PDA

View Full Version : [Lỗi] Event Đồng Tâm Kết

ღGiáoღ
15-07-2014, 03:59 PM
1. Mình không biết đây là do lỗi hay thế nào, mak trên web có ghi là " Khoáng Thạch không khóa hoặc Bảo Ngọc không khóa " ai cũng biết là dùng Chúc Phúc chi vũ khi tham gia nhận thưởng BC + TVP mới đc, vậy mak mình nhận đc "Bảo Ngọc" và "Khoáng Thạch" toàn là khóa.
2. Mình thắc mắc là khi sử dụng 50 Nhẫn đồng tâm vàng nhận đc 1 rương Đồng, 100 Nhẫn đồng tâm vàng nhận đc 1 rương Bạc, 120 Nhẫn đồng tâm vàng nhận đc 1 rương Vàng. Chỉ nhận đc 1 trong 3 mốc hay là cứ đến mốc nào là đc nhận mốc đó.
3. Mình muôn hỏi là khi sử dụng rương vàng + rương bạc + rương đồng sẽ nhận đc toàn bô các phần thưởng hay chỉ là nhận đc "Ngẫu nhiên" 1 trong các phần thưởng đó.
Mong ADM sớm cho mình câu trả lời để cho mình và mọi ng` cùng rõ. Thanks

CuPit
15-07-2014, 04:06 PM
Even đồng tâm kết có ghi khi bạn online 1-4h sẽ nhận được nguyên liệu cố định mà on liền 5h ko nhận được gì.Đi bí cảnh.thanh vân phong thì dùng chúc phúc mới có nguyên liệu mà toàn la khóa không.Mong ADM giải thích dumg ae cái.Thanks!

ღGiáoღ
15-07-2014, 08:46 PM
Do đã online từ 4h30 - 8h40 liên tục mak mình không nhận thêm được cái "Khoáng Thạch" nào nữa là sao ? Mình là nhân vật nam, và cũng rất nhiều bạn ở SV Song Giang cũng bị như mình. Đề nghị adm xem xét và đưa ra hướng giải quyết:hellboy:

Croket
16-07-2014, 09:33 AM
ADMIN ơi sao tôi đăng nhập hôm qua cũng như hôm nay hơn 4 tiếng đồng hồ mà không nhận được khoáng thạch trong phần ( khoáng thạch onl liên tục được tặng ). Xin admin xem xét dùm. Ai cũng được chỉ vài người không được nên rất bức xúc

Kiem Ma
16-07-2014, 09:33 AM
:shot: Thân chào BQT game
Tình hình là tối qua 11h ngày 15/7 mình treo acc đến sáng thấy mấy acc đều đang ở dòng nhập tk. Nghĩ là train đêm bị đứa nào ds nên dis mang nên tắt máy out game đi làm. Đến 8 rưỡi ngày 16/7 mình đăng nhập game. Giao diện khi mở game vẫn ok chay bình thường nhưng khi đến chỗ chọn sever để đăng nhập game nó cứ báo Kết nối thất bại. Mình thử đăng nhập sever khác cũng không được. Mình tưởng mạng có vấn đề nhưng ra lướt web coi clip bình thường. Trên trang chủ thì không có lich bảo trì gì hôm nay. Hiện tại là 9h30 mình vẫn không đăng nhập đc mà chẳng hiểu lí do. Cần lời giải đáp sớm của ADM. Cụm máy chủ Tương Dương, sever Song Giang
Thân!:shot:

Croket
16-07-2014, 10:59 AM
admin ơi mình onl 2 ngày hôm qua và hôm này đều trên 4 tiếng sao mình không nhận được khoáng thạch ở phần onl 1 2 4 tiếng được khoáng thạch vậy , nhiều người được nhưng cũng có người ko được như mình. Admin xem xét lại với

BlackWhite
16-07-2014, 11:47 AM
Chào ADM!
Từ khi có sự kiện, em onl cả ngày mà chỉ được 6 bảo thạch, em nhân vật nữ nha, hàng ngày hoàn thành 100% các sự kiện. Mong các ADM nhanh chóng khắc phục. :stick:
Thân!

Corei7
16-07-2014, 02:10 PM
Chào tất cả các bạn!

