mình nâng cấp phiên bản mới của NKVS, sau khi đăng nhập thì phát hiện có 1 vấn đề nhỏ là mỗi lần logout, login vào lại thì thanh phím số kĩ năng, vật phẩm đặt, phím chuột trái, chuột phải bị xóa trắng, phải đặt lại. Mặc dù lỗi ko ảnh hưởng nhiều nhưng rất khó chịu. Mong admin kiểm tra khắc phục

Mors137
13-07-2014, 08:06 AM
ở đây....cứ mỗi lần out game...là thanh skill+phím tắt...mất sạch=>phải sắp xếp lại>"<...=>mà ko phải chí mình mình bị...mong NPH xem lại giùm>"<

Bùi Thế Hưng
13-07-2014, 01:14 PM
khi mình out ra vào lại thì toàn bộ phím tắt mình hay bỏ skill vs đồ đều mất hết......ad coi sửa lại lỗi này dùm cái.....như thế bị mất công quá.......sever tịnh hải

YiUPT
13-07-2014, 05:23 PM
mỗi lần mình relog vào game thì mất hết cài đặt skill , lại phải ngồi cài lại từ đầu cảm thấy rất bất tiện ai biết cách khắc phục chỉ dum:stick:

kg thich doi ten
13-07-2014, 05:48 PM
Hôm qua 12/7 sau khi đi vào đấu phái xong, mình đi làm nv thì thấy mấy dòng thông báo bị dính kg chạy. Mình đăng nhập lại thì những ô phím tắt đặt kỹ năng và vật phẩm bị trống hết, cả những kỹ năng ở phần auto cũng mất phải đặt lại.
Bây giờ mỗi lần vào game đều như vậy, những acc khác thì kg sao.
GM kiểm tra lại giúp em:
ID: buontinh102
Sv: Dương Châu- Tịnh Hải
Thank!

Bùi Thế Hưng
13-07-2014, 11:31 PM
Mình thoát ra vào lại là những gì mình thiết lập ở phím tắt đều mất hết......phải làm lại từ đầu rất là cực cộng....ad xem xét tình trạng này với(sv:tịnh hải)

Nghịch Phá Thiên
14-07-2014, 02:29 PM
Cần fix lại lỗi skill cài đặt , sau khi out ra hoặc đăng nhập lại mọi skill cài đặt đều bị mất , rất mất thời gian cài đặt lại , có khi còn không tự đánh đc . đề nghị fix gấp .

Corei7
14-07-2014, 03:23 PM
Cần fix lại lỗi skill cài đặt , sau khi out ra hoặc đăng nhập lại mọi skill cài đặt đều bị mất , rất mất thời gian cài đặt lại , có khi còn không tự đánh đc . đề nghị fix gấp .

Chào bạn!
Rất cám ơn bạn đã cung cấp thông tin trên.
Hiện nay, bộ phận kỹ thuật đang tích cực cố gắng kiểm tra và khắc phục lỗi trên.
Bạn vui lòng chờ đợi thêm ít thời gian nữa nhé.
Thân ái

Nghịch Phá Thiên
14-07-2014, 03:34 PM
:hellboy: Từ ngay bản cập nhật ngày 12/7 mỗi lần mình đăng nhập đều phải thiết lập lại cái kỹ năng trên thanh công cụ và trong auto, như thế quá bất tiện khi hành tẩu :hellboy: mong adm xem xét và fix lỗi sớm nhất!
Thân!
nhặt đc cái rác cùi bắp nó cũng báo làm phiền khiếp :))

thanglongthang99
14-07-2014, 10:42 PM
Tình hình la game thoát ra vào lại mất hết các kill để trên phím tắc vui lòng kiểm tra vì sự bất tiện này dùm game thủ tình trạng diễn ra đã 2 ngày nay

AlRChitecture
15-07-2014, 11:20 AM
Mình cũng bị như mọi người vậy. Cứ login là phải cài đặt lại bảng kỹ năng rất khó chịu :sweat:

langquenoo
17-07-2014, 04:10 PM
Mình bị tình trạng khi out game vào lại bị mất bảng skill trên thanh EXP.
Game nào mà chẳng có lỗi. Nhưng mong adm fix sớm dùm nhé. nhiều lúc bất tiện quá
Thk Adm đọc tin

Mr Kiss
18-07-2014, 08:49 AM
hiện tại tôi vào acc chơi cứ bị tình trạng mất hết các cài đặt của nhân vật như:
Các kill ở bảng kill tay mất
Các kill ở ban auto mất.....
nói chung bị mất hết phải đặt lại nhưng khi đăng nhập tiếp theo lại bị tương tự như thế ADM xem lại là lỗi gì!!!!
-Kiss- sever Đông Hải

NhấtTiếu
18-07-2014, 11:04 AM
Mình cũng bị như mọi người vậy. Cứ login là phải cài đặt lại bảng kỹ năng rất khó chịu :sweat:

Chào bạn,
Hiện nay, bộ phận kỹ thuật đang tích cực cố gắng kiểm tra và khắc phục lỗi trên.
Bạn vui lòng chờ đợi thêm ít thời gian nữa nhé.
Thân !

Corei7
18-07-2014, 02:14 PM
Chào tất cả các bạn!

Tình trạng mất kỹ năng tại các ô phím tắt và trong cài đặt auto đã được bộ phận kỹ thuật khắc phục thành công và triệt để.
Nếu những bạn nào còn gặp vấn đề trên xin gửi yêu cầu hỗ trợ đến trang hỗ trợ để BQT có thể tiến hành kiểm tra, khắc phục trong thời gian nhanh nhất và chính xác hơn nhé.

Mình xin mạn phép được đóng TOPIC này tại đây

Chúc các bạn có được những giây phút thư giản thoải mái, vui vẻ và gặp nhiều may mắn
Thân