Vừa qua, sự kiện Đồng Tâm Kết (http://nkvs.vn/event/dong-tam-ket.html) gặp phải một vài sự cố phát sinh ngoài ý muốn, nên đã cản trợ quá trình thu thập nguyên liệu của tất cả các bằng hữu.

Vì vậy, những bạn nào gặp những sự cố như: Nhận nguyên liệu bị khóa khi tham gia các hoạt động nhận được, và online đủ giờ không nhận đủ nguyên liệu các bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ để BQT tiến hành đền bù thỏa đáng cho các bạn nhé.

Link hỗ trợ: Tại đây (http://hotro.duo.vn/)

(http://hotro.duo.vn/)Chúc các bạn chơi game vui vẻ và thoải mái
Thân ái

NhacLinhSan
17-07-2014, 06:56 PM
Mình góp ý thêm về sự kiện Đồng Tâm Kết nữa là acc mình treo acc đứng ở thành không hiểu ai đó rồi pt đổi sạch vàng của mình ra nhẫn. Mong nhà phát hành thêm tính năng xác nhận trước khi đổi

Hoàng TDSG
18-07-2014, 07:39 AM
á , thằng loz giáo :)) , có hôm nhân vật nữ quay max ra khoáng thạch , nv nam ra bảo ngọc , hôm thì đc cả 2 rồi ngược lại , nói chung k có acc phụ quay thì đéo bh mình đủ NL ăn sự kiện

NhấtTiếu
18-07-2014, 10:43 AM
Mình góp ý thêm về sự kiện Đồng Tâm Kết nữa là acc mình treo acc đứng ở thành không hiểu ai đó rồi pt đổi sạch vàng của mình ra nhẫn. Mong nhà phát hành thêm tính năng xác nhận trước khi đổi

Chào bạn,
BQT xin cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. BQT sẽ xem xét và đưa ra các tính năng mới phù hợp hơn trong thời gian tới.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân !

zoe1408
18-07-2014, 06:43 PM
Sao hôm nay acc mình onl gần 4-5h đồng hồ mà ko được 1 món event nào vậy BQT. Acc nhỏ thì dc nhưng acc chính thì ko

ღGiáoღ
19-07-2014, 10:19 AM
Mình không biết SV khác như thế nào? SV mình log 2 acc sáng nay từ 7h - 10 mka k đc nguyên liệu nào, trên trang chủ thì ghi fix Sự kiện Đồng Tâm Kết sau khi update phiên bản 2.41.1. Nhưng đến hôm nay mình vẫn bị.
Ngoài ra, trên trang chủ thông báo khóa tính năng TĐLT vào tối thư 6 mak hôm qua vẫn còn TĐLT là sao? Làm AE đi 2 CT 1 lúc. Nản

ღGiáoღ
20-07-2014, 09:28 AM
Chào tất cả các bạn!

Vừa qua, sự kiện Đồng Tâm Kết (http://nkvs.vn/event/dong-tam-ket.html) gặp phải một vài sự cố phát sinh ngoài ý muốn, nên đã cản trợ quá trình thu thập nguyên liệu của tất cả các bằng hữu.

Vì vậy, những bạn nào gặp những sự cố như: Nhận nguyên liệu bị khóa khi tham gia các hoạt động nhận được, và online đủ giờ không nhận đủ nguyên liệu các bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ để BQT tiến hành đền bù thỏa đáng cho các bạn nhé.

Link hỗ trợ: Tại đây (http://hotro.duo.vn/)

(http://hotro.duo.vn/)Chúc các bạn chơi game vui vẻ và thoải mái
Thân ái

đã send thư đến địa chỉ hỗ trợ như adm nói nhưng đến giờ vẫn chưa thấy hỗ trợ, k thấy đền bù, mak mình vẫn k nhận đc nguyên liệu ăn event khi online liên tục như trang chủ đưa ra ... Bắt đầu thấy nản ...

Nguồn nguyên liệu để ăn event là online 4 giờ liên tục mak có khi online 18/24 cũng chẳng đc cái nào, thì lấy cái gì ăn event. Đề nghị NPH sớm khắc phục lỗi này, rất là ức chế ...

Corei7
22-07-2014, 10:53 AM
đã send thư đến địa chỉ hỗ trợ như adm nói nhưng đến giờ vẫn chưa thấy hỗ trợ, k thấy đền bù, mak mình vẫn k nhận đc nguyên liệu ăn event khi online liên tục như trang chủ đưa ra ... Bắt đầu thấy nản ...

Nguồn nguyên liệu để ăn event là online 4 giờ liên tục mak có khi online 18/24 cũng chẳng đc cái nào, thì lấy cái gì ăn event. Đề nghị NPH sớm khắc phục lỗi này, rất là ức chế ...

Chào bạn!
Bạn vui lòng cung cấp thông tin cho mình
Để mình có thể hỗ trợ bạn chính xác và nhanh hơn bạn nhé.

ღGiáoღ
24-07-2014, 08:26 AM
Chào bạn!
Bạn vui lòng cung cấp thông tin cho mình
Để mình có thể hỗ trợ bạn chính xác và nhanh hơn bạn nhé.

Mình không Nguyên liệu như trang chủ đã thông báo, chứ đừng nói là đền bù như bạn nói mặc dù đã 2 lần gửi hỗ trợ.
SV Song Giang:
ID1: giaobn
Nhân vật: ♥Giáo♥
SV Song Giang:
ID2: teacherbn
Nhân vật: ♫Gái♫
Hôm thì nhận đc 6 - 8 nguyên liệu hôm thì k đc cái nào, mak chưa bao giờ đc 10 nguyên liệu khi online liên 4h đồng hồ. Theo đà này mình không đủ nguyên liệu ăn event mất.
P/S: Hôm nay đã là 24/07 rồi. Tính đến hết ngày 30/07 nếu ăn max từng ngày cũng không đủ 120 cái Nhẫn để nhận rương vàng, thiếu 5 -10 cái Nhẫn để nhận thưởng, rất là chán. Mong adm giải quyết sao cho hợp lý.
Sáng nay online 2 acc từ 6h20 giờ 8h42 mak k đc cái Nguyên liệu event nào ... trừ 2 cái đăng nhập vào là có ... @@

zoe1408
24-07-2014, 09:12 AM
Thiệt là cái event này lỗi quá nhiều đó nha.Onl 4h bữa đực bữa cái... bữa được nguyên liệu bữa thì ko.Hay NPH mún dân cày nạp tiền mua lông vũ quay để ra nguyên liệu.Nói đại cho rồi.

NhấtTiếu
24-07-2014, 10:00 AM
Thiệt là cái event này lỗi quá nhiều đó nha.Onl 4h bữa đực bữa cái... bữa được nguyên liệu bữa thì ko.Hay NPH mún dân cày nạp tiền mua lông vũ quay để ra nguyên liệu.Nói đại cho rồi.

Chào bạn,
Trường hợp này, bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn.
Link: http://hotro.duo.vn/
Thân !

ღGiáoღ
24-07-2014, 10:01 AM
Chào bạn,
Thân !
Hôm nay đã gửi đến lần thứ 3 vào trang hỗ trợ rồi ADM ak, online từ 6h20 - 10h vẫn k đc cái nguyên liệu nào luôn

ღGiáoღ
24-07-2014, 12:09 PM
BQT giải quyết nhanh zùm tôi, tôi đã phản hồi trên diễn đàn: + hỗ trợ + facebook:

http://diendan.duo.vn/threads/1517486-loi-event-dong-tam-ket

từ ngày 15/07 mak đến giờ vẫn chưa giải quyết xong cho tôi. Toàn phải dùng Chúc phúc chi vũ để quay lấy nguyên liệu. Đến ngày hôm nay online từ 6h20 - 12h00 hơn 5 tiếng đồng hồ liên tục mak k nhận đc nguyên liệu từ online. Cũng là người chơi như mọi người, cũng phải bỏ tiền bỏ thời gian chơi thấy mọi người được bình thường mà tôi không được nếu 1 - 2 ngày không nói, đến giờ cũng 10 ngày rồi vẫn không được giải quyết cũng bức xúc lắm chứ. BQT thấy không giải quyết được cho tôi thì cho tôi biết, chứ cứ "Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé."Chờ ... chờ ...đến khi nào,hay đến hết event,cứ tình hình này có khi không ăn được đủ 120 Nhẫn vàng quá. Mong BQT sớm giải quyết.

Đến bây giờ đc 10 ngày rồi, onlien từ 6h20 - đến giớ k đc cái nào @@
tính ăn 120 cái Nhẫn vàng mak nghe chứng ngày 8 cái lỗi thế này chắc k đc rồi.
- Trên diễn đàn thì :
Chào bạn,
Thân !
- Trên hỗ trợ thì:
Chào bạn!

BQT đã tiếp nhận yêu cầu của bạn và đang tiến hành kiểm tra .Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé.

Rất mong bạn thông cảm cho sự cố này.

Thân!
P/S: Thế này thì vui cái lỗi gì. Chờ 10 ngày mak k thấy xử lý cho. còn 6 ngày nữa hết event rồi. Hỗ trợ kiểu này quá nản ... @@

NhấtTiếu
24-07-2014, 02:45 PM
BQT giải quyết nhanh zùm tôi, tôi đã phản hồi trên diễn đàn: + hỗ trợ + facebook:

http://diendan.duo.vn/threads/1517486-loi-event-dong-tam-ket

từ ngày 15/07 mak đến giờ vẫn chưa giải quyết xong cho tôi. Toàn phải dùng Chúc phúc chi vũ để quay lấy nguyên liệu. Đến ngày hôm nay online từ 6h20 - 12h00 hơn 5 tiếng đồng hồ liên tục mak k nhận đc nguyên liệu từ online. Cũng là người chơi như mọi người, cũng phải bỏ tiền bỏ thời gian chơi thấy mọi người được bình thường mà tôi không được nếu 1 - 2 ngày không nói, đến giờ cũng 10 ngày rồi vẫn không được giải quyết cũng bức xúc lắm chứ. BQT thấy không giải quyết được cho tôi thì cho tôi biết, chứ cứ "Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé."Chờ ... chờ ...đến khi nào,hay đến hết event,cứ tình hình này có khi không ăn được đủ 120 Nhẫn vàng quá. Mong BQT sớm giải quyết.

Đến bây giờ đc 10 ngày rồi, onlien từ 6h20 - đến giớ k đc cái nào @@
tính ăn 120 cái Nhẫn vàng mak nghe chứng ngày 8 cái lỗi thế này chắc k đc rồi.
- Trên diễn đàn thì :
Chào bạn,
Thân !
- Trên hỗ trợ thì:
Chào bạn!

BQT đã tiếp nhận yêu cầu của bạn và đang tiến hành kiểm tra .Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé.

Rất mong bạn thông cảm cho sự cố này.

Thân!
P/S: Thế này thì vui cái lỗi gì. Chờ 10 ngày mak k thấy xử lý cho. còn 6 ngày nữa hết event rồi. Hỗ trợ kiểu này quá nản ... @@

Chào bạn,
Các trường hợp này của abnj BQT đã tiếp nhận trên trang hỗ trợ, bạn vui lòng chờ thêm chút nhé.
BQT đang tiến hành xử lí và sẽ phản hồi bạn sớm nhất. Bạn yên tâm sẽ xử lí trước thời hạn hết Event nhé.

Thân !

ღGiáoღ
25-07-2014, 09:45 AM
ID: giaobn Vừa nhận đc [Bảo Ngọc]x20 từ TT Hỗ trợ, con ID: teacherbn thì sao? Nhưng trước tiên xin cảm ơn sau 11 ngày ý kiến mới nhận đc hỗ trợ này.
1. Nhân vật Nam hỗ trợ [Bảo Ngọc] :aboom:
2. Mình k cần hỗ trợ kiểu đó ( do nguyên liệu dùng chúc phúc chi vũ quay quen rồi :haha: ), cần là cần Hỗ trợ cho 2 acc của mình được ăn thêm từ 5 - 10 Nhẫn Vàng để đến ngày 30/07 mình ăn đủ 120 Nhẫn vàng để nhận Rương vàng.
3. Hiện tại online từ 8h10 đến giờ vẫn không nhân được nguyên liệu. Mặc dù từ khi ra Event đây là lần Update thứ 2 mak vẫn chưa khắc phục lỗi cho mình
4. Còn 5 ngày hết Event. Nói thật với kiểu hỗ trợ này của DUO mình thấy quá kém
5. Trước khi ra event thì nên test qua đi rồi hãy làm, biết rằng Game nào cũng có lỗi ( chấp nhận ), nhưng có lỗi cần khắc phục nhanh cho người chơi đỡ bức xúc, đằng này từ khi ra Event 15/07 đã lập Topic báo lỗi + gửi thư Hỗ trợ 3 - 4 lần đến hôm nay 25/07 được 11 ngày vẫn chưa khắc phục lỗi cho mình thay vào đó cho [Bảo Ngọc]x20 (trong khi mình là Char Nam :haha: ).
VD: Bạn ra quán nhậu (bàn số 1), đang nhậu hết mồi bàn bạn gọi thêm mồi, bàn khác (Bàn số 2) gọi thêm mồi, thấy bàn khác đc mồi trước, Bàn của bạn đợi 5 phút, 10 phút, nửa tiếng chưa thấy, sắp tàn cuộc nhậu mới thấy Nhân viên nói "đồ anh gọi chưa có, a dùng tạm đồ này em khuyến mãi " ( mặc dù ăn có tra tiền như nhau chứ có nợ đâu ). Bạn thấy sao? Có bức xúc không ?

* ------ P/S:

1. Mình không cần DUO tặng bù nguyên liệu, chỉ cần cho 2 ID: giaobn và ID: teacherbn của mình được ăn thêm 5 - 10 cái để đến ngày 30/07 cho đủ 120 Nhẫn vàng để nhận Rương Vàng bù vào thời gian từ ngày 15/07 đến hôm nay 25/07 mình vẫn bị lỗi online liên tục k nhận đc nguyên liệu Event như trang chủ thông báo.
2. Hoặc nếu công bằng tất cả mọi ng` DUO nên kéo dài thêm 1 - 2 ngày ăn Event nhẫn vàng hoặc x 2 như các Event khác bù vào số ngày những người bị lỗi giống như mình đến khi kết thúc Event ăn đủ 120 Nhẫn Vàng để nhận Rương Vằng.
3. Khắc phục 2 ID: giaobn và ID: teacherbn của mình được nhận đủ nguyên liệu Event khi online liền 4h đồng hồ như trang chủ thông báo.
4. chỉ có mỗi ID: giaobn được nhận đền bù từ TT Hỗ trợ, còn ID: teacherbn thì không. Mặc dù cả 2 acc đều bị lỗi như nhau và đã gửi thư Hỗ trợ.
Xin cảm ơn

ღGiáoღ
25-07-2014, 12:38 PM
Tôi xin nhắc lại:

1. Tối vẫn chưa nhận được Nguyên liệu Event online từ 8h10 - 12h30 ngày hôm nay.

2. Tôi muốn BQT hỗ trợ 2 Nhận vật: ♥Giáo♥ và nhân vật: ♫Gái♫ được phép ăn thêm 5 - 10 Nhẫn Vàng/1 ngày duy nhất(tùy BQT hỗ trợ) tức là 1 ngày duy nhất nào đó trong thời gian Event 2 nhân vật đó đc phép ăn 13 - 18 Nhẫn Vàng/1 ngày để đến hết Event tôi ăn đủ 120 Nhẫn Vàng để nhận được phần thưởng Rương Vàng. Vì tính ra nếu từ giờ tôi ăn max 8 Nhẫn Vàng/1 ngày đến ngày 30/07 thiếu 5 - 10 cái nữa mới đủ 120 Nhẫn Vàng, do từ ngày 15/07 - 25/07 tôi k nhận được Nguyên liệu do BQT đưa ra trên trang chủ.
Chứ k phải BQT chỉ cần gửi 20 Nguyên liệu cho tôi để đền bù lỗi như vậy là xong, vì dù có thừa Nguyên liệu cũng không thể dùng hết được. Do không được cộng dồn.

Mong BQT hỗ trợ.

ღGiáoღ
26-07-2014, 12:40 PM
Theo như TT Hỗ trợ:

"

Chào bạn.

BQT đã tiếp nhận ý kiến của bạn và khả năng sẽ có ngày vàng x2 để cho các nhân sĩ ăn đủ số nhẫn.

Trong qua trình bạn hoạt động có thể bị đứt kết nối 1 lúc nào đó nên chưa nhận đủ số bảo ngọc.

Bạn vui lòng online thêm nhé.

Thân! "

Mình xin khẳng định, máy mình online liên tục k bị đứt mạng vì buổi sáng mình tham gia các hoạt động đến 10h30 rồi treo. BQT có thể kiểm tra thời gian online, hoặc có thể vào trực tiếp tài khoản của mình để kiểm tra. Từ hôm 15/07 đến hôm nay 26/07 2 nhân vật trên của mình k nhận đc Nguyên liệu Online liên tục 4h đồng hồ như trang chủ thông báo. Cũng săp hết Event rồi mak BQT vẫn chưa khác phục cho mình, gửi cho mỗi acc 20 - 40 nguyên liệu, như vậy coi là xong, lỗi vẫn cứ lỗi, thật sự hỗ trợ kiểu này quá kém. Quá thất vọng về hỗ trợ của DUO

Dạ Đế
26-07-2014, 02:55 PM
Mình xin khẳng định, máy mình online liên tục k bị đứt mạng vì buổi sáng mình tham gia các hoạt động đến 10h30 rồi treo. BQT có thể kiểm tra thời gian online, hoặc có thể vào trực tiếp tài khoản của mình để kiểm tra. Từ hôm 15/07 đến hôm nay 26/07 2 nhân vật trên của mình k nhận đc Nguyên liệu Online liên tục 4h đồng hồ như trang chủ thông báo. Cũng săp hết Event rồi mak BQT vẫn chưa khác phục cho mình, gửi cho mỗi acc 20 - 40 nguyên liệu, như vậy coi là xong, lỗi vẫn cứ lỗi, thật sự hỗ trợ kiểu này quá kém. Quá thất vọng về hỗ trợ của DUO

Chào bạn,
Trường hợp bạn khẳng định mình có online liên tục và đầy đủ, bạn có thể vui lòng vào lại trang hỗ trợ của NKVS và gửi lại yêu cầu để BQT hỗ trợ cho bạn.
Phần nội dung yêu cầu bạn có thể đề cập thông tin như bạn đã phản ánh, đó là bạn có online liên tục và không bị đứt đoạn để BQT tiến hành kiểm tra lại, đảm bảo quyền lợi của bạn nhé.
Thân!

ღGiáoღ
26-07-2014, 04:20 PM
Chào bạn,
Trường hợp bạn khẳng định mình có online liên tục và đầy đủ, bạn có thể vui lòng vào lại trang hỗ trợ của NKVS và gửi lại yêu cầu để BQT hỗ trợ cho bạn.
Phần nội dung yêu cầu bạn có thể đề cập thông tin như bạn đã phản ánh, đó là bạn có online liên tục và không bị đứt đoạn để BQT tiến hành kiểm tra lại, đảm bảo quyền lợi của bạn nhé.
Thân!

Thôi khỏi bạn ak, hỗ trợ cái lỗi gì, gửi 4 - 5 lần hỗ trợ, lập topic báo lỗi từ hôm 15/07 đc 12 ngày rồi, lỗi vẫn lỗi, cuối cùng nhận đc 20 - 40 nguyên liệu và câu trả lời là Hỗ trợ xong, trong khi online từ sáng đến chiều không đc cái Nguyên Liệu nào :sogood: vãi cả hỗ trợ của DUO. Muốn hút máu thì cũng phải làm cho tốt, mất tiền mất thời gian mà nhận được cái bực mình. Có khi mình nạp ít nên đc hỗ trợ như vậy, nạp nhiều chắc 1 hôm là khắc phục xong.

Gửi hỗ trợ đây, 5 cái đã xử lý xong nhưng có xử lý đâu mak xong, xử lý = send 20 - 40 nguyên liệu như vậy được coi là xong ak :embarrassed: Lỗi online nhận nguyên liệu có khắc phục đâu. Thôi thì nạp ít đành chịu :sogood:

ღGiáoღ
30-07-2014, 10:02 PM
" BQT đã tiếp nhận ý kiến của bạn và khả năng sẽ có ngày vàng x2 để cho các nhân sĩ ăn đủ số nhẫn. " Toàn lừa a đảo, hỗ trợ thì như Shit :beatbrick:

LangTu0780
01-08-2014, 09:25 PM
" BQT đã tiếp nhận ý kiến của bạn và khả năng sẽ có ngày vàng x2 để cho các nhân sĩ ăn đủ số nhẫn. " Toàn lừa a đảo, hỗ trợ thì như Shit :beatbrick:

Chia buồn cùng bạn :confuse::confuse::confuse